Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[NTV 2014] Kindaichi Shonen no Jikenbo - Gokumonjuku Satsujin Jiken SP Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 16-9-2014 12:23:16 | Chỉ xem của tác giả
Phim trinh thám Nhật Bản mình chỉ thích xem có Ryu đóng thui. Thích thằng bé từ hồi Học viện thám tử Q. Lớn lên có vẻ em ko đc xinh như hồi bé, nhưng nhìn vẫn rất là thông minh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 19-9-2014 11:37:05 | Chỉ xem của tác giả
Hồi đó đọc truyện Thám tử Kindaichi sợ lắm luôn nhưng mà vẫn ghiền, giờ thấy phim là lao vào liền ah, thanks subteam nhá . Diễn viên đóng vai kidaichi nhìn đẹp trai thật nhưng vẫn có nét gì đó ngố ngố giống trong truyện. Hình như người đóng vai KIndaichi là ca sỹ thì phải?????

Bình luận

cái này là do mạng nhà mình đó, luc gõ đã sửa rồi nhưng post lên cũng vậy, nên để luôn đó mà :)  Đăng lúc 20-9-2014 10:11 PM
thì thấy bạn để cái hình emoticon như đang khó chịu  Đăng lúc 20-9-2014 01:42 PM
Thì có sao đâu bạn, nếu là ca sỹ thì nghe nhạc thử xem thế nào  Đăng lúc 19-9-2014 09:51 PM
ca sĩ thì làm sao hở bạn?  Đăng lúc 19-9-2014 05:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 19-9-2014 17:29:21 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam nha! Phim này khá là hay, mình là fan của truyện Kindachi nên thấy phim là down về coi lun, thích yếu tố kinh dị trong phim, làm rùng rợn nhưng ko có máu me.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 19-9-2014 21:49:25 | Chỉ xem của tác giả
amynsungminoppa gửi lúc 19-9-2014 11:37 AM
Hồi đó đọc truyện Thám tử Kindaichi sợ lắm luôn nhưng mà vẫn ghiền, giờ thấy phim l ...

thì có sao đâu bạn, nếu là ca sỹ thì nghe thử nhạc xem thấ nào đó mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 3-10-2014 09:51:47 | Chỉ xem của tác giả
phim về Kindaichi có cả 1 bộ nhiều tập mà mỗi tập một chuyện thì phải Không biết tập này nói về Kindaichi lớn hay Kindaichi bé nữa?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 3-10-2014 19:00:56 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này mà hại não quá, suy nghĩ cho cùng thì giết người vẫn là giết người muốn xem mà sức gió không đủ like ủng hộ nhiệt tình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 12-10-2014 08:29:53 | Chỉ xem của tác giả
Kindaichi  bộ truyện lúc trước rất thích đây ! Mà theo mình biết thì phim này đã ra hơn 7 tập và còn hơn nữa thì chưa rõ, có vẻ như mỗi năm ra một tập thì phải.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 26-10-2014 20:19:57 | Chỉ xem của tác giả
Phim coi hồi hộp thật. Thực sự mình rất cuồng chuyện Kindaichi giờ coi phim nữa. Sung sướng ghê. Nhóc Ryu đóng vai này coi bộ hơi biến thái một chút vả lại mặt hơi hiền nên nhiều lúc chưa ra dáng thám tử cho lắm.
Nói chung phim trinh thám Nhật chưa bao giờ làm mình thất vọng hết. Coi rất cuốn hút. Tự nhủ phim trinh thám coi vạn lần rồi thì có gì mà phải xoắn vậy mà cứ bộ trinh thám nào là cũng phải xem cho bằng được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 4-1-2015 08:44:51 | Chỉ xem của tác giả

Hình như phim về Kindaichi có cả 1 bộ nhiều tập mà mỗi tập một chuyện thì phải
Không biết tập này nói về Kindaichi lớn hay Kindaichi bé nữa?
Rất đáng để chờ đợi sản phẩm của J Zone
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 8-1-2015 22:16:08 | Chỉ xem của tác giả
Thanks sub team. Một loạt các vụ giết người diễn ra tại trại hè một trường luyện thi được tổ chức trong một khu rừng nhiệt đới ở Malaysia. Liệu Kindaichi có thể giải quyết những vụ giết người kẻ thù truyền kiếp đời đời, Takatoh Yoichi, Địa Ngục Khôi Lỗi Sư gây ra?

Diễn viên:
Yamada Ryosuke vai Kindaichi Hajime
Haruna Kawaguchi - Miyuki Nanase
Arioka Daiki - Ryuji Saki
Ngô Tôn - Lý Bạch Long
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách