Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
Thu gọn cột thông tin

[OCN 2013] The Virus

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-3-2013 23:07:15 | Xem tất
Mình đang theo dõi phim này bằng engsub nhưng vẫn hi vọng nhà mình làm sub bộ này. Dù sao thì xem tiếng việt vẫn tốt hơn chứ. Đây thực sự là một bộ phim hay, nội dung chặt chẽ, diễn biến nhanh, diễn viên cũng nhập vai nữa. Nếu nhà mình làm sub mình ủng hộ cả hai chân hai tay luôn.

Bình luận

chờ sub nhà mình mà lâu quá!!!  Đăng lúc 29-3-2013 08:29 AM
mình cũng ôm engsub phim nì nè, nhưng mà cứ nửa tập là đuối, có nhiều cái không hiểu quá!!! ...  Đăng lúc 29-3-2013 08:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-3-2013 11:35:58 | Xem tất
haylie gửi lúc 28-3-2013 23:07
Mình đang theo dõi phim này bằng engsub nhưng vẫn hi vọng nhà mình làm sub bộ này. Dù  ...

Mình thì vừa xem vừa ôm từ điển{:184:} thành ra xem không theo kịp nội dung phim nữa. Mong sao phim này được làm sub chứ không cứ engsub mà chơi thì sức cùng lực kiệt mất

Bình luận

Có việt sub rồi đấy nhưng của trang khác làm, mới có đến tập 4 thôi. Có cả link trên Youtube nữa đấy.  Đăng lúc 24-4-2013 12:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 18:43:32 | Xem tất
Phim này xem hay thật. Nội dung trinh thám ly kỳ, gay cấn, hồi hộp quá đi mất.
Vừa xem xong tập 1 đánh giá là phim quá được luôn.
Phim này có cả YooBin của Wonder Girls tham gia nữa. Mới đầu xem nhìn quen quen mà không nhận ra mãi mới nhận ra đấy. Nhìn YooBin trong phim chất phết. Mà lại còn là chuyên gia máy tính nữa chứ. Mới xem tập 1 mà thấy hình như nhân vật của YooBin hình như là kết anh đội trưởng thì phải.
Phim chắc cũng sắp hết rồi thì phải, hình như là 3/5 là tập cuối rồi.
Phim hay đáng để xem đó bà con .

Bình luận

bạn gửi cho mình vsub được không? Cảm ơn trước nhé  Đăng lúc 24-4-2013 11:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2013 01:27:48 | Xem tất
Ly kì,hấp dẫn.Hình như con virus này chỉ có cái anh mặc áo khoác đen là có thể kháng tốt mới sôngs đc .Nhưng mà cái ông chú trưởng tiểu đội Lee j` ấy,nói nhanh quá nên hình như team mình time nhiều đoạn bị sai  
p/s : nhiều đoạn còn k có sub nữa  hiu hiu.Nhưng mà vẫn tặng 1 like cho team mình nhá

Bình luận

phim này do fum khác làm mà!!!  Đăng lúc 26-4-2013 01:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2013 14:44:30 | Xem tất
Mới xem thông tin về phim bên kpop-news xong nên ghé vào thăm quan nhà thử.
Vậy là phim này sắp lên sóng kites rồi à. Uh, tốt nhất nên đặt gạch hóng phim luôn. A, trong phim có anh ở tiệm mỳ nữa chứ.
Xin chúc mừng nha, phim mới phim mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-2-2016 15:05:15 | Xem tất
team nhà mình không có đội nào làm sub phim này nhỉ? nghe giới thiệu nội dung có vè hay mà
vừa hình sự kết hợp y khoa thế này
nghe hấp dẫn đấy chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách