Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ohlala08
Thu gọn cột thông tin

(Oh My Ghost) Jo Jung Suk nói về phản ứng của Gummy trước cảnh hôn của anh ấy + kế hoạch kết hôn

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-9-2015 20:10:22 | Xem tất
aigoo
Vẫn đang phát cuồng về chef và bông ...đẹp đôi, ngọt như chocolate vậy )
phim hết rồi mà cứ coi lại mấy cái video cut cảnh kiss của 2 bạn trẻ rồi tủm tỉm như con bệnh :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 20:39:24 | Xem tất
Không biết là bạn Suk này đã có người yêu lại là người nổi tiếng hát hay như thế. Đúng là xem phim hồn ma xong thì mới thấy tình cảm của cặp đôi trong phim này rất đẹp, kết thúc của bộ phim làm điều mà mình thích nhất. Rất nhiều phim có nội dung tốt mà khi kết thúc thì thật vội vàng và chẳng có mấy tư duy logic ở đấy. Thí dụ phim Mặt nạ mình coi đến nỗi không dừng lại được, nhưng khi bộ phim kết thúc mình chẳng thấy thuyết phục gì lắm vì cả bộ phim hay như vậy phải có kết nào tuyệt hảo mới được.
còn phim của bạn mình đây chẳng có gì hồi hộp nhưng mạch phim rất phù hợp với kết phim vì thế mình có thể nói thích kết này nhất. May quá là phim hài còn hai bạn yêu nhau này cũng hài theo không ghen là tuyệt rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 23:10:15 | Xem tất
Tình cảm của JJS và Gummy tuy không lên mặt báo nhiều, chưa có ai bắt được cái ảnh chung đôi nào nhưng mình có cảm giác là rất vững vàng.
Anh già đóng phim gì cũng bị cap chung với các bạn trẻ cả, nhưng nhìn ss Gummy thì biết kiểu anh thích là chín chắn, trưởng thành và sexy cơ. Ss Gummy mà hiểu được rồi thì sẽ không phải lo nữa. Mà có lo thì về xử riêng anh ấy chứ than thở ra ngoài sao được hehe.
Mà anh già lúc nào cũng biện bạch chặt đứt xì-can-đan trong trứng nước rồi. Có thể yên tâm được.

Cứ bình tâm mà đi tuyên truyền phim, gặp gỡ fan với em gái Bo Young rồi còn bận bịu với lịch trình sắp tới.
Chúc anh già và Gummy tình cảm bền chặt, khi nào thời điểm đến thì báo hỷ cho các em nhà vui.

Còn trên drama land thì mình sẽ không thể nào quên cặp đôi ngọt ngào Chef-Bong được.

Bình luận

@lựu đạn: thời đó LYJ chưa công khai có người yêu, dân tình đồn nhau là Suk già với chỉ iêu nhao nên ổng mới lên sân khấu đinh chính :)))))  Đăng lúc 8-9-2015 10:39 AM
ồ Lee Yoon Ji có nơi có chốn rồi :3  Đăng lúc 8-9-2015 10:20 AM
nghe bạn nói vụ anh già từ chối tin hẹn hò với LYJ ngay trong buổi lễ trao giải mà mình giật mình. chuyện này thời ấy có khiến fan chị LYJ quay lưng với lão ko nhỉ.   Đăng lúc 7-9-2015 10:48 PM
đúng là ông này hay có kiểu thẳng thừng trong mấy vụ scandal.ta thích tính ổng cũng do vậy :)) mà ổng mê CL của 2NE1 nữa nên chắc là thích sexy hơn cute rồi =))  Đăng lúc 7-9-2015 09:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 08:23:42 | Xem tất
Người chuyên nghiệp là ko được ghen với những cảnh trên phim, ghen thế có mà ghen cả ngày
Mình nói thật là mình ko thích bạn Suk yêu bạn Gummy đâu, nhưng vì chuyện yêu là chuyện riêng của bạn Suk nên mình cũng ko tham gia vào làm gì, có điều mình thấy 2 bạn ý trông ko đẹp đôi lắm

Bình luận

@ohlala08: đúng là họ phải hợp nhau nên mới yêu nhau lâu vậy, khi yêu hình thức đâu có quan trọng lắm nàng nhỉ ;))  Đăng lúc 11-9-2015 09:39 AM
hehe, đúng là ngoại hình đứng cạnh nhau không thấy hợp mấy, nhưng chắc tính cách hợp nhất là khoản hát hò nên mới hẹn hò chừng ấy thời gian :D  Đăng lúc 7-9-2015 09:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 09:09:26 | Xem tất
Cũng già rồi nha anh , nhanh nhanh kết hôn rồi sinh ra Suk con nữa anh ơi hiiihi
Chị ấy là fans phim với ko phản ứng với cảnh hôn ok qá hihi

Coi mấy cảnh anh bị gái xàm sỡ vui hơn hihiih

cHÚC Anh thành công với dự án movie mới nhé

Tks ss đăng news ạ

Bình luận

hhihi, tròi nóng cuồng hot quá sẽ bị kiện ss ạ hihi, mùa dông em thay cho nó nóng  Đăng lúc 8-9-2015 10:48 PM
dạo này quần của Den Den sạch quá :3  Đăng lúc 8-9-2015 10:21 AM
em thì cứ thấy hôn hít với xàm xỡ là thích nhể =)))))))))))  Đăng lúc 7-9-2015 09:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 09:25:58 | Xem tất
Chắc là anh ấy và chị ấy còn ngọt nào hơn 2 nhân vật trong phim, nên chị ấy không ghen! Hehehe...
Anh ấy khẳng định mối quan hệ đang tốt đẹp và xin hãy doi theo - là hiểu anh dành tình cảm yêu thương cho chị nhiều thế nào!
Anh nên bắt đầu tính chuyện kết hôn thôi! Hehehee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 10:23:53 | Xem tất
nếu ko nhờ RM thì cũng ko biết anh, mà h mới biết là anh hẹn hò với chị Gummy
đúng là lạc hậu mà mà đó h nghe chị Gummy hát thì thích thui chứ cũng ko tìm hiểu nhiều nên cũng ko để ý chiện hẹn hò của chỉ
nhìn 2 người cũng đẹp đôi đó, hẹn hò lâu rùi mau mau kết hôn thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 11:32:39 | Xem tất
Mối quan hệ của chúng tôi đang diễn ra tốt đẹp, xin mọi người hãy dõi theo.

Ha, yêu quá
Chúc anh vs chị cứ mãi hạnh phúc nhé
Anh tuy chưa từng nghĩ tới, nhưng rồi cũng phải nghĩ thôi nhỉ
Mong a chị tới được với nhau. Cả 2 người đều là người tốt, mong mọi điều tốt đẹp nhất tới 2 a chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 14:03:23 | Xem tất
chài ai vậy ra là anh có người yêu gòi hả
vậy mà bữa giờ cứ ship anh với chị bo young quài
làm em buồn deso
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 20:54:00 | Xem tất
Nghen cái gì chứ , đây chỉ là đóng phim thôi mà , dù trong
" Oh my Ghost " anh ấy có hôn diễn viên chính với nụ hôn
đặc biệt thến ào đi nữa , thì cũng chỉ là phim mà thôi , mà
hơn nữa Jo Jung Suk đã có người yêu rồi , từ hai năm nay
thời gian ghen tương mình nghĩ đã qua rồi nếu có ghen thì
chỉ là thoáng qua thôi ,phản ứng của Gummy (người yêu)
chắc là vậy ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách