Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
Thu gọn cột thông tin

[NTV 2015] Death Note - Masataka Kubota, Kento Yamazaki | Vietsub E09

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-8-2015 12:25:02 | Xem tất
có cái để ngóng r, tks sub team <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2015 12:15:04 | Xem tất
phim ra lâu rồi, đợi mãi đợi mãi cuối cùng subteam cũng suc
mình xem bản điện ảnh rồi, thật sự là nghiện phim này hết nói luôn Iu ssubteam nhiều )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 09:57:55 | Xem tất
Thứ 7 ngày 15.8 này Thread Running Man có một sự kiện đặc biệt, bạn đã biết chưa?

Hãy cùng tham gia cuộc đua GIẢI CỨU THỌ TINHrinh giải thưởng về nhà nhé!

Bấm vào đây để sử dụng chức năng dịch chuyển tức thời đến hố Game ngay bây giờ để biết thêm chi tiết! Còn chờ gì nữa! rất nhiều phần thưởng đang đợi các bạn đó!

Thay mặt BTC - Walking Team kí tên xoẹt xoẹt!

ps: mượn chỗ PR ~ nếu làm phiền xin mn bỏ qua ~ Chân thành cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2015 08:07:49 | Xem tất
ltcuong101192 gửi lúc 9-8-2015 02:33 PM
Hóng Ep 2, cuồng bản Movie nên thấy kites làm là zô hóng mỗi ngày. Ủng hộ hết mình lu ...

Bạn vào google gõ tìm Death note là ra à, có 3 phần rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2015 16:44:55 | Xem tất
Mới có một tập nên không nói gì được nhiều, mình thấy bạn Kira thì đóng hay nè, còn bạn L đẹp thì đẹp đó nhưng không dị mấy
Co mà phải công nhận vai L của Kenichi đúng là bất hủ luôn rồi, hồi đó xem mê đến nỗi ám ảnh luôn. Hi vọng thế hệ F2 sẽ vẫn làm tốt 1 tác phẩm tuyệt vời thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2015 08:04:00 | Xem tất
hóng qá
hồi xưa đắm đuối vì hoạt hình, đợt rồi hóng hớt nhạc lịch của dun xu mông vịt.. hé hé, giờ thì lại cắm cọc ở đây
nghe nói phiên bản này bị thay đổi khá nhiều, nhưng mong là đừng phá vỡ quá nhiều so với nguyên tác...
và tại sao L lại đẹp thế này??? tôi là tôi vẫn muốn L gàn dở cơ

p.s: thaks st nhiều ạ... moahhhh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2015 08:36:03 | Xem tất
phim rất hay tuy còn nhèo sạn logic
và có ai để ý anh L cực giống Song Joong Ki ko , hình như còn có nét xinh đẹp và nữ tính hơn cả Song Joong Ki nữa ế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2015 08:35:30 | Xem tất
Ôi cuối cùng subteam cũng nhận rồi,  cám ơn subteam nhiều nhiều ạ. Không biết nội dung có thay đổi gì nhiều ko nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2015 23:44:05 | Xem tất
Trời ơi từ ngày biết Death Note có bản drama là cứ hóng ra hóng vào xem subteam có làm ko.
Cảm ơn sb nhé
Thật ra mình thấy thay đổi một chút cũng hay, nhưng mà k ngờ lại khác nguyên tác nhiều đến thế. Cá nhân mình vẫn thích thói quen ngồi xổm của L cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2015 02:39:04 | Xem tất
Đang định không xem phim này nữa vì sợ không hay bằng truyện rồi thất vọng...
Nhưng thấy kites làm sub thì không thể bỏ qua được ý  
Mà chắc mỗi mình tớ cuồng Ryuk với Light nhỉ   các bạn ai cũng L vs N làm tớ cứ thấy lạc lõng T.T
P/s: cảm ơn ST nhiều thật nhiều

Bình luận

t cũng thích ác với mất dạy như vậy đó :)) lúc thằng bé chết ghét vãi :)) L thì đỡ chứ thỉnh thoảng ghét N kinh  Đăng lúc 19-8-2015 12:40 PM
t cũng thích ác với mất dạy như vậy đó :)) lúc thằng bé chết ghét vãi :)) L thì đỡ chứ thỉnh thoảng ghét N kinh  Đăng lúc 19-8-2015 12:40 PM
méo phải số nhọ mà là theo truyện gốc thì bạn Light này ác với mất dạy quá=))))))))) nhưng mà t lại thích độc ác vầy hơn, lắm lúc bị ghét L với N=))))))))))))))   Đăng lúc 19-8-2015 12:20 PM
Ôi bạn cùng chí hướng :)) tại số Lightg nó cứ nhọ nhọ, là nv chính mà méo có ai thích mấy :))  Đăng lúc 19-8-2015 10:59 AM
t cũng cuồng Light nè=)))))))))))))) cũng thích L nữa cơ mà thích Light hơn=)))))))))))  Đăng lúc 19-8-2015 09:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách