Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhat.ha.1510
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Oh My Ghost) Jo Jung Suk nói anh và Park Bo Young đã có sự tương tác tuyệt vời trong quá trình quay phim

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 28-8-2015 18:26:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim có tình tiết nhẹ nhàng và nhiều pha hài hước dễ thương.

Lâu rồi mới thấy Park Bo Young đóng drama đấy chứ,

Cứ nhẹ nhàng vậy thôi, và first kiss cũng rất ấn tượng.

Thanks bạn dịch tin

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 28-8-2015 18:29:58 | Chỉ xem của tác giả
Ô, thật không thể tin đươc rằng đây là nụ  hôn đầu tiên trên màn ảnh của Parl Bo Young dễ thương.
Và Jo Jung Suk là người đầu tiên , chắc chắn sẽ có nhiều cảm xúc.
Phim dễ thương , nhẹ nhàng.

Cám ơn bbạn  đăng ttin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 28-8-2015 18:32:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Bo Young nhìn đã thấy dễ thương rồi, giọng nói cũng ngọt nữa.
Sau phim này, fan ship hai người nhiều quá chừng, mắc kệ Chef đã có chậu.
Kết câu "hôn thêm lần nữa", ai dè Bo ứng diễn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 28-8-2015 18:39:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

nhìn 2 anh chị trong phim đẹp đôi ghê
phim có dàn diễn viên thực lực lẫn nội dung hấp dẫn nên rating cao là phải
đây quả là một bộ phim đáng xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 28-8-2015 18:48:34 | Chỉ xem của tác giả
nhat.ha.1510 gửi lúc 28-8-2015 06:14 PM
hi bạn haiha_duong. Rất cảm ơn bạn vì comment hết sức chi tiết như vậy. Đúng là chỉ ...

Cảm ơn bạn đã reply bài của mình rất ư là nhiệt tình. Thành thật mà nói thì mình đã xem cả hai bộ phim Master Sun và Oh my ghost tuy vậy lúc xem mình không hề hay biết đó là những cảnh adlib đâu nhé chỉ khi đọc những bài viết về hậu trường phim thế này mình mới biết thôi. Thông thường thì theo mình biết trong kịch bản đối với những phân đoạn có kiss scene thì thông thường biên kịch chỉ ghi chung chung vậy thôi còn hôn như thế nào đó là do diễn viên và đạo diễn thống nhất khi quay. Bởi vậy mình cứ nghĩ nếu cảnh quay nào hay và đẹp nhất là mấy cảnh hôn đều do có sự tác động của đạo diễn. Và phải thừa nhận rằng cảnh hôn tập cuối của Oh my ghost không chỉ lãng mạn mà còn nhìn rất đẹp nữa nên cứ nghĩ là do đạo diễn "ra tay" chứ đâu ngờ là sản phẩm hợp tác của một anh đầu 8X và một em đầu 9X đâu nào. Bởi vậy đọc bài dịch của bạn mình cảm thấy thú vị và phải comt ngay và luôn đấy. Và vì là cảnh ứng biến nên mình càng phục cả hai diễn viên hơn, như Jo Jung Suk kể thì đó là do Park Bo Young hoàn toàn ngẫu hứng mà không qua bàn bạc với Jo Jung Suk (còn mình nhớ hình như cảnh trong Master sun là hai diễn viên có thảo luận trước với nhau, không biết mình nhớ đúng không nhỉ?) vậy mà anh ấy cũng bắt ngay được cảm xúc và cũng ứng biến luôn mà không bị "lỗi" tuy chắc là có chút bất ngờ (đúng là diễn viên kinh nghiệm có khác). Thử tường tượng nếu vì Jo Jung Suk quá bất ngờ mà không kịp phản ứng thì có lẽ cảnh quay sẽ bị hỏng mất rồi. Mình nghĩ lúc đó cả hai đã bị cuốn vào cảm xúc của nhân vật Bong Sun và Sun Woo nên mới diễn hay như thế. Mình cũng đồng ý với bạn là mình cũng để ý là lúc quay đoạn đó tai của Jo Jung Suk ửng đỏ lên, chắc cũng có chút ngượng ngùng. Giờ biết đây là cảnh adlib thì mới thấy thú vị ở chỗ lúc Bong Sun hỏi Sun Woo "Anh có mệt không? có thật là chúng ta đứng như thế này chứ? em có thể hôn anh một lần nữa không?" lại giống như Park Bo Young hỏi xin phép Jo Jung Suk liệu có làm thế có được không vậy vì bạn thử nghĩ xem nhé đứng như thế mà còn phải bế cô ấy như thế , rồi còn phải ngước lên nhìn thì cũng mệt chứ bộ. Hơn nữa muốn hôn người ta thêm nữa thì cũng phải xin phép xem người ta có đồng ý không chứ và Sun Woo đã trả lời "Anh không mệt. Đương nhiên rồi" thì cũng giống như là Jo Jung Suk đồng ý cho sự ngẫu hứng bất ngờ này của Park Bo Young vậy. Không biết thì thôi chứ biết rồi mình lại cảm thấy rất phục sự ứng biến rất thông minh của Park Bo Young và Jo Jung Suk, làm sao họ có thể cùng nhau ứng khẩu một đoạn thoại mà vừa hợp với tình cảnh trong phim nhưng lại cũng rất hợp với thực tế bên ngoài nữa chứ? thật sự là thú vị hết sức. Bạn có nghĩ thế không?

Bình luận

OK bạn.  Đăng lúc 28-8-2015 10:10 PM
ừm đoạn đó bên soompi có bạn engsub rồi fanpage PBY Vietnam vietsub lại rồi bạn :).Chờ khi nào nhà đài tung thêm bts đã :)  Đăng lúc 28-8-2015 08:35 PM
mọi đoàn phim khác thôi chứ cũng không có gì đặc biệt. Nếu đoạn đầu có người dịch thì được rồi bạn ạ.  Đăng lúc 28-8-2015 07:57 PM
Vậy là đoạn hơn 1 phút đầu có người sub rồi hả bạn? Thực ra thì chỉ đoạn đó là vui nhất thôi còn đoạn còn lại là đoạn chia tay với đoàn phim như  Đăng lúc 28-8-2015 07:54 PM
đi du học ấy,còn video sau thì chưa có ai sub cả :)  Đăng lúc 28-8-2015 07:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 28-8-2015 18:49:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

2 anh chị nhìn dễ thương phết. Nhất là chị bo young, nhìn cute trẻ trung đáng eo phết
Mới phát hiện ra một điều vô cùng thú vị đó là 2 người đều tham gia running man rồi nhen. Bo young nhỏ thì mê chú Gary, còn anh kia thì từng couple vs chị ji hyo *trong RM thôi nhá *
Monday Couple và Oh My Ghost couple
Phim của TvN có khác nhen, chỉ mỗi tội là truyền hình cáp nên rate ko cao thôi. Hẹn gặp Bô nhỏ ở RM trong tương lai ko xa nha <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 28-8-2015 18:49:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Thanks bạn @nhat.ha!

Mong bài PV của Chef như mong mưa trong ngày nắng hạn ấy. Khen ngợi Bo Young hết lời nhé.
Đây quả thật là 1 dự án đáng nhớ của anh già và cả Bo Young. Nụ hôn đầu tiên của cô ấy, cả cảm xúc và sự hợp tác tuyệt vời với nhau.

Màn kiss cuối quả rất rất đẹp (tối nay mình mới đc coi sub 15, 16, mới ngẫm hết đoạn này được). 2 người quả là những diễn viên tuyệt vời khi đã sống trọn nhân vật của mình để cảm hứng ra những hình ảnh đẹp như vậy.

Tháng 10 công chiếu movie của anh già rồi. Mong hóng gặp lại Jo Jung Suk!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 28-8-2015 19:01:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

ngất vì cái ảnh quá đẹp
Đang cày phim chưa đâu vào đâu nên nhìn thấy cái ảnh muốn xày cho xong
Chị Bong fai nói xinh quá, đóng cũng rất chuẩn
Cám ơn nhat.ha cho tin hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 28-8-2015 19:01:40 | Chỉ xem của tác giả
Park Bo Young nhỏ xíu xiu, nhưng diễn xuất thì biểu cảm vô cùng.

Cảnh kiss này thì ai ma chẳng thích, và nhất là nó là nụ hôn đâu tiên trên màn ảnh của PBY nữa chứ.

Đến người xem còn phấn khích nữa là nbạn diễn Jo Jung Suk

Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 28-8-2015 19:25:05 | Chỉ xem của tác giả
Bo Young phim này dễ thương và đáng yêu kinh khủng từ giọng nói đến cử chỉ điệu bộ :3
Mình xem mà cứ chết đứ đừ mấy cảnh ẻm cười :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách