Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6252|Trả lời: 27
Thu gọn cột thông tin

(Oh My Ghost) Jo Jung Suk trả lời câu hỏi về đôi tai ửng đỏ trong cảnh hôn với Park Bo Young

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 31-8-2015 23:31:05 | Xem tất |Chế độ đọc

Trong cuộc phỏng vấn gần đây, Jo Jung Suk đã trả lời về dự án vừa mới kết thúc của mình, bộ phim truyền hình của đài tvN "Oh my ghost".

Jo Jung Suk chia sẻ: "Tôi vẫn chưa thể tin được bộ phim đã kết thúc. Chỉ sau khi nhận được tin nhắn từ Bo Young thì tôi mới nhận thức được, "Wow, nó thật sự đã kết thúc thật rồi", tôi vẫn đang trong quá trình chấp nhận điều đó. Tất cả các diễn viên đều cảm thấy như vậy. Chúng tôi đã quá vui vẻ nên cảm thấy hối tiếc khi phải chia tay bộ phim".

Anh ấy cũng nói về sự thành công của bộ phim với mức rating được ghi nhận là vô cùng ấn tượng, "Khi chúng tôi vượt qua mức 2% ở tập đầu tiên, mọi người nghĩ là đó đã là một chuyện tốt lắm rồi. Ai cũng dự đoán là rating chỉ 1% thôi. Tôi thì lại dự đoán là 2 % *cười ^_^* Tôi nghĩ là điều làm tôi hạnh phúc chính là việc dự án mà tôi đã chọn là một dự án tốt mà có thể chia sẻ cùng với mọi người".

Jo Jung Suk cũng trả lời về chuyện đôi tai ửng đỏ trong cảnh hôn cuối cùng với Park Bo Young. Khi được hỏi về cảnh hôn, anh ấy đã cho thấy mong muốn được xóa bỏ hiểu lầm. "Ah, đó chính là điều mà tôi muốn đề cập. Mọi người liên tục nói về việc trong cảnh hôn ấy, tai tôi đỏ lên. Nó thật ra không phải là do tôi ngượng ngùng hay xấu hổ nên nó mới đỏ đâu *cười ^_^*. Tôi thật sự không ý thực được điều đó. Sau đó tôi cũng xem lại những cảnh khác, và trong những cảnh đó thì tai tôi cũng đỏ. Thật sự là có hiểu lầm ở đây".

Vậy các bạn nghĩ như thế nào về cảnh hôn ở tập cuối? Bạn có thích thú đối với sự tương tác của cặp đôi Jo Jung Suk và Park Bo Young trong "Oh my ghost" không?

Source: http://www.soompi.com/2015/08/31 ... star-park-bo-young/
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Pasta + 5 Cảm ơn bạn
Victoria119 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2015 01:33:46 | Xem tất
À, cảnh cuối có thể do Chef ẳm Bong lên thì dùng sức phải đỏ tai thôi
Nhưng anh chàng Chef này trắng tươi nên môi cũng đỏ
Lại nhớ Xép xép bông bông nữa rồi hic
Cám ơn bạn đưa tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2015 06:53:14 | Xem tất
Trời không ngờ anh ý lại thẹn thùng e ấp thế
Đúng là khi xem mình chẳng để ý
Đọc news mới thấy funny quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2015 08:07:03 | Xem tất
haha, a sợ c Nhện giận đúng không a
Đôi này dễ thương dã man luôn ý
Tại Bông quá ư là nhỏ đi, lúc Xép kéo Bông ngồi lên đùi để đeo dây cho, Bông ngồi còn chân đung đưa ko chạm đắt chứ. Trời nhìn đáng yêu kinh khủng
High Difference quá là perfect đó mà
Mong a và bạn mau có film mới, thành công mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2015 08:20:08 | Xem tất
Hai anh chị đều diễn vô cùng ăn ý và rất ngọt. Mình thích nhất đoạn chị ấy cằn nhằn rồi hét lên với anh ấy rằng 'anh thấy em ồn ào lắm sao'. Ôi câu thoại quen thuộc trong cuộc sống của mình. Làm mình cười suýt té ghế.
Muốn xem thêm phim của anh chị quá, anh chị mau kiếm phim mới đóng đi nha, em ủng hộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2015 10:14:04 | Xem tất
Kệ... ngượng thì đỏ chứ có sao đâu. Bông dễ thương quá mà. Mí lại, đỏ mới đúng. Đỏ mới chứng tỏ anh JJS vào vai Chef wá tuyệt chứ
Em nhớ Chef, nhớ Bông
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2015 10:22:00 | Xem tất
hic
vẫn đang trong giai đoạn hẫng vì ko được xem phim nữa @@
sao mà mình cày nhanh thế ko biết
à mọi người có thời gian thì xem 2D1N season 3 có chị Bong tham gia nha
ep đó có cả Moon Geun Young tham gia nữa
đáng eo lắm đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2015 10:26:36 | Xem tất
chef-bong quá ư là đẹp đôi lun ấy
mong rằng PBY và JJS sẽ lại cùng hợp tác và mang lại nhiều bộ phim hay như thế tới khán giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2015 11:07:24 | Xem tất
Chủ thớt cho xin bài này vác vào nhà Chef Bong nhé
Không thấy chủ thớt cho vào đấy
Cám ơn nhiều.

Bình luận

^^  Đăng lúc 1-9-2015 11:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2015 11:48:38 | Xem tất
bất cứ là gì thì khi diễn cảnh đó cũng có tí cảm xúc đi.Diễn viên cũng là người mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách