Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 63206|Trả lời: 110
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2015] Sự Quyến Rũ Xấu Xa / Roy Leh Sanae Rai | Push Puttichai, Lily Pantila Pansirithanachote - Vietsub Ep 14 End HD + Xem online #2

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tựa: ร้อยเล่ห์เสน่ห์ร้าย
Tên tiếng việt: Sự Quyến Rũ Xấu Xa
Số tập: 14
Thời gian chiếu: Thứ 4,5 hàng tuần trên OneHD

Nội dung

Tỉ phú Kasemrat, chủ sở hữu của dịch vụ giải trí nổi tiếng - Harem, mắc bệnh ung thư giai đoạn cuối. Kasemrat cần tìm gia đình của người bạn quá cố Jakapot, người bạn ông từng hợp tác thời trẻ và bị chính ông đâm sau lưng. Cuối cùng thì Kasemrat cũng tìm thấy Namneung, con gái duy nhất của Jakapot.

Namneung hiện sống cùng với mẹ là Pimpit, cả hai mở một tiệm làm tóc nho nhỏ để kiếm sống.  Kasemrat đến gặp cầu xin được tha thứ nhưng Pimpit quyết tâm không bỏ qua. Kasemrat quyết định thay đổi di chúc, để lại một nửa tài sản cho Namneung, xem như đền bù cho tội lỗi mình gây ra.

Sau khi Kasemrat qua đời, con trai duy nhất là Kongpop yêu cầu luật sư là ông Tianchai công bố di chúc. Kongpop thất vọng và tức giận khi biết một nửa tài sản của bố thuộc về Namneung, người mà anh không hề quen biết. Kongpop ép Tianchai giữ bí mật chuyện này.

Kongpop bỗng chốc trở thành người thừa kế sáng giá trong giới thượng lưu, trở thành miếng mồi thơm ngon với nhiều cô gái. Người đầu tiên là Ponfah, cô cháu gái yêu quý của Rattana, em gái của bố Kongpop. Người thứ hai là Praewrung, ngôi sao nổi tiếng ở Harem. Và người thứ ba là Jenny, một DJ gợi cảm.

Để lấy lại tài sản của bố, Kongpop quyết định khiến Namneung yêu anh. Sau mọi nỗ lực tiếp cận cô, kế hoạch của anh cuối cùng cũng thành công. Namneung yêu và đồng ý kết hôn cùng Kongpop. Nhưng hạnh phúc của cô sụp đổ không bao lâu sau khi kí giấy hôn thú, khi biết được sự thật về di chúc cũng như việc Kongpop thừa nhận mọi việc anh làm là vì số tài sản ấy. Mẹ Pimpit cũng kể cho Namneung nghe chuyện quá khứ giữa bố cô và Kasemrat.

Kongpop ghen tuông khi thấy Namneung thân thiết với Tor, đến mức chiếm đoạt cô. Kongpop dần nhận ra rằng bản thân anh yêu Namneung mất rồi. Vì lời đơm đặt của Ponfah mà Kongpop hiểu lầm Namneung yêu Tor, nên đã yêu cầu ly hôn mà không cần tài sản của cô. Tuy rất đau khổ nhưng Namneung cũng đồng ý ly hôn mà không cầm theo một đồng nào. Tình yêu bắt nguồn từ sự lừa gạt sẽ kết thúc ra sao?

Nhân vật

Push Puttichai trong vai Kongpop [Kong]

Lily Pantila Pansirithanachote trong vai Namneung [Neung]

Chin Chinawut Indracusin trong vai Tor

Note Panayanggool trong vai Yim

Malinee Adelaide Coates trong vai Ponfah [Fah]

Aerin Siripon Yuktadatta trong vai Jenny

Pai Sitang Punpop trong vai Praewrung [Praew]

Teaser

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
[PN] + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 1-7-2015 10:17:35 | Chỉ xem của tác giả

https://www.dailymotion.com/playlist/x522va

Nhạc phim

Vừa biết con tim mình
Tono and The Dust

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 1-7-2015 10:21:55 | Chỉ xem của tác giả
T-Zone Subbing Team

Leader Project: nxuyen91
Translators: moonwoarila, nxuyen91, ngomango, syeonie
Timers: tamdk19589, minhthai201
Editor: •Mia•
Typesetter: minhthai201
Encoder: ngoctuyenjp2
Poster&character: finpeo
T-Zone Subbing Team - http://kitesvn.com

Tập 1:
Tập 2:
Tập 3:
Tập 4:
Tập 5:
Tập 6:
Tập 7:
Tập 8:
Tập 9:
Tập 10:
Tập 11:
Tập 12:
Tập 13:
Tập 14 End:

Folder (Reup by Anhkiu) https://www.fshare.vn/folder/GJ3J5TGIVL2B       

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

Ôi link fshare từ tập 10 bị die. còn torrent thì câu cả tuần chả được tí nào. có ai k giúp mình với  Đăng lúc 19-4-2016 07:15 PM
thích quá có tập 12 rồi mà sao ko thấy seed nhỉ :D thanks subteam  Đăng lúc 16-11-2015 11:17 PM
ko ai seed ep 12 sao.. hu hu  Đăng lúc 16-11-2015 03:03 PM
Có tập 7 rồi....vui quá :) hong' bao lâu hihi cám ơn sub nhé  Đăng lúc 12-10-2015 07:23 AM
Mới soi bên youtube thấy họ up full bộ rồi, ngồi ngóc mỏ xem không sub ức chế kinh dị... giờ qua ngồi hóng bên kites từng ngày từng giờ :) Iu subteam quá cơ  Đăng lúc 17-9-2015 12:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-7-2015 14:26:04 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, mừng quá, nhìn thấy cái thread này mà mừng muốn khóc, nhảy tưng tưng giữa trưa, mình cuồng phim này từ cái phiên bản năm 2002 của anh Tik & chị Aom, xem hay cực. Phiên bản remake lần này mấy nay mình vẫn xem raw luôn, xem được đến ep 8 rồi, vẫn thầm mong có web nào sub để xem cho thỏa mãn cái sự cuồng phim này.
Thật sự không biết nói thế nào để diễn tả hết sự vui mừng của mình và chân thành cám ơn các bạn subteam rất rất nhiều vì đã mang đến cho mình niềm vui sướng khó tả thế này.
Cám ơn nhiều lắm

Bình luận

Ba co the cho minh xin cai link duoc ko  Đăng lúc 17-7-2015 10:50 AM
Ad oi cho em hoi xem online o dau vay ad. Em cam on  Đăng lúc 9-7-2015 10:50 PM
Bạn cho mình hỏi bạn xem raw ở đâu vậy? cho mình link với. Thanks bạn nhiều.  Đăng lúc 4-7-2015 08:39 AM
Cùng tên đó a_phuc. Chỉ là khác năm thôi.  Đăng lúc 2-7-2015 08:54 PM
bản của anh Tik vs c Aom tên gì v b?  Đăng lúc 2-7-2015 01:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-7-2015 00:34:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng xem bản 2002 rùi, mà lúc ấy không biết sao lại đi coi bản Engsub, vậy mà coi hết cả bộ luôn Nội dung cũng khá mà khúc cuối hơi bị dễ dàng cho Kong quá à =.= Hy vọng bản remake này sẽ nhiều tình tiết hấp dẫn hơn chứ nhìn vào dàn diễn viên là rất kết rồi đó Với phim mới nên mọi thứ cái gì nhìn cũng lung linh hết
Chờ đợi subteam ạ
Với cho mình hỏi phim này bên Thái đã chiếu xong chưa ạ? Hay vẫn đang chiếu ạ? Mình đang xem Chỉ riêng mình em, hic đang chiếu nên ngày nào cũng phải hóng

Bình luận

Phim này cũng đang chiếu bạn nhé :)  Đăng lúc 2-7-2015 12:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-7-2015 21:51:01 | Chỉ xem của tác giả
phim có vẻ hay, mong subteam sub bộ này sớm để thoả lòng cuồng lakorn của em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-7-2015 08:40:16 | Chỉ xem của tác giả
Push dạo này phủ sóng dày ghê, One HD rồi GMM nữa,
cơ mà toàn vai đểu ko thế Push oiiiii
Phim này nội dung hay, có đều nữ chính đóng hơi "kịch"
Không biết mấy tập sau như thế nào
subteammmm vất vả dồi hi` hi`
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-7-2015 13:29:28 | Chỉ xem của tác giả
Hình như phim này remake lại thì phải? Năm nay có vẻ mốt remake phim cũ cơ mà thích vì dàn Diễn viên trẻ đẹp hơn ❤️
Chẳng hiểu sao mà tui rất thích lakorn thuộc thể loại slap & kiss. Chắc mình tui biến thái hà T.T
Push trong phim đúng kiểu Playboy đi lừa gái nhà lành rồi sau này thế nào cũng bị "lừa" lại nghen.
Cho e xin phép đc đặt gạch hóng sub ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-7-2015 22:39:17 | Chỉ xem của tác giả
Thầy u ơi ...Thấy cái poster mừng như trẩy hội luôn . Bữa giờ toàn xem live với luyện raw , tiếng Thái kém cỏi ko hiểu gì , gặp thêm ko có bản engsub nào hết . Ủng hộ subteam Xem đến tập 10 rồi , ta nói nó cuồng ơi là cuồng luôn
Hónging
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-7-2015 00:59:17 | Chỉ xem của tác giả
Ta có quá biến thái ko khi thích thể loại slap&kiss.
Nội dung phim này đúng kiểu ta đang tìm. Hè này ở nhà toàn cày phim thái vì nội dung có mùi ngược giống ngôn tình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách