Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nxuyen91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2015] Sự Quyến Rũ Xấu Xa / Roy Leh Sanae Rai | Push Puttichai, Lily Pantila Pansirithanachote - Vietsub Ep 14 End HD + Xem online #2

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 11-7-2015 12:56:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lại 1 phim remake nữa, dạo này bên Thái chuộng mốt làm lại phim thì phải, thấy dân tình khen nhiều thế này phải tải về coi mới được, cảm ơn subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 11-7-2015 12:59:27 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mà slap & kiss là thể loại phim gì vậy mình chưa có nghe qua, xem phim thái thấy đa số toàn có bi kịch :v rồi HE cuối phim, hay có giống phim Giao dịch tình yêu không

Bình luận

cảm ơn bạn nhé  Đăng lúc 30-7-2015 09:33 PM
Slap kiss tức là nam chính kiss nữ chính 1 cái, nữ chính slap aka tát nam chính 1 cái đó bạn. Cũng na ná ngôn tình TQ =]]  Đăng lúc 27-7-2015 11:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 11-7-2015 15:22:50 | Chỉ xem của tác giả
Sao diễn viên nữ toàn xấu quá vậy, mấy người đẹp đâu hết rồi, xem cũng mất hứng vì không có người đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 11-7-2015 17:22:41 | Chỉ xem của tác giả
Cái phim nè nổi tiếng quá rồi. Mình hầu như chả có xem kênh 5 mà cũng biết cái đoạn r nổi tiếng của nó. Cơ mà thực lòng thấy anh Tik đẹp trai, diễn ok so với phim Thái, chọn toàn kịch bản hay nên phim anh top rate với big hit hết trơn, chỉ tiếc hãi cái lưỡi ngắn của anh khi xem Yah Leum Chan nên k có mê anh được.
Lần này làm lại, praek thì đang hot ngùn ngụt, cơ mà cũng k tuyên truyền dữ dội gì mấy. K xa rời bản chất Ch5 được, vẫn mấy em rai đánh lộn chửi bới đến sợ. Xem t1 mà hoảng với màn choảng nhau giữa đám ma "ân nhân" của mấy ẻm. Nữ chính nhan sắc trung bình so với mặt bằng, mà sao Exact toàn người lùn, có lẽ cao ráo đã lọt vô tầm ngắm 2 đài kia nên còn lại hàng rớt vào tất đây cả. Cơ mà chính vì 2 đài kia toàn kiểu chọn ngoại hình đô con, khung xương to do lai tây làm yêu cầu đầu tiên nên đã bỏ lỡ nhiều nhân tài. Tiếc.
Phim này lúc mới pr đã k thích được em Note, vì cái màu tóc của em. Bạn Chin thì xấu trai hát hay cơ mà hình như chưa có phim nào nên cũng k dám có ý kiến. Nữ chính cũng mới được 1-2 phim thì phải. Chỉ có bạn Push đẹp trai, diễn ổn là mình đã mê từ hồi đóng mv với Noona, rồi Leh Nang fah, giờ bạn đang làm loạn con tim thiếu nữ coi phim Thái với cái vai trong Vịt con xấu xí. Mà lạ nha, thường slap-kiss dân Thái nó phải mê hơn chứ. Trên utube nếu tính cả view 4 phần + view full tập thì 1 tập cũng chỉ 1 triệu view. Trong khi Vịt con cả 2 triệu view, khiếp. Lý do thì mình k biết, phải xem thêm mới đoán được.
Cảm xúc qua t1 là bạn thân nam chính xấu trai, diễn k hay. Lại gặp ông bố Ch3 qua đây đóng bố ở One HD. Bạn Push k đủ đểu, cơ mà cũng có tý xấu xa, hằn học. Cái salon của nữ chính fan quốc tế kêu long lanh quá mà mình thấy y như mấy tiệm cắt tóc ở chợ quê. Nội dung chưa có gì,  đại loại nam chính lăm le ý định lừa nữ chính lấy tiền. 5 tỷ lận, giàu quá. Cái này phim VN mượn nội dung về làm phim cũng được nha. Hé hé.

Bình luận

thằng nhóc có thể chất dễ bị ma nhập, nhưng rất khờ và si tình :D. Hôm mình đi họp báo phim đó mọi người đều khen Chin diễn ổn dù chưa có kinh nghiệm j ráo   Đăng lúc 1-8-2015 12:00 AM
Cách đây 2 năm, Chin có phim điện ảnh đầu tay đóng vai nam chính hẳn hoi đó bạn ^^ Thongsook - phim được VN nhập về chiếu hẳn hoi :D. Vai của Chin cute lắm  Đăng lúc 31-7-2015 11:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 12-7-2015 10:50:32 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi xem xong tập 10 và 12 bản raw và c-sub thì trong thâm tâm hy vọng PuLy remake lại cái sawan biang liền luôn Mấy tập đầu ko ép phê nhưng sau đám cưới thì thặc là tung tóe
Push đóng nhìn ko đủ đểu đôi lúc nhìn còn độn độn nhưng mà lúc nóng giận ghen tuông thì làm Kawee sẽ khá đạt
OneHD cho cái remake Sawan biang nhất định sẽ vote nhiệt tình cho PuLy
À còn nữa , thanks subteam , down ep 1 về thôi

Bình luận

vs lại bộ đó R nhiều lắm  Đăng lúc 19-9-2016 09:31 PM
Sawan Biang thì hơi khó, Ken Ann là tường thành luôn r ,  Đăng lúc 19-9-2016 09:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 12-7-2015 19:59:43 | Chỉ xem của tác giả
Pấn nụ cười nửa miệng a Push quá. Đểu ko chịu đc
Vừa xem raw ep 11-12 n méo hiểu gì
Hóng ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 16-7-2015 09:43:14 | Chỉ xem của tác giả
anh nhân vật chính đẹp trai dã man
hóng sub
cảm ơn subteam đã sub phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 19-7-2015 11:18:37 | Chỉ xem của tác giả
[T-Zone].Roy.Leh.Sanae.Rai.Ep02.HD.KITESVN.COM.mkv

Link torrent trang 1!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 19-7-2015 12:55:36 | Chỉ xem của tác giả
Oimeoi có ep mới rồi .
Dạo này đang bị cuồng a Push và phim này.
Tks ST rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 20-7-2015 11:00:55 | Chỉ xem của tác giả
Không biết phim có hấp dẫn không nhưng đọc giới thiệu là thấy hay rồi. Có bạn Note Panayanggool nữa. Thấy phim nào cũng đóng vai nhí nhảnh cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách