Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: _Mướp
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[NTV 2015] Majisuka Gakuen Season 5 - Matsui Jurina, Miyawaki Sakura | Vietsub E02

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 6-8-2015 20:02:19 | Chỉ xem của tác giả
E đang sợ vai Ju kiểu giống Sayaka , bừng cháy được 1 tập bao ngầu bao phê xong tắt cmn lun .Thích thể loại như Center hay Nezumi , cứ lâu lâu chọt mặt vô được vài cảnh cho ngầu lòi cho người ta sợ xuyên suốt 10 tập thì ngon . Em muốn có mô mền của Ju vs Nữ vương, hay CenNez   
P/s : e thấy Mướp like page của lão Quách , Mướp Mướp có vô hội vợ bé của ông chồng quốc dân ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
 Tác giả| Đăng lúc 6-8-2015 20:11:57 | Chỉ xem của tác giả
jjonion gửi lúc 6-8-2015 08:02 PM
E đang sợ vai Ju kiểu giống Sayaka , bừng cháy được 1 tập bao ngầu bao phê xong tắt cmn ...

mong là sẽ kéo ra 12 tập như season 1, 2, 3
đọc bên offical website của Yuko thấy xuất hiện vai khách mời ngay ep đầu => có khi tai to mặt lớn xuất hiện 30s mang tính minh họa câu views nên ko cần quá kì vọng có mâu mờn Cen-Nez ở phần này
dân tình kháo nhau kiểu em nhà giống Nobunaga rồi, nghĩa là ẩn gần hết phim mới ra mặt
acc mới lập cách đây 2 tuần thôi chứ trước đó like đủ dàn cast trong Tiny Time mà, Mịch, Khiết, Đông, Đình... đều like đủ, vả lại Mướp đã là chánh cung của Tùng Tĩnh Châu Lý Nại lão công rồi nên ko ham
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 6-8-2015 21:20:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trc khi chiếu phim bao giờ chả tung trailer rồi họp báo các kiểu công bố
Giờ làm cái talkshow trc là chuẩn bài rồi
Ko biết phần này có làm 1 show SP như phần 4 ko nhể.
Mà có thì Mướp làm luôn nhoé
P/s: đậu xanh cái đt T.T ấn xuống dòng nó gửi luôn, báo hại phải mở web sửa bài

Bình luận

:like:  Đăng lúc 8-8-2015 05:41 PM
người "êu" xuất hiện trên 5p mới làm =))  Đăng lúc 7-8-2015 10:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 6-8-2015 21:48:06 | Chỉ xem của tác giả
cái phần 5 này tung ảnh Ju cưng công túa quá
làm boss cuối ẩn thân như phần 3 cũng được mà ngầu lòi xuyên suốt như phần 2 thì càng tốt
chỉ sợ một cái là ở phần 5 này pé nó đóng vai bao cát của Gà, lòi mặt ra được một tập rồi bị nện bầm dập thì nguy ... còn đâu Center phong độ ngời ngời, Nobunaga mặt lạnh hút hồn fan gơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 6-8-2015 23:38:00 | Chỉ xem của tác giả
Wow! Phần 5 có vẻ rất đáng xem. Phải nói thật từ khi ra phần 3, mình đã quá lơ là với Majisuka Gakuen. Majisuka Gakuen 4 cũng được nhưng bóng của phần 1,2 vẫn quá lớn

Bình luận

phần 3 tào lào lạc quẻ ko cần xem cũng được =))  Đăng lúc 7-8-2015 10:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
 Tác giả| Đăng lúc 7-8-2015 10:43:20 | Chỉ xem của tác giả
Kathu gửi lúc 6-8-2015 09:48 PM
cái phần 5 này tung ảnh Ju cưng công túa quá
làm boss cuối ẩn thân như phần 3  ...

em nó phe MajiJo mà
trừ phi phản bội qua Yabakune như Shibuya ngày xưa nếu hông bạn Muối chả dám hỗn với sempai đâu
sau lưng ẻm còn Liên minh Tsu thêm cả "người tình trăm năm" nhà giàu nứt vách đổ tường ở season 2 nữa
hú 1 tiếng gọi hội dập rớt quần tập thể luôn chứ ko phải dạng vừa vừa vừa vừa đâu
nhìn tạo hình giới thiệu trong ep AKBingo vừa rồi sao thấy giống "oán phụ khuê phòng" bị chồng ruồng rẫy chứ chưa thấy tẹo nào bóng dáng cool lòi của Center và anh Nobunaga ngày xưa
p.s sao mọi người ko ai dùng cái chức năng "trả lời" bên dưới mỗi post của mình thế nhở, nó ko hiện notice nên chả biết đang 888 với ai   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 7-8-2015 13:43:07 | Chỉ xem của tác giả
_Mướp gửi lúc 7-8-2015 10:43 AM
em nó phe MajiJo mà
trừ phi phản bội qua Yabakune như Shibuya ngày xưa nếu hông bạn ...

Nghe nói phần này ko có CenNezu bùn quá đê!!!!
Dân tình bảo rằng Má Dù tập này lượn lờ chơi thâu,hổng có đóng em chuột (trên FC Trung bảo thế)!
Còn cái tạo hình của em nhà sao mà ngàn chấm quá thể,nhìn như má của sắp nhỏ!! nhưng có người tiết lộ rằng phần 5 này là đẹp trai lắm,bắn súng đì đùng luôn (ko bik đâu,mình là mình mún thế đó!!!)
Klq mà hum nay có handshake event JuriMayu bệnh tập thể,bệnh chung ngày lại còn chung bệnh!!!
Hai ẻm hôm nay toàn "múa"với fans!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 7-8-2015 16:34:51 | Chỉ xem của tác giả
_Mướp gửi lúc 6-8-2015 11:01 AM
lỡ rồi chơi double posts luôn, hy vọng đại boss ko vô hốt xác vì tội spam :">
cô đan ...

cô đừng hỏi tui tu núi nào = ))) nghe mà xót thương quá cơ TvT không biết phải mất bn ngày tui mới có thể down em nó về, chắc mất 1 tháng luôn quá

tui thấy không cần như F7 đâu, chỉ cần núp trong lớp mà bắn nhau cũng phê rùi đó
mà đọc nội dung thấy lần này nhiều bên thế kia, tui sắp loạn ròi, mai này xem phim toàn thấy nhóm nữ  này qua nhóm nữ nọ bem nhau, chắc tui chớt

mà tui thích dạng phim như bakaleya ấy kìa, có zai nhìn sướng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
 Tác giả| Đăng lúc 7-8-2015 18:54:16 | Chỉ xem của tác giả
^^Violet^^ gửi lúc 7-8-2015 01:43 PM
Nghe nói phần này ko có CenNezu bùn quá đê!!!!
Dân tình bảo rằng Má Dù ...

họa chăng có ba nào "cầm cưa thiệt đi cưa idol" như năm ngoái thì mới biết chứ từ ngày từ bỏ cái acc twitter "hot gơ" hơn 3k followers thì đã ko còn update info gì mấy cái HS event của 48 lẫn em J nữa  
nhà đông con, mỗi năm lại "đẻ" thêm chục đứa, hot gơ thi nhau mọc lên => vô phim xẻo mỗi em mỗi miếng sceentime thành ra chả mong đợi gì sceentime của em J được như season 2
mong phần 5 vớt lại chút xíu bảnh tỏn chứ dạo này nhìn ẻm bánh bèo quá, nhìn xốn xang hết ruột phèo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
 Tác giả| Đăng lúc 7-8-2015 19:01:13 | Chỉ xem của tác giả
jiso gửi lúc 7-8-2015 04:34 PM
cô đừng hỏi tui tu núi nào = ))) nghe mà xót thương quá cơ TvT không biết phải mất ...

hỏi biết chỗ Mướp lên tu chung với cô cho vui
cô thích có trai vô cho nó có mặn có ngọt nhưng fans mấy cháu thì toàn ôm tư tưởng "thà nhìn tụi gái yêu nhau còn hơn sà vào lòng thằng nào"
phần 3 có zai đấy, và thằng ấy bị thọt chết nhăn răng ngay ở ep.1, dân tình vỗ tay đốt pháo râm ran suốt 11 ep sau
nội dung có thể tóm tắt như sau trùm băng A bị bắt cóc dính tới giang hồ, xã hội đen. Trùm băng B - bạn cũ của trùm băng A đi giải cứu, giao băng lại cho phó trùm. 3 băng A, B, C trước đó ký giao kèo, sau đó ăn chia lỗ lãi gì đó bất đồng băng C đòi ăn thua đủ với băng A và B, 2 băng ko có trùm nên nội bộ cùng phó trùm tự hốt... trải qua n chuyện các bên quay ra yêu nhau như mấy cặp oan gia phim Hàn. Hết phim!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách