Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2984|Trả lời: 18
Thu gọn cột thông tin

(Oh My Ghost) Dàn diễn viên của "Oh My Ghost” gửi lời cảm ơn và tạm biệt đến khán giả

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-8-2015 01:05:27 | Xem tất |Chế độ đọc

Bộ phim “Oh My Ghost” của đài tvN ngày hôm nay (22 tháng 8) đã phát sóng tập cuối cùng, và dàn diễn viên đã có cơ hội gửi lời cảm ơn đến khán giả lần cuối.

Diễn viên Park Bo Young nói, “Trong ba tháng qua mỗi ngày tôi đều rất hạnh phúc khi được sống trong nhân vật Bong Sun. Tôi rất may mắn khi được tham gia dự án ‘Oh My Ghost’, được gặp đạo diễn, các nhân viên và bạn diễn. Dự án này chắc chắn sẽ nổi bật trong ký ức của tôi. Tôi đã có thể quay phim một cách hạnh phúc hơn nhờ có tình yêu và sự ủng hộ của tất cả mọi người. Cảm ơn các bạn rất nhiều vì đã yêu mến Bong Sun và Bong Ae (Soon Ae ở trong Bong Sun).”

Nam diễn viên Jo Jung Suk nói, “Cảm ơn mọi người đã yêu mến ‘Oh My Ghost.’ Tôi đã có thể quay phim một cách vui vẻ và hạnh phúc nhờ có tất cả các bạn. Việc quay phim thật sự rất vui nên nó cũng khiến tôi thấy buồn khi phải chia tay đạo diễn, biên kịch, các nhân viên và bạn diễn, và tôi rất biết ơn vì bộ phim đã nhận được nhiều sự yêu mến. Một lần nữa cảm ơn mọi người, và tôi yêu các bạn.”

Diễn viên Kim Seul Gi nói, “Tôi thật sự đã được thấy dàn diễn viên và nhân viên tốt là như thế nào. Tôi rất hạnh phúc khi có thể trải qua khoảng thời gian quý giá này cùng với mọi người.”

Cuối cùng, diễn viên Kwak Si Yang, người đã đóng vai Seo Joon ở Nhà hàng Sun, nói rằng, “Tôi vẫn chưa quen với việc phải chia tay với những người mà tôi cảm thấy như là gia đình của mình. Hai tháng qua tôi đã sống trong nhân vật Seo Joon, và tôi nghĩ tôi sẽ cảm thấy trống trải trong một khoảng thời gian nữa. Cảm ơn gia đình ở Nhà hàng Sun, đạo diễn, biên kịch và các nhân viên. Cảm ơn mọi người đã dành nhiều tình yêu và sự ủng hộ cho ‘Oh My Ghost.’ Tôi sẽ trở lại trưởng thành hơn trong những dự án khác.”

Trong khi đó, ‘Oh My Ghost’ đã có tỷ suất người xem trung bình đáng kinh ngạc vào khoảng 6%. Vẫn chưa có tỷ suất của tập cuối cùng.

Bạn có buồn khi thấy bộ phim kết thúc không?

Nguồn: http://www.soompi.com/2015/08/22 ... ye-to-the-audience/
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2015 01:52:57 | Xem tất
từ đầu năm tới giờ chỉ có bộ này là mình xem đủ trọn bộ thôi đó
phim hay qá, xem mà thix anh bếp trưởng, anh ấy thật dễ thương
hết pim nhanh qá, giờ ko còn gì để mà hóng nữa hiu hiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2015 02:38:58 | Xem tất
thế là hết một bộ phim hay nữa rồi! cảm ơn cả đoàn làm phim và toàn bộ diễn viên đã làm việc hết mình để cho ra 1sản phẩm hay như thế!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2015 06:08:19 | Xem tất
Chef của em, Joon của em T_T
Sẽ nhớ lắm đây
Mà thấy cái ảnh bạn Seo In Guk vô làm cameo buồn cười quá
Phim thế là hết rầu. Mong Yongpal cũng mau mau hết, mà coi luôn 1 thể
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2015 07:03:33 | Xem tất
Phim trên mức thành công còn gì
Rating cao ngây ngất
Dàn cast đã làm việc rất tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2015 09:34:26 | Xem tất
trước tiên là cảm ơn bạn dịch bài nhé. News về OMG ko nhiều,chủ yếu là news tiếng Hàn, news đc trans ở kites cũng ko có nhiều, may quá có news của bạn, vừa hay phim hết!!! Cảm ơn nhé!!

Ầy da lâu rồi mới tìm thấy 1 bộ phim mà mình đu dữ dội thế này,xem cả live, cả raw rồi mới qua xem vietsub. Nói chung là mọi điều về phim mình đều quan tâm hết. Mới hồi nào làm quen vs Bong Sun, Sun Woo hay Soon Ae, giờ đã là lúc nói lời tạm biệt với phim rồi. Như tất cả các bạn yêu thích phim, mình cũng chưa sẵn sàng

Hôm qua tập cuối, con rate béo ko thể béo hơn đc nữa. Tập 15 giảm nhẹ làm người ta lo phát sốt, dân tình náo loạn vì sợ ko vượt đc 6%, cuối cùng ... vượt cả 7% chứ nói gì đến 6 Kiss đẹp hơn mơ, chả cần deep, quan trọng là cái tinh thần của 2 người khi kiss làm mình đủ ngất lăn quay ra đấy rồi. Chả biết hôm qua đã phải wrap up party chưa mà thấy đại gia đình tập trung ở hội trường rồi chụp ảnh đủ kiểu. Bé Bong lại tiếp tục công việc nói chuyện vs fan

nói chung là dù tiếc nhg mình cũng vui vì chọn đúng phim xem và nhất định ko bao giờ quên đc bộ phim này. Có thể nó ko quá đặc sắc như Yong Pal nhg nó đủ hay để hấp dẫn người xem từ đầu chí cuối

cảm ơn dàn staff, dàn cast và tất cả các bạn đã đồng hành cùng phim giống như mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2015 09:56:12 | Xem tất
ôi phim hay qua đi mất mà hết mất rồi
em cực kì thích chị ma luôn á
còn bo young dễ thương để đâu cho hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 23-8-2015 11:06:06 | Xem tất
nhat.ha.1510 gửi lúc 23-8-2015 09:34 AM
trước tiên là cảm ơn bạn dịch bài nhé. News về OMG ko nhiều,chủ yếu là news tiếng H ...

Ngày hôm qua mọi người tập trung ở rạp để cùng xem tập cuối với những fan may mắn đó. Những bạn đó còn được tặng CD OST có chữ ký của Bong nữa, ghen tỵ quá đê ~T_T~  Cái đoạn nói chuyện hôm qua trên V App là Bong quay trước lúc ra chào fan nè. Về nhà nàng buồn quá lại tiếp tục lên V, cưng lắm í

Cảm ơn bạn vì đã yêu mến Bong và bộ phim, cũng như đã chia sẻ cái sự ghiền phim với mình. Tới giờ mình vẫn đang buồn lắm đây

À mà wrap-up party là tối nay đấy, Bong nói vì mọi người sẽ uống rượu, Bong cũng uống nên Bong sẽ không lên V đâu

Bình luận

tớ cũng không rõ, hình như DVD chưa ra. Vì tớ thấy Bong nói là DVD sẽ ra sớm thôi ^^  Đăng lúc 23-8-2015 11:24 PM
Gúm F4 vs Bong-Chef suốt ngày đi nhậu bia còn gì :)) DVD OMG bạn biết mua ở đâu ko,mình muốn có quá :(  Đăng lúc 23-8-2015 03:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2015 11:28:30 | Xem tất
Buồn, buồn gì đâu khi phải chia tay OMG. Cảm thấy hụt hẫng vô cùng vì lại hết điều để mong đợi mỗi tuần. Ôi Chef!
Cảm ơn OMG Team vì đã hết lòng mang đến 1 tác phẩm làm ấm lòng và vui vẻ cho người xem, hài hước, kịch tính và ngọt ngào đến mức con tim rung động.
Hôm qua đoàn phim tụ họp bên nhau cùng xem tập cuối rồi nói lời chia tay khán giả, quả là một hoạt động ý nghĩa gì đâu. Chúc cho chuyến du lịch xả hơi của đoàn phim được trọn vẹn vui vẻ. Hãy ở bên gia đình Thái Dương 1 lần nữa nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2015 12:31:06 | Xem tất
Ô...Joon phát biểu kìa...keke

Phim đáng yêu, nguyên cả dàn diễn viên ai cũng đáng yêu hết. Bong, chef thì khỏi nói rồi, anh bếp phó đáng yêu kiểu nhắng nhít, tà lanh, thêm 2 anh phụ bếp tung hứng nữa. Joon thì cool khỏi bàn. Ma nữ Ae, cảnh sát Choi,...đều được diễn rất tròn vai, đó cũng là một trong những nguyên nhân khiến phim thành công, tình tiết phim và lối diễn đều rất vừa vặn.

Xem phim truyền hình mình cũng chỉ mong vậy thôi, nhẹ nhàng, vừa vặn, cười được, buồn được. Đây là một trong số ít phim mình theo đến cuối cùng và xem xong vẫn ko nỡ xóa khỏi máy. Nhiều phim lấy đề tài rất hấp dẫn, cơ mà diễn viên người trên đỉnh người dưới vực, diễn ko đồng đều. Thêm đề tài khủng quá cân ko nổi, xem phim cứ thấy hụt hẫng. Mặc dù mấy phim đó nhiều người thích vì nội dung mới lạ, diễn viên nổi tiếng nhưng mình thì ko đủ kiên nhẫn để ngồi tua.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách