Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1850|Trả lời: 15
Thu gọn cột thông tin

(Oh My Ghost) Park Bo Young cũng muốn làm việc với Yeo Jin Goo và EXO D.O.

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-9-2015 12:34:45 | Xem tất |Chế độ đọc

Kể từ khi cô ấy ra mắt vào năm 2006, Bo Young đã vô cùng may mắn khi được làm việc cùng với những "người khổng lồ" của làn sóng Hallyu như Lee Min Ho, Lee Jong Suk, Joo Won, và đương nhiên chúng ta cũng không thể bỏ qua Song Joong KiCha Tae Hyun. Vậy trong những người đồng nghiệp này, ai là bạn diễn mà cô ấy yêu thích nhất?

"Đây là một câu hỏi rất khó!", cô ấy cho biết sau khi đã suy nghĩ rất kĩ (với nhiều tiếng cười khúc khích, luôn luôn là vậy). "Câu hỏi này giống như hỏi tôi bạn thích bố hay mẹ hơn ấy, nhưng nếu tôi phải chọn một người, tôi sẽ chọn tiền bối Cha Tae Hyun".

Mặc dù Bo Young đã có một sự nghiệp diễn xuất khá đồ sộ và ngày càng phát triển, cô ấy cho biết vẫn còn có một nam diễn viên mà cô ấy rất muốn được làm việc cùng: người đã từng là một diễn viên nhí - và bây giờ đã trở thành một chàng trai 18 tuổi đầy hoạt bát - Yeo Jin Goo. "Mặc dù cậu ấy nhỏ tuổi hơn tôi, cậu ấy có ánh mắt rất sâu và một giọng nói rất quyết rũ. Nhưng mà chắc là tôi phải xếp hàng cùng với tất cả những người có mong muốn diễn xuất cùng với cậu ấy như tôi!" (cười).

Bo Young cũng đã thổ lộ hứng thú được làm việc cùng với Do Kyung Soo (thường được biết như EXO D.O.), người sẽ trở thành em của Jo Jung Suk trong bộ phim 'Hyung' sắp tới đây của anh ấy.

"Tôi rất kỳ vọng vào việc diễn xuất cùng với D.O.", Jung Suk chia sẻ với chúng tôi. "Mặc dù tôi chưa gặp cậu ấy ngoài đời, nhưng tôi đã xem bộ phim 'Cart' của cậu ấy và tôi rất thích diễn xuất của D.O. trong bộ phim đó.".

'Oh My Ghost' hiện tại đang được chiếu ở Singapre trên đài VV Drama (StarHub TV Channel 855) mỗi chủ nhật lúc 10 giờ tối.

source: Toggle
v-trans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2015 12:48:17 | Xem tất
Đấy gái lại thể hiện tinh thần fangirl mỗi khi nhắc đến Yeo Jin Goo.Biên kịch đạo diễn nào hãy cho 2 ẽm đóng chung đi chứ cô này đi đâu cũng gọi tên người ta hết trơn.Bông cute hãy chờ đợi thêm một thời gian nữa rồi sẽ được toại nguyện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2015 13:55:58 | Xem tất
Lại nhắc đến việc muốn làm việc cùng Yeo Jin Goo rồi
Mong trong tương lai chị sẽ hoàn thành được việc này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2015 14:05:30 | Xem tất
Hình như trước giờ Bo Young toàn diễn với đàn anh nhỉ. Nên cũng muốn 1 lần được làm nuna đây mà.
Cơ mà vẫn thích Bo Young diễn với mấy anh chàng cao to cơ, không những không chênh lệch mà ngược lại trông Bo Young càng xinh đấy chứ.
Sao mình Bo Young và Yeo Jin Goo mà đóng chung thì kiểu phim học đường ấy mới hợp, vì 2 bạn quá trẻ và quá cute.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2015 14:26:59 | Xem tất
Yeo Jin Goo thì năm nào chị chả nhắc đến
Sắp thành fan cuồng rồi Bo Young ơi Ko biết khi nào chị mới từ bỏ ý định này đây
D.O thì có bạn diễn Jo Jung Suk làm việc thay rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2015 16:06:59 | Xem tất
Giờ các noona toàn love call với các nam dongsaeng
Chán các oppa rồi
Các oppa đâu vùng lên thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2015 16:25:42 | Xem tất
cũng có thể đã từng nhắc tới Yeo Jin Goo nên giờ phải nhắc lại chứ
cho nó đồng bộ , k lẽ đã từng nói thích đóng với Yeo Jin Goo, giờ nói khác cũng kỳ,
Chứ còn yêu thích chắc nàng nào cũng muốn diễn với đàn anh kỳ cựu để có dịp tỏa sáng chứ
Cũng có thể Bong khiêm tốn nữa
Tóm lại yêu Bong quá
Thanks bạn nhiều nhiều, chờ tin này mòn mỏi sáng giờ đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2015 16:32:52 | Xem tất
Cứ có dịp là lại Yeo Jin Goo, Yeo Jin Goo.

Thôi 2 người mau mau hợp tác đê để nếu có dịp hỏi lại câu "bạn diễn êu thích nhất?" em nó sẽ ko ngần ngại mà trả lời là "Yeo Jin Goo ạ".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2015 18:02:58 | Xem tất
từ khi xem oh my ghost mình hâm mộ cô ấy lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2015 19:57:21 | Xem tất
Loll...ở đâu có truyền thông ở đó sẽ là nơi chị Bo thể hiện tinh thần fangirl của mình )
Cứ cái đà này hông bao lâu nữa sẽ được thấy tin tác phẩm tiếp theo chị hợp tác với thằng nhỏ mất!!
DO cũng được chị để mắt đến rồi ha, toàn các hoobae xinh trai thôi, chị có mắt nhìn người ghê...haha...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách