Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3693|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Oh Hae Young Again" với rating kỉ lục, xác nhận thêm 2 tập

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

tvN đã biết tận dụng cơ hội khi bộ phim đang trở nên phổ biến hơn bao giờ hết. Bộ phim hài lãng mạn này đã vượt qua con số rating cao nhất của "Cheese in the trap" vào khung giờ tối thứ hai, thứ ba. Và ngay ngày hôm sau đã có xác nhận bộ phim sẽ tăng thêm tập. Bộ phim nhận được nhiều lời khen và ngày càng trở nên phổ biến - đứng đầu rating đài cáp (Tập 8 thứ vào ba đạt 7,798%), bộ phim rom-com được so sánh như My name is Kim Sam-soon. Vì vậy, không ngạc nhiên vì sao họ lại mở rộng.

Nhà sản xuất đã xác nhậnbộ phim sẽ được mở rộng 2 tập, nâng tổng số lên 18. Họ cũng đã hứa sẽ không thêm thắt chi tiết lằng nhằng chỉ để kéo dài câu chuyện, và nói rằng họ đã cắt giảm xuống rất nhiều cảnh để phù hợp với 16 tập phim, vì vậy phần mở rộng thực sự sẽ giúp họ truyền tải đầy đủ mọi thứ.

Oh Hae-young Again
được phát sóng các tối thứ Hai và thứ Ba trên kênh tvN.

Source: dramabeans
V-trans: [email protected]

*Một số nội dung không cần thiết được lược bỏ*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-5-2016 20:04:12 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Các nhà đài đua nhau thêm tập nếu rating cao. TvN thường quay sớm mà, giờ chắc quay gần hết phim rồi ấy chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-5-2016 20:56:04 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đang chết đứ đừ vì cái phim này đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-5-2016 21:23:23 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, thêm tập là đúng quá, nhưng mà thêm tập cũng nghĩa là thêm 1 tuần khốn khổ chờ đợi Xem phim này thấm thía chuyện ế hay không chịu lấy chồng cũng là cái tội to lớn quá chừng
Mà xem phim cảm thấy rất gần gũi, nhân vật nào cũng tốt - xấu xen kẽ, nhưng rõ nhất là ai cũng cô đơn, cũng mong được dựa dẫm tin tưởng vào ai đó.
Nói chung là phim rất đáng xem cho mấy kẻ FA thêm niềm tin vào cuộc sống
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-5-2016 21:32:45 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ bộ phim nổi tiếng và phổ biển thì tốt thật

Nhưng mà mình ko thích thêm tập tí sao (hơi dối lòng 1 tẹo ), vì nếu ko khéo léo, nó sẽ ảnh hưởng đến mạch phim ._.

Mà pic hình nhìn cute thật í. 2 người max đẹp đôi >.< Ko liên quan nhưng tập sau có kiss bà con ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-5-2016 21:47:38 | Chỉ xem của tác giả

Phim hay quá mà
Cực thích chị nữ chính
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-5-2016 21:50:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình không thích cứ phim hay là thêm tập. Thường thêm tập tình tiết sẽ bị kéo dài dòng. Nhưng có một số phim kéo thêm tập là cần thiết. Mình mong việc thêm tập là cần cho bộ phim này chứ không phải vì rating cao. Bộ phim đang tiến triển rất nhanh và hấp dẫn nên mình mong từ đây đến khi kết phim, bộ phim sẽ ngày càng hay hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-5-2016 22:11:56 | Chỉ xem của tác giả
Thêm tập là thêm khắc khoải chờ đợi thôi mà )
Nhưng phim đúng là hay ế. Chớ có đầu zoi đuôi chuột như Cheese in the trap nhoa : Quả thực phần cuối của CITT làm mình hụt hẫng ghê gúm ế!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-5-2016 22:40:06 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng film thêm 2 tập sẽ chỉ bổ sung thôi chứ không làm bộ phim trở nên dài dòng.

Dù sao đi nữa thì cũng đc nghe giọng sẹc xi của anh Rết thêm 2 tiếng nữa cũng bõ mà . Ko biết mọi người có để ý ko chứ mình thấy khẩu hình miệng của 2 anh chị nam nữ chính đều lạ và đặc biệt, ko giống những người khác í.

2 tập tuần sau chắc anh chị sẽ xác định tình cảm luôn rồi hóng quá đeee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-5-2016 11:13:44 | Chỉ xem của tác giả
Cực thích phim này. Thấm thía cảnh dừ dừ rồi mà chưa kết hôn. Cảm giác cả thế giới đều có thể lao vào chỉ trích mình, hu hu.
Phim càng xem càng thích, lúc thì cười té ghế, xong rồi thấm thía cảnh nữ chính đang trải qua. Mới xem tập 1 thì chưa rõ về nam chính lắm, nhưng nữ chính thì có sự đồng cảm sâu sắc.
Subteam fighting! Cảm ơn bạn dịch news!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách