Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhat.ha.1510
Thu gọn cột thông tin

(Oh My Ghost) Jo Jung Suk nói anh và Park Bo Young đã có sự tương tác tuyệt vời trong quá trình quay phim

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-8-2015 21:49:18 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Jo Jung Suk đc mọi ng biết đến quá muộn nhưng nổi rất nhanh, qua phim này nữa là tỏa sáng rồi Tuy là cách nhiều tuổi nhưng nhìn 2 ng rất đẹp đôi, mà chẳng hiểu sao nhìn 2 ng bên nhau mình cứ thấy giống 1 con cún dễ thương đứng cạnh 1 con chó to cũng dễ thương ko kém

Bo Young thì khỏi nói rồi, từ hồi xem Speed Scandal đã tự nhủ sao trên đời là có ng dễ thương thế, đúng là dễ thương 1 cách tự nhiên chứ ko phải cố làm điệu bộ tỏ ra dễ thương

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2015 22:08:09 | Xem tất
Anh Jo đúng là số sướng nhá, cướp dc nụ hôn màn ảnh của 2 ss hơi bị dễ thương Bo Young v cả IU nữa
Cực thích chemistry của 2 anh chị trong film
Thích tính cách tưng tửng của Bong quá trời
Chúc cho những dự án sắp tới của anh ngày càng thành công ạh
Tks b tran new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2015 22:56:38 | Xem tất
Cảnh kiss cuối phim nhìn sweet thế. Phim này mình chỉ mới xem tập 1, sau đó nội dung nhập ra nhập vào mình kh mấy thích nhưng cuối cùng Sun Woo (Jo Jung Suk) chọn Bong Sun (Park Bo Young) đúng theo ý muốn của mình nên hôm nào rãnh sẽ xem nguyên bộ. Chemistry của JJS và PBY khá nice, nhìn cặp này rất cute.
Thanks bạn dịch news nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2015 00:05:58 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Kịch bản chỉ đến đoạn đó thôi nhưng khi đạo diễn chưa kịp hô 'cut' thì Park Bo Young đã ứng khẩu ngay 'Anh có mệt không? Anh ổn chứ? Em có thể hôn anh thêm một lần nữa không' và cô ấy tiếp tục hôn tôi".

Nghe đoạn đoạn này thích quá, bấn bần bật luôn, cô gái nhỏ nhắn đáng yêu, ngay cả tính cách cũng đáng yêu luôn

Couple đây dễ thương quá, công nhận tvN luôn tạo ra các couple dễ yêu như vậy

THanks for new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2015 00:09:19 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

đóng cái fim ni, thấy tình cảm quá thể, cứ như 2 người iu nhau thiệt
mình mà không biết anh anh Jo Jung Suk đã có người yêu thì mình cũng nhiệt tình ship cho 2 con người này ùi, gì mà tình cảm không chịu đc í. nàng Bo Young nhỏ xíu bên anh, vui vẻ nhí nhảnh, còn anh lúc đầu có vẻ trưởng thành, điềm đạm nhưng thiệt ra cũng nhí nhố không kém con trẻ. ôi, cái cảm giácta nói nó thích gì đâu!
yêu 2 người này quá thể
cám ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2015 00:34:55 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

"Tôi nghĩ việc sát cánh với Park Bo Young khiến tôi có thể giao tiếp và diễn xuất tốt hơn. ừ nụ cười cho đến tiếng cười của Bo Young đều rất dễ thương. Có những người họ đáng yêu một cách tự nhiên và Park Bo Young là một trong số đó."
Còn gì vui bằng khi được bạn diễn nhận xét như vậy chứ, Park Bo Young chắc là vui lắm đây
Nhưng nói cho cùng thì Jo Jung Suk cũng vui vì anh chính là người đầu tiên có được nụ hôn màn ảnh với Park Bo Young kể từ khi cô khởi nghiệp.
Thật vui khi được xem 1 bộ phim thú vị như vậy
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2015 01:03:02 | Xem tất
em chưa xem phim này bao giờ, trước chưa chiếu xong cứ chờ phim hết rồi coi một lượt kẻo lỡ mà hay thì phải chờ từng tập khổ sở lắm (như yong pal bây giờ T.T), bây giờ cứ nghe thiên hạ đồn đoán hay lắm như này không khéo cũng phải đánh đu nhảy vào coi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2015 02:39:21 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Dễ thương và ngọt lịm luôn, cả chị Ma cũng đáng yêu. Coi phim mà thấy vui vui trong người liền.
Bo Young với oppa diễn xuất tự nhiên ăn ý ghê luôn.
Cảm ơn bạn dịch tin ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2015 04:17:25 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Không biết có phải anh quá nhập vai không chứ theo mình thấy là anh đã fall in love với nàng rồi, mấy cảnh nàng chọc, anh chef nhà ta chỉ biết cười bẽn lẻn, không phải là phim đang chiếu thì mình đã nghĩ là cảnh quay bị NG rùi lúc đầu mình ship bạn Bo bé với Joong Ki nhưng bây giờ thấy 2 anh chị này cũng hợp phết, thôi thì tiến tới đi nào OMG couple
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2015 07:00:51 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

sau film này thì nói thật là mình cũng chết mê chết mệt với 2 con người này rồi. kiss scene ở tập cuối ngọt hơn mía lùi cơ mà, xứng đáng là nụ hun đầu của Bo Young trên màn ảnh luôn. quá đợp, quá hạnh phúc.
từ giờ chắc cũng sẽ hóng luôn film của anh Jong Suk, mình thấy anh diễn khá hay, muốn lạnh lùng có lạnh lùng, muốn ngọt ngào có ngọt ngào, muốn dễ thương có dễ thương. hi vọng anh và Bo Young sẽ có cơ hội hợp tác trong những dự án tiếp theo, để fan nhà ta có cơ hội được ngắm 2 người tiếp

Bình luận

Phởi hôn? :v Tui lại tự kỉ ám thị ship 2 bạn ý với nhau  Đăng lúc 29-8-2015 09:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách