Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[NTV 2014] Kindaichi Shonen no Jikenbo - Gokumonjuku Satsujin Jiken SP Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 19-6-2014 21:28:20 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi hay , mỗi năm ra 1 live action
Còn Conan ko thấy ra nữa nhỉ
Tks ST về bộ này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 30-6-2014 20:58:13 | Chỉ xem của tác giả
coi phim này thiệt bấn loạn dàn diễn viên Kindaichi đẹp trai quá đáng so với trong truyện, bựa cỡ nào cũng k che đc vẻ đẹp trai cơ mà thôi k s, mình không chê trai đẹp :"> đã thế còn có anh già Hiroki đóng vai Yoichi quá xá hạp, cứ như trong truyện bước ra ý. K bíc Kindaichi do Ryosuke thủ vai có mấy tập đây, trước mắt mình mới được xem có 2 tập à >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 3-7-2014 10:33:53 | Chỉ xem của tác giả
Pạn Yamada Ryosuke đệp troai quá mức cần thiết, đôi lúc lại ngơ ngơ, dễ thương, lúc phá án thì ngầu quá xá luôn. Khi quan tâm Miyuki, tình cảm chết đi đc
Pạn Haruna Kawaguchi cũng dễ thương nữa, 2 pạn bị đệp đôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 3-7-2014 22:40:32 | Chỉ xem của tác giả
vụ này từng được đọc trong manga rồi nhưng vẫn thích coi movie
movie này cũng có Ngô Tôn tham gia, ảnh cũng có trong movie trước nữa á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 4-7-2014 08:29:05 | Chỉ xem của tác giả
Hồi xưa đọc manga cũng ưng truyện này rồi, mỗi vụ án có độ dài vừa đủ và khá là hợp lý. Cái bạn đóng Kindaichi ở phần trước (xin lỗi vì mình không thuộc tên mấy diễn viên Nhật lắm ) cũng khá là dễ thương :X.
Cảm ơn subteam nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 4-7-2014 10:58:25 | Chỉ xem của tác giả
Dù rất thích Kindaichi và Miyuki ver đầu tiên nhưng phải công nhận dàn cast lần này quá tuyệt. Đặc biệt là Kindaichi dễ thương vô đối. Mong là có hẳn series mới của dàn cast này chứ cứ phải coi đi coi lại mấy season kia hoài à :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 10-7-2014 01:53:17 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi có cậu bé xinh trai đóng Q tantei gakuen <3.
Phần này là 2014 mới cóng nên có lẽ sẽ được đầu tư kĩ hơn và hay hơn <3
Mong là phần phim này không làm lại từ truyện, vì những phần được dịch hay có eng mình xem hết rồi ấy
mà thôi, cắm torrent down ngay để hóng :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 15-7-2014 11:12:57 | Chỉ xem của tác giả
Thích bộ này lắm. Nhưng kites ơi, sắp tới chuẩn bị có Kindaichi Neo, tức là phim nhiều tập ấy, Kites có định làm không ạ??

Bình luận

Yab
Hohoho!!! Mình cũng ủng hộ subteam làm tiếp!! Hay quá mà!!!  Đăng lúc 8-8-2014 01:47 AM
chuẩn đó. ủng hộ kites làm kindaichi neo 2 chân 2 tay  Đăng lúc 1-8-2014 01:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 16-7-2014 13:19:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem rất nhiều phim của Yamada đóng làm vai thám tử mà phim nào phim đấy đều hay và hấp dẫn hết
Tích cách của Yamada trong phim thì đúng là thôi rồi, mỗi phim một khác, cute không tả đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 21-7-2014 20:19:45 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi được 1/3 thôi nhưng mà không kìm được, phải vào còm mấy câu
Thằng Kindaichi này công nhận đẹp trai thiệt đó, ăn đứt trong truyện luôn. Hông nhớ trong manga chả có bắng nhắng vậy hông nữa, chứ coi phim nhìn mỗi cái tướng đi loi choi thôi là đủ ôm bụng rồi
Khúc chả kênh kênh thằng kia rồi ré lên "Thầy ơi, TCL bắt nạt các bạn" thiếu điều muốn phun cơm đầy màn hình
Với lại cái vụ đi dạo trong rừng buổi tối để thay đổi tâm trạng, mỗi lần nhớ tới là cười đau ruột...

Mà cái trường này ghê quá, hành lang tối tối đèn lập lòe, phòng thì cứ như nhà giam, thầy cô thì hông bình thường một miếng nữa . Cái bài thơ có chim sẻ với ruồi nghe mà rợn cả người...

Mới coi chút xíu mà đã thấy phim hay. Bữa khác coi xong chắc lại lên giải tỏa tiếp
Thks ST nhé, phim này làm sub quả xứng đáng! ^^

Bình luận

Yab
Haha… mình cũng cười té ghế lúc Kindaichi méc thầy…ôi tua đi tua lại cũng 2, 3 lần :D  Đăng lúc 8-8-2014 01:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách