Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhat.ha.1510
Thu gọn cột thông tin

(Oh My Ghost) Jo Jung Suk nói anh và Park Bo Young đã có sự tương tác tuyệt vời trong quá trình quay phim

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-8-2015 17:32:39 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Cảm xúc thật là tuyệt khi nhìn cảnh quay này của 2 bạn ấy. Thật như là bạn Suk nói, bạn Young dễ thương và diễn vô cùng tự nhiên.
Mình thích cả 2 bạn ấy, Suk khi đóng với Iu mình cũng thích, phim này cũng vậy.
Bạn ấy chắc là hãnh diện lắm vì được diễn cảnh hôn đầu tiên với bạn Young
chúc mừng hai bạn nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2015 17:36:11 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

2 anh chị trong phim đẹp đôi quá đi chớ
Cảnh kiss ngọt lịm đến nỗi fan còn đứng ngồi ko yên mà
Nào ngờ đó lại là cảnh kiss đầu tiên của ss Bo Young
Anh Suk thiệt là có số hưởng đó nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2015 17:36:42 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

cuối cùng thì phim cũng hết thật rồi! Thôi thì đành ngậm ngùi chúc mừng anh chị vậy! Ước gì phim dài hơn nữa để còn được ngắm cặp đôi dễ thương này thêm chút nữa! Chúc cho sự nghiệp của mỗi người đều ngày càng phát triển, sẽ còn được xem nhiều bộ phim hay của cả hai! Mong là bộ phim sắp tới của Park Bo Young sẽ thấy được sự kết hợp của chị và người bạn diễn mà chị rất mong muốn được hợp tác!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2015 17:43:29 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

cách biệt nhiều tuổi nhưng chemistry thì vẫn tuyệt vời
Jo Jung Seok trông trẻ hơn tuổi thật nhiều nữa
sắp tới anh Jo còn có dự án phim với với D.O. Chúc anh thành công
tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2015 17:44:05 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

À thì ra là đằng sau cảnh hôn lãng mạn trong tập 16 là cả một câu chuyện thú vị. Đọc xong bài viết này mình muốn cảm ơn cả hai diễn viên Jo Jung Suk và cả Park Bo Young về những sáng tạo tuyệt vời của họ cho vai diễn. Trước hết là trong kịch bản chỉ là Kang Sun Woo đặt Na Bong Sun lên bàn và hôn cô ấy. Nếu cảnh quay thật sự diễn ra như vậy thì sẽ mất đi sự thú vị bởi cảnh này đã 1 lần xuất hiện trong tập trước đây của phim dù lúc đó hình như Kang Woo chỉ đặt Bong Sun lên bàn và nhìn cô ấy trìu mến chứ không hôn. Tuy vậy đúng như Jo Jung Suk nói cảnh anh ấy nhấc bổng cô ấy lên và Na Bong Sun hôn Sun Woo từ trên xuống như thế trông rất đẹp và ngọt ngào nữa, đồng thời thể hiện được sự trưởng thành trong tính cách của Bong Sun. Và tuyệt hơn thế nữa Park Bo Young cũng chẳng hề kém cạnh bạn diễn, tưởng chừng như cảnh quay sẽ kết thúc như thế nhưng khi đạo diễn chưa kịp hô cut thì cô ấy đã ứng biến hết sức linh hoạt bằng một loạt câu hỏi: "Anh có mệt không? có thật là chúng ta sẽ đứng như thế này chứ? em hôn anh thêm lần nữa được không?" và Jo Jung Suk không tỏ ra bất ngờ mà cũng ứng biến rất tốt thể hiện hai người có sự ăn ý không thể tuyệt vời hơn được nữa. Chính vì như thế nên cảnh quay này mới khiến cho khán giả rung động và cả thích thú không chỉ vì sự ngọt ngào của nụ hôn mà cả vì lời thoại ứng biến rất phù hợp giữa họ. Nghe xong câu chuyện hậu trường của nụ hôn này lại muốn mở phim ra xem lại đoạn này ghê. Tiếc là Jo Jung Suk là chậu đã có hoa không thì cũng muốn ship cho cả hai thành một đôi ghê, quá hợp.

PS: Mà nếu nói đoạn này ứng biến thì có thể thấy nụ cười thích thú của Kang Sun Woo khi Na Bong Sun đề nghị hôn anh lần nữa lại thấy giống như nụ cười thích thú của Jo Jung Suk chứ không phải của nhân vật Kang Sun Woo nhỉ? Có bạn nào nghĩ như mình không? (không phải nói Jo Jung Suk thích thú là có ý gì với Park Bo Young đâu nhé, có lẽ anh ấy cảm thấy thú vị vì sự sáng tạo cũng như độ đáng yêu của bạn diễn, người mà anh nói rằng sinh ra vốn dĩ đã đáng yêu một cách tự nhiên rồi).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2015 17:46:06 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

nói thiệt chớ nhìn bo young hơi bị trẻ luôn
nhìn có vẻ chênh lệch thế nào ih
nhưng cuối cùng lai rất ăn ý
phim cực kỳ hay luôn
hehe diễn viên nam sướng thiêt ớh
suốt ngày được hun người đẹp, skinship nữa, hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2015 18:00:04 | Xem tất
anh chị tương tác với nhau quá tuyệt vời luôn ý chứ
Cảnh hôn quá ngọt ngào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2015 18:01:27 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Đọc xong mà cứ cười hoài luôn... Vậy là cái hôn thứ ba không có trong kịch bản, chị tung anh hứng, một "sự tương tác tuyệt vời". Lâu thiệt lâu rồi mới xem được một bộ phim có tuyệt vời ông mặt trời thế này. Hôm nay là thứ 6, và không có gì để hóng nữa rồi (
P/s: Journalist có lịch chiếu rời, Time Renedage quay trước mà, chừng nào mới chiếu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 28-8-2015 18:14:48 | Xem tất
haiha_duong81 gửi lúc 28-8-2015 05:44 PM
À thì ra là đằng sau cảnh hôn lãng mạn trong tập 16 là cả một câu chuyện thú vị. Đ ...

hi bạn haiha_duong. Rất cảm ơn bạn vì comment hết sức chi tiết như vậy. Đúng là chỉ những ai xem phim thì mới có thể comment như thế này

Trước thì mình cũng đã lờ mờ đoán đây là adlib kiss rồi, ko ngờ sang bên soompi đọc bài này thì đúng là thế thật. Có bạn nói rằng Jung Suk nói đây là nụ hôn đầu tiên vì có thể cảnh hôn này đc quay ngay từ đầu phim chứ ko phải quay ở cuối phim như mọi người nghĩ, vì trong đoạn BTS đc tvN tung ra gần đây, cảnh quay cuối cùng là lúc Chef và Bong tham gia giải nấu ăn. Nếu như vậy thì đây đích thị là first on-screen kiss scene của Bo Young còn những lần kiss ở tập 3 hay kiss trong mơ thì là những lần kiss sau. Phải nói là 2 trẻ ứng biến kịch bản rất linh hoạt, ko phải diễn viên nào cũng đủ sáng tạo để adlib thế này đâu. Nói về chuyên gia adlib thì Quân Chủ-Mặt Trời trong MS là 2 chuyên gia hàng đầu đó, cảnh kiss cuối cùng của MS hoàn toàn là adlib, cũng giống như OMG vậy

Về phần ps của bạn,mình đồng ý. Mình thì cũng ko ship BY-JS đâu vì mình biết JS có chị Gummy rồi, chỉ ship trên màn ảnh thôi nhg mình nghĩ là JS rất quý BY, quý như 1 người em gái vậy. Nếu ko phải là JS đã có người yêu thì mình sẽ ship thật đấy, nhg JS cũng đã nhớn tuổi thật rồi (gần 40 ), còn BY thì vẫn chưa nghĩ đến chuyện hẹn hò nên thôi, quay về cặp Joong Ki-Bo Young vậy. Nhg dù gì thì cũng phải nói là có cảm giác nụ cười của Chef là nụ cười thật chứ ko phải trong kịch bản, chưa kể tai Chef còn đỏ ửng lên nữa. Nếu mà kiss chỉ vì phim thôi nhé, thì diễn viên sẽ ko ngượng thế đâu, và thậm chí kiss rất chuyên nghiệp. Lần kiss màn ảnh đầu tiên của Bo Young mà lại còn đòi kiss thêm bảo sao Chef ko ngượng, chết cười

Bạn xem link này nhé, BTS ep cuối, xem cách Jung Suk nựng Bo Young kìa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2015 18:20:08 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

"Bo Young nói cô ấy chẳng có điệu bộ dễ thương nào cả nhưng tôi hoàn toàn không đồng ý". Và tôi cũng đồng quan điểm với anh đó Suk à, quá dễ thương là đằng khác. Thật ra, xem phim minh thích tất cả các cảnh khi "chị ma" nhập vào cô ấy, vai diễn này thật là bước đột phá của Park Bo Young mà . Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách