Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
Thu gọn cột thông tin

[NTV 2015] Death Note - Masataka Kubota, Kento Yamazaki | Vietsub E09

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-10-2015 10:28:43 | Xem tất
Phim thay đổi nhiều quá, coi cũng được không hay lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2015 18:52:25 | Xem tất
L của tuiiiiiiiiiiiii huhu chờ như chờ mẹ đi chợ về Cảm ơn sub team nhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2015 00:29:01 | Xem tất
Chỉ muốn nói là tui thực sự bị cuồng bạn Kira bản này luôn. Miêu tả nhân vật rất chân thực từ cách thay đổi tâm lý đấu tranh giữa điều mình cho là lẽ phải và lẽ phải, rồi đến những đoạn thể hiện sự độc ác cay nghiệt của nhân  vật hay lúc mất trí nhớ. Nam chính thực sự diễn càng về sau càng có sức hút
Kể ra tui ước L của bản điện ảnh hồi xưa mà đóng với Kira bản truyền hình này thì chắc vô cùng hoàn hảo luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-12-2015 21:06:38 | Xem tất
Follow my opinions: normal, just 5/10

No replay any comment
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-12-2015 12:03:53 | Xem tất
Death Note - E03 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2016 13:01:36 | Xem tất
thật là phim này ban đầu đọc thông tin em ko thích mấy tạo hình của L, chắc L bản trc đã ăn sâu vào tiềm thức rồi cơ mà lại siêu thích ông Ryuk  nên nhất định phải theo phim tới cùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2016 00:05:40 | Xem tất
ep3 torrent e cứ bị dừng ở 59% , mn có bị thế k ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-7-2016 08:56:32 | Xem tất
Dạo quanh thì thấy phim hay liền! Cứ tưởng subteam không làm phim này chứ vì thấy truyện quá hay luôn! Không biết phim sao, hy vọng sẽ lôi cuốn như truyện! Xem nhiều phim chuyển thể từ truyện rồi nhưng đa phần phim có gì đó hạn chế hơn truyện! Thanks subteam nhiều ạ! Luyện thôi nào, mà sao em thấy ít ít vậy á?? T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-7-2016 13:37:53 | Xem tất
đợi ra hết rồi kéo về xem 1 lượt, cám ơn đã làm Vietsub nhé team.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2016 12:57:00 | Xem tất
Mong các bạn đừng bỏ dở bộ này, mình mới xem mấy tập đầu mà còn thích hơn cả bản điện ảnh nữa. Raito có diễn biến tâm lý rất tự nhiên, theo mình là hơn bản điện ảnh. L thì không dị và đáng yêu bằng bản điện ảnh, dù sao thì L trong bản điện ảnh cũng là kinh điển rồi. Thần chết Ryuk quá hài hước, bao nhiêu lần mình không nhịn được cười khi thấy Raito và Ryuk nói chuyện. Nhưng mà mình không hiểu cho nhân vật Near vào làm gì, cảm thấy như không ấn tượng lắm, bỏ đi cũng được ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách