Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8627|Trả lời: 20
Thu gọn cột thông tin

(Oh My Ghost) Jo Jung Suk nói về phản ứng của Gummy trước cảnh hôn của anh ấy + kế hoạch kết hôn

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-9-2015 15:40:59 | Xem tất |Chế độ đọc
(Oh My Ghost) Jo Jung Suk nói về phản ứng của Gummy trước cảnh hôn của anh ấy + kế hoạch kết hôn

Bạn có thích kết thúc của "Oh My Ghost" không? Bây giờ bộ phim đã khép lại, các diễn viên cũng đang bận rộn với những cuộc phỏng vấn, bao gồm cả Jo Jung Suk, người đã chia sẻ về dự án vừa qua và bạn gái của anh ấy, ca sĩ Gummy.

Khi được hỏi về kế hoạch kết hôn trong tương lai với Gummy, Jo Jung Suk đáp: "Tôi chưa có bất kì suy nghĩ nào về việc đó. Tôi phải nói điều này kẻo nhỡ bạn hiểu lầm: chúng tôi đang hẹn hò rất tốt. Tôi vẫn chưa có kế hoạch cụ thể nào cho việc kết hôn. Bây giờ, khi nhìn những người bạn đã kết hôn của mình, tôi có suy nghĩ: "Tôi cũng muốn kết hôn".

Về phản ứng của bạn gái anh ấy đối với bộ phim gần đây của mình, Jo Jung Suk chia sẻ: "Gummy là một fan của phim này. Cô ấy nói nó rất vui và ủng hộ tôi thật nhiều." Liên quan đến cảnh hôn của anh ấy với Park Bo Young, Jo Jung Suk cho biết Gummy không nói gì đặc biệt về cảnh đó.

Với câu hỏi: "Trong bộ phim này, anh có một mối tình lãng mạn với một hồn ma ẩn dấu trong thân thể của một cô gái còn sống. Nếu chuyện này diễn ra với bạn gái thực sự của anh thì sao?" . Jo Jung Suk đáp: "Tôi nghĩ lúc đầu tôi sẽ không tin điều đó. Tuy nhiên tôi cũng cho rằng mình sẽ có thể chấp nhận được. Thực tế là nếu bạn sẽ muốn từ chối một hồn ma đang ám ai đó. Tôi không muốn tin đó là sự thật, nhưng nếu điều đó xảy ra, tôi sẽ chấp nhận và cố gắng giải quyết vấn đề với cô ấy".  

Anh ấy cũng kể về Gummy như sau: "Không có sự ghen tuông hay bất kì thứ gì như vậy. Tôi bận rộn đóng phim nên không thể hẹn hò thường xuyên. Một khi tôi có thời gian rỗi, tôi sẽ đi hẹn hò. Mối quan hệ của chúng tôi đang diễn ra tốt đẹp, xin mọi người hãy dõi theo."

Thật là dễ thương!

Nguồn:http://www.allkpop.com/article/2 ... oung-marriage-plans
Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Pasta + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-9-2015 15:42:03 | Xem tất
Đấy, anh già đã bảo chị nhà ko ghen tuông gì hết (hoặc là có ghen cũng ko kể với ảnh)
Quan trọng là vẫn hẹn hò tốt nên news nào về phim chị cũng bị Knet gọi hồn hoài à

Mục đích chính của việc giành sofa là nhân tiện PR dạo cho bài hát sẽ phát hành ngày mai của ss Gummy mang tên "No Reply"

p/s: Đây là ca khúc Gummy song ca cùng với Joobi của nhóm Sunny Hills do Loen Entertaiment (công ty quản lý của Sunny Hills) sản xuất
Loen cũng là công ty quản lý của IU (người đóng cặp với Jo Jung Suk trong phim The Best Lee Soon SHin)
và Gummy từng là giáo viên dạy thanh nhạc của IU --> trái đất đúng là tròn thật

Bình luận

ôi dào, ko khéo Gummy lại vừa xem cảnh đấy vừa gật gù: kiss khá đấy, cũng nhờ công mình đào tạo cả =)))))  Đăng lúc 7-9-2015 09:55 PM
Anh ấy sẽ bù đắp hihi.  Đăng lúc 3-9-2015 12:28 AM
thiệt ra ko ghen thì ko phải là người, kiss như thế cơ mà =))) chẳng qua có ghen cũng ko biết làm thế nào nên đành ko nói =)))  Đăng lúc 3-9-2015 12:25 AM
trái đất thật tròn hehe. cảm ơn vì bài hát này, phải nghe thôi.  Đăng lúc 2-9-2015 11:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 15:49:03 | Xem tất
Bóc tem nhà Chef
Tìm mãi thong tin về nàng này k ra để nghe xem người chiếm quả tim Bếp trưởng là thế nào
Sao trùng hợp thế nhỉ
Mộng cáp cáp của em đã tan tành may khói
Cám ơn nàng nhiều nhé

PS: chị này hát hò cũng hay nhỉ

Bình luận

@peter-pan91: oh cam on ban nhé, mới nghe xong, hay nhỉ, có thế chứ, k hay em gả Chef cho Bong ráng chịu haha  Đăng lúc 2-9-2015 11:11 PM
Gummy hát OST của Master's sun cũng hay lắm  Đăng lúc 2-9-2015 08:21 PM
thế còn bài nào k nàng ơi, tìm k ra trên net :(  Đăng lúc 2-9-2015 04:01 PM
Chef cũng k phải đậu vừa rang nên con mắt chắc cũng dữ dội, thôi thì vô nhà OMG mà cáp, ra ngoài chúc phúc cho anh chị này vậy :D  Đăng lúc 2-9-2015 03:59 PM
Tất nhiên là hát hay rồi,1 trong những giọng ca nữ solo tài năng nhất của HQ.được Loen mời dạy IU thì ko phải đậu vừa rang :))  Đăng lúc 2-9-2015 03:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 15:53:31 | Xem tất
Ủa anh này hẹn họ với Gummy ạ
Giờ mới biết
Vậy mà bữa giờ cứ ship với PBY
Tan nát trái tim Shipper rồi
Cám ơn bạn dịch tin nhé!

Bình luận

hẹn hò được hơn 2 năm rồi bạn ạ :D  Đăng lúc 2-9-2015 03:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 17:23:31 | Xem tất
Ss Gummy cũng giỏi quá không có ghen :3 Ảnh toàn có kiss đầu tiên với mấy gái đẹp ko Chúc anh già hạnh phúc vs chị ấy.Coi tranh thủ cưới đi nha anh, cũng lớn goy đó :3 Có hơi đau lòng khi bik ảnh đã có bồ vì ko thể leo thuyền ship vs Bo Young cư te :v
P/s :  Qua e có thấy bài này nè mà e mắc chìm đắm với mớ hình FM của cục cưng nhà e nên chưa dịch :3 Thanks chị yêu dịch news và hú em nha

Bình luận

Haha,anh già cho về với Gummy đi em.Bo cute mê zai trẻ thôi ;)) Trẻ với da ngăm đen ấy :)))))  Đăng lúc 2-9-2015 05:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 17:42:47 | Xem tất
Ui chao ơi giờ mới bk anh là nửa kia của chị Gummy đấy. Thích giọng hat của chị, bài Á a man ấy... tiếc la chị rời YG rối :p
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 17:45:59 | Xem tất
Ban đầu thì tình yêu luôn đẹp mà
Nhưng các mối quan hệ của các nghệ sĩ thường tuổi thọ ngắn ví đặc thù công việc của họ

Bình luận

Hơn 2 năm rồi nên cũng ko hẳn là ban đầu đâu bạn  Đăng lúc 2-9-2015 06:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 17:57:09 | Xem tất
Không ghen gì đúng là hơi là đấy
Cảnh kiss ngọt ngào như vậy mà
Chắc là có ghen 1 tý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 18:31:07 | Xem tất
Chà chà giờ mới biết a hẹn hò vs Gummy luôn đó

Đang muốn ship thành real couple vs BY luôn =]]]

Thật tiếc là hoa đã có chủ ây gu

Cơ mà mình thích cái cách a ấy trả lời phỏng vấn quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 19:12:24 | Xem tất
Trời ơi, mối tình của Sukie với Gummy đúng là ta ghen tỵ quá đi mất.
2 anh chị hẹn hò thật tốt rồi kết hôn đi cũng được ạ.
Ah nhưng thôi cứ để thêm thời gian nữa cũng được, độc thân thêm thời gian để  an ủi bọn em đi đã rồi hẵng kết hôn anh ạ!
Nàng chăm chỉ quá!

Bình luận

:)))) ta chưa tìm đc cái gif kiss gây sốc của hai ổng chứ ko ta đã đổi rồi á :3  Đăng lúc 8-9-2015 08:44 AM
lần nào nhìn cái quần của nàng ta cũng phải cười mất mấy chục giây =))  Đăng lúc 7-9-2015 09:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách