Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nxuyen91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2015] Sự Quyến Rũ Xấu Xa / Roy Leh Sanae Rai | Push Puttichai, Lily Pantila Pansirithanachote - Vietsub Ep 14 End HD + Xem online #2

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 6-12-2015 13:41:26 | Chỉ xem của tác giả
phim hay lắm, e cảm ơn sub team nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 7-12-2015 23:49:25 | Chỉ xem của tác giả
Má ơi lúc coi thấy nhưng nhân vật quần chúng cực kì bát nháo haiz mà ko ngờ  nhờ mấy người đó a chị mới giai quyet1 vấn đề và nhận ra sự thật để đến với nhau cuối cùng cũng đến hồi kết ! hy vọng được gặp a Push trong nhiều phim tiếp theo hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 18-12-2015 19:21:57 | Chỉ xem của tác giả
phim hay nhưng thấy Neung tha thứ cho Kong dễ quá, đáng ra Neung phải đi Osaka vài năm để Kong dằn vặt, hối lỗi, tìm kiếm cho đáng đời  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 25-12-2015 08:42:37 | Chỉ xem của tác giả
thế là hết phim roi ! để đến đươc với nhau mà anh chị phải dằn vặt nhau quá! cũng may là nhưng nhân vật phụ quay đầu giúp đỡ không thi chãng biết đến bao gio mới rõ chuyện ! hy vọng được gap Push o những tác phẩm kế tiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 29-12-2015 17:05:42 | Chỉ xem của tác giả
please, can someone re-upload link 9-12, all of these links was dead.

thank you so much

hannihappy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 15-1-2016 23:02:09 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem hết 14 tập phim và nhiều cảm xúc:
1. Diễn viên quần chúng đúng là bát nháo quá đi cơ, xem mà loạn hết cả lên. Cái này là cái k thích ở phim Thái nhất nhưng thôi, vì trai xinh gái đẹp nên cố gắng.
2. Nam chính vs nữ chính xinh trai đẹp gái quá cơ, hơi bị hợp đôi. Với lại hai anh chị này đóng khá đạt vì những cảnh khóc thấy đóng k gượng gạo chút nào, khóc rất tự nhiên. Rất ấn tượng với những phân đoạn khóc của nữ chính, xem mà xót theo. Còn nam chính thì khúc cuối phim, khi nhìn máy bay cất cánh bay mà rơi nước mắt trong bất lực, cảnh đó đóng quá đạt đi cơ.
3. Những tưởng sau mấy tập đầu thì chị nữ chính sẽ về dinh vs anh nam chính và bị anh nam chính quăng đó, ngược đãi đủ kiểu; ai dè, chưa về dinh thì chị ý nữ chính ngược đãi lại anh nam chính. Cuối cùng là anh nam chính cứ phải đuổi theo chị ý miết thôi ))) Và phải cưỡng chị ý mới xong chứ )
4. Túm váy là phim cũng khá hay, diễn viên đẹp và diễn xuất đạt, chỉ là tình tiết hơi rườm rà chút và dviên quần chúng có hơi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 17-4-2016 09:29:10 | Chỉ xem của tác giả
link từ ep 9 đến ep 12 bị die rồi mod ơi, các bạn ơi có link up lại dùm mình với. đang coi mà mất mấy tập như vậy buồn lắm hu.hu...ai giúp mình với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 8-11-2016 23:21:04 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 18-3-2017 10:27:10 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay như vậy mà đến giờ mình mới xem. Nam chính thì quá đẹp trai, còn nữ chính tuy không đẹp nhưng dễ thương.
Cảm ơn subteam đã làm bộ phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 2-4-2017 19:56:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình hồi nào giờ ko thích phim Thái Lan cho lắm,
nhưng vô tình xem đoạn Mv của phim này phải tìm hiểu phim nhưng chỉ có bản raw nên khi biết trang mình có làm sub phim này, Rất cảm ơn đội ngũ sub đã làm sub cho phim.
Thanks, hy vọng sẽ gặp lại trong nhiều bộ phim hay hơn của Thái.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách