Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1982|Trả lời: 15
Thu gọn cột thông tin

(Oh my Venus) Công khai hình ảnh So Ji Sub trong cơn mưa

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-11-2015 11:58:01 | Xem tất |Chế độ đọc

Ngày 2/11 đài KBS2 công khai hình ảnh mới của So Ji Sub trong drama thứ 2-3 sắp ra mắt “Oh my Venus” (kịch bản Kim Eun Ji, đạo diễn Kim Hyung Suk).

Trong hình, So Ji Sub đang che ô dưới cơn mưa nặng hạt và dõi theo ai đó, ánh mắt có vẻ như đang lo lắng, lại có vẻ như đang buồn bã. Có thể dễ dàng đoán ra, So Ji Sub sẽ lại một lần nữa đốn tim các khán giả nữ như từ trước đến giờ.

Theo lời của người trong đoàn làm phim, trong buổi quay hôm đó, để quay cảnh dưới mưa, một xe tải lớn tạo mưa đã được sử dụng và cảnh quay đã được tiến hành trong 3 tiếng từ 7h tối. khi trời tối, nhiệt độ hạ xuống rất nhanh, nhưng So Ji Sub, diễn viên chính và đang dầm mình trong mưa, lại là người đầu tiên lo lắng cho staff đang phải chịu lạnh.

Hơn nữa dù cảnh quay được tiến hành rất muộn, So Ji Sub vẫn thể hiện sự tập trung cao độ và diễn tả hoàn hảo nhân vật Kim Yeong Ho của mình. Trong cảnh quay ánh mắt đột ngột thay đổi chỉ trong khoảnh khắc nhưng đã không có một NG (quay hỏng) nào, khiến staff phải hết lời khen ngợi: “Đúng là So Ji Sub có khác!”

Phía nhà sản xuất phát biểu: “So Ji Sub khi diễn đã cho thấy sự hoà nhập 100% với nhân vật Kim Yeong Ho. Anh là lựa chọn hoàn hảo nhất không thể hơn cho vai diễn này” và “Sau mỗi cảnh quay đều xem xét lại vai diễn của mình, anh đúng là một tấm gương trên trường quay về lòng nhiệt tình diễn xuất.”  

“Oh my Venus” sẽ lên sóng tập đầu tiên ngày 16 tháng 11.

source: http://bntnews.hankyung.com/apps ... 3&mode=sub_view
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thư-chan + 5 Quân chủuuuuuuuuuu :3

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2015 12:02:34 | Xem tất
không thương nổi quả đầu này mà
nhìn cứ lưng lửng khó chịu làm sao ấy
từ hồi MS đến giờ chú mới trở lại với phim truyền hình, hy vọng bộ phim sẽ thành công
tks chủ thớt

Bình luận

nầu, tôi không có lòng dạ nhìn chú hôn người khác, nếu đối tượng đã yêu đương hẹn hò ngoài đời thật rồi thì dễ chấp nhận hơn =))  Đăng lúc 2-11-2015 08:22 PM
hết đường ship mới chả mơ tưởng =))  Đăng lúc 2-11-2015 08:17 PM
để xem thế nào đã, được thì cũng đu vì tôi thích chú Sub với chị Shin mà :)) nhân tiện chị Shin cũng hẹn hò yêu đương rồi nên tôi bất chấp =)))))))))  Đăng lúc 2-11-2015 08:09 PM
hết SWP qua đu phim này với tôi nha, ủng hộ chị Yoo In Young luôn ^^  Đăng lúc 2-11-2015 05:32 PM
tôi thích chú í bê nguyên quả đầu ngoài đời vào phim, à, cả bộ râu ria nữa =))  Đăng lúc 2-11-2015 05:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2015 12:05:40 | Xem tất
Người ta đứng dưới mưa rất lãng mãn
Anh ý thì đứng dưới mưa rất manly
Nhìn xa xăm, nhưng màu hơi tối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2015 12:17:31 | Xem tất
phim chiếu thứ 2-3 hàng tuần, bắt đầu từ 16/11 như vậy, mình chuẩn bị lịch xem thôi. Mong chờ phim với nhiều scene lãng mạn.

Mùa đông đang đến, thích một chút romantic để tâm hồn bay bổng tí.

Thanks bạn dịch news.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2015 15:11:09 | Xem tất
Em tự thấy kiểu đầu của anh trong phim khá giống trong cái ava của em, nên em ko có gì than phiền
Hihi mới diễn cảnh đầu đã được khen rồi sao, mà khen gì lại khen ánh mắt, người này diễn bằng mắt thì chuẩn quá rồi
Đúng 2 tuần nữa dc gặp Kim Young Ho rồi, hi vọng chị em vì mòn mỏi chờ anh come back mà bật TV lên nhiều nhiều, chứ tình hình phim em cũng hơi lo lo

Bình luận

Sư cụ ạ, chị có chắc ko :))) dạ cũng hên xui, khéo thành ông hoàng rom-com haha  Đăng lúc 3-11-2015 09:08 AM
đầu nào của anh cũng OK hết kể cả anh biến thành sư cụ nhá ;) chị cũng thấy lo lo với nội dung phim. nhưng chưa biết thế nào. biết đâu thành hit :P  Đăng lúc 2-11-2015 11:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2015 16:12:33 | Xem tất

anh đã trở lại và hại hơn xưa.
mọi người khen anh dữ qúa nở mũi giùm anh hehe
anh chỉ cần đứng một chổ là đủ hạ gục đuợc fan gơ rồi
thanks c Verdell, có c có a e mới vào Kites lại

Bình luận

Gần 2 năm rồi em mới vào lại kites.. phải có anh mới vào ko có là ko vào  Đăng lúc 16-6-2017 01:59 AM
=)))) đúng tinh thần fan gơ =))))  Đăng lúc 2-11-2015 11:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2015 16:33:45 | Xem tất
Sao ánh mắt chú trông xa xăm thế, cái tạo hình thì giống Kim Woo Hyun nhưng thần thái lại mang chút Kang In Wook là thế nào nhỉ ~~
Nói chung là thích cái tạo hình này, trông đàn ông nam tính, chứ thời MS nhìn bóng lộn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2015 17:27:02 | Xem tất
Hản là chị Ve dịch cơ ạ! :">
Anh rể để kiểu tóc này trẻ hẳn ra ạ! :"> Bụi hẳn ra ạ!
Không còn tý "Quân chủ" nào trên người nữa rồi! :">
Vâng "không có một cảnh quay hỏng nào" luôn! Cảh bù cho hồi đóng với chị dâu cứ gọi là NG ầm ầm ạ!
Cơ mà cứ NG mấy cảnh kít sừ nên hồi đấy càng NG em càng mừng! :">
Tự dưng hồi xưa đi "dàn trận"
Gửi ss ngàn hôn! *bắn tim*

Bình luận

chị đây em ;)  Đăng lúc 2-11-2015 11:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2015 17:45:41 | Xem tất
Nhìn tạo hình của anh nam tính và mạnh mẽ quá
Hóng ngày phim lên sóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2015 18:05:45 | Xem tất
Chỉ mấy bức hình mà lột tả được nhiều cảm xúc như vậy, quả lả đốn tim fan mà.
Sao mà không coi OMV được chứ.
Lại kiểu ngoài lạnh trong nóng rồi đây. Chắc chắn sẽ là 1 tác phẩm hot tiếp theo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách