Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2484|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Oh My Ghost) Jo Jung Suk chấm điểm kiss scene của Park Bo Young: 100 trên 10

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong buổi họp báo quảng bá bộ phim 'Oh My Ghost' ở Singapore, khi được hỏi về khả năng đóng cảnh hôn của bạn diễn, Jung SukBo Young đã chấm điểm cho bạn diễn của mình.

Khi chúng tôi phỏng vấn Bo Young và nhờ cô ấy cho điểm Jung Suk về kỹ năng hôn của anh ấy, cô ấy đã hiểu lầm hướng dẫn của chúng tôi một cách rất đáng yêu và đã tự chấm điểm cho mình là 7/10. "Tôi đã cảm thấy rất ngượng ngùng và tôi nghĩ là cảnh hôn của mình đã không tốt như cảnh trong những bộ phim mà tôi đã xem để học hỏi", cô ấy chia sẻ.

Ngược lại, Jung Suk đã được người bạn diễn đầy hào hứng của mình chấm cho điểm 10/10, cô ấy đã cười khúc khích khi thổ lộ, "Không có lời nào có thể diễn tả được cảnh hôn ấy".

Nam diễn viên của chúng ta cuối cùng lại trở thành một người vô cùng hào phóng, "(Tôi sẽ chấm điểm kỹ năng hôn của cô ấy là) 100 (trên 10)", anh ấy nói một cách tự tin và không có một chút do dự nào cả khi chúng tôi hỏi anh ấy câu hỏi tương tự trong cuộc phỏng vấn riêng.

Các bạn có thể xem clip phỏng vấn có eng sub tại đây.

source: Toggle
v-trans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-9-2015 12:30:35 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới biết cũng có độ tự tin level cao tới tận mây anh
Cho điểm kỹ thuật của bản thân cao thế kia mà
Thế này thì ăn nói với người yêu thế nào đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-9-2015 13:07:08 | Chỉ xem của tác giả
Ngại quá ah...nhìn 2 cái mặt thấy mãn nguyện chưa kìa =]]]]
cảnh hôn. cảnh nào cũng ngọt như mía đường ấy...
nhưng mà ấn tượng nhất với cảnh hôn chef tỏ tình với cảnh cuối í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-9-2015 13:14:37 | Chỉ xem của tác giả
Anh chàng Jo Jung Suk này quả là hào phóng nhỉ cho bạn diễn đến 100/10 luôn. Tuy vậy phải công nhận là Park Bo Young tuy là diễn viên trẻ thế hệ 9X và cũng lần đầu diễn cảnh hôn nhưng không tệ chút nào, à không phải nói là rất tuyệt mới đúng. Chứ mình thấy có 1 số nữ diễn viên dù đóng rất nhiều cảnh hôn rồi nhưng mà lần nào trông cũng gượng gạo và toàn phải quay từ xa thôi. Bé Bông sau phim này sẽ có nhiều cơ hội đóng những cảnh hôn rồi đây. Nhưng mà làm được như vậy cũng nhờ sự phối hợp ăn ý của bạn diễn đấy, anh chàng Jo Jung Suk này hôn cũng đẹp lắm cơ, cảnh hôn ở tập 4 của hai người (đoạn bếp trưởng bị bệnh tưởng nhầm Bông là cô bạn mối tình đầu So Hyung ấy) cũng đẹp và ngọt lắm đấy chứ dù chỉ diễn ra trong thời gian ngắn. Giờ vẫn còn cảm giác trống vắng khi đến cuối tuần vì chưa quen được với sự thật là phim đã kết thúc. Mong gặp lại cả hai trong cùng 1 dự án phim khác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-9-2015 13:54:18 | Chỉ xem của tác giả
Giờ lại còn chấm điểm khả năng hôn nữa chớ
làm bạn Young ngượng đỏ chín mặt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-9-2015 14:11:06 | Chỉ xem của tác giả
Ây 2 người khen nhau lên tận mây xanh rồi. Kiểu này sao mà fan ko đổ với Chef và Bong mãi cơ chứ.
Cho dù ở đâu cũng ngọt ngào như thế này cơ mà.
Bỏ qua thực tế, đây chính là couple iu thích thứ 2 của mình (sorry không phải là thứ 1 và cũng không tận lực ship được). Chỉ mong JJS và BPY tiếp tục gặt hái thành công trên con đường diễn xuất, hạnh phúc trong đời sống riêng và luôn gìn giữ những kỉ ức đẹp khi mình là Chef và Bong.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-9-2015 16:27:09 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái ảnh thấy đáng yêu ghê cơ, 2 con người chưn ngắn này.

Em Park kể ra chưa đóng kiss scence bao giờ mà đóng thế là quá ổn rồi.

Nhiều nữ diễn viên bây giờ, tuy đã đóng nhiều phim rồi nhưng cứ đến cảnh hôn là mím môi mím lợi vào ý, chứ ko hun đẹp được như em nó đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-9-2015 16:33:37 | Chỉ xem của tác giả
nhờ ơn đạo diễn mà cảnh kiss nó mới lung linh thế, tất nhiên công đầu là của Chef-Bông rồi. Đúng là cảnh kiss phải cho 100/10, Bong lần đầu kiss trên phim mà rất thoải mái, ko hề bị đơ đơ hay kiểu để nam dẫn hoàn toàn như 1 vài diễn viên bây giờ, bả kiss lại nhiệt tình luôn. Kiss cuối phim còn đòi kiss thêm con nhà người ta nữa chớ

Chef thì good-kisser roài, nghiêng đầu vẹo cổ chỉ có chuyên nghiệp mới làm đc thôi . Mà công nhận là nhiều khi thấy Bong bé quá cũng khổ, Chef thì phải vẹo hẳn cả cổ, lúc lại phải bế Bong lên

ảnh FM vs họp báo cưng quá trời đất. Thank chủ thớt nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-9-2015 16:59:29 | Chỉ xem của tác giả
Ố dồi ôi
Phim hết rồi mà thấy hai anh chị vẫn đẹp đôi quá thể.
Lần đầu BY đóng cảnh kiss mà thật sự nhìn rất tự nhiên, rất tuyệt. Chef cho 100/10 là đúng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-9-2015 17:08:23 | Chỉ xem của tác giả
Lại nữa, ôm với nắm tay nhau chưa xong lại thêm cái màng kít xừ,
100/10, hay qua nhỉ, biết đưa nhau lên mây xanh chơi với gió và trăng quá
Cám ơn bạn đưa tin, tin hay nhất trong ngày hom nay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách