Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
Thu gọn cột thông tin

[NTV 2009] Hidarime Tantei EYE / 左目探偵 EYE - Yamada Ryosuke, Yokoyama Yu, Ishihar

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-10-2013 10:22:56 | Xem tất
Nói thật nhé, mình chưa bít phim này xem hay đến đâu nhưng mà khi mình download vào nó không nhảy vào IDM mà nó nhảy luôn vào download thường, mình ngồi chờ thấy ản lun bạn ạ!!!!!!!!
đó có thể là 1 trong nhiều lý do mà phim hay không được hưởng ứng

Bình luận

xin lỗi bạn nhưng cái lí do đấy thật chả liên quan, rất nhiều bạn vẫn download đc bình thường đấy thôi  Đăng lúc 20-10-2013 06:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2013 15:50:22 | Xem tất
Công nhận Nhật nhiều ý tưởng về đề tài trinh thám ghê đấy
Đang coi 3 bộ trinh thám, tính cả bộ này, tất cả đều rất hấp dẫn mà riêng biệt, ko có trùng lắp nhau
Film này ấn tượng diễn viên đóng vai anh của Ainosuke ghê, nhìn rất lạnh và cuốn hút. Đúng là diễn viên đóng vai phản diện luôn có sức hấp dẫn mạnh mẽ mà. Thansk subteam đã làm bộ phim hay thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2014 20:40:34 | Xem tất
Phim trinh thám Nhật chưa bao giờ làm mềnh thất vọng, phim nào cũng hay, coi mãi mà chưa chán  
Phim này có Ishihara Satomi. Ôi bà chị siêu dễ thương đóng vai bà cô nợ như chúa chổm này vui phết. Còn Ryosuke Yamada thì đóng hay hơn hồi Học viện thám tử Q nhiều rồi, diễn xuất cũng có chiều sâu hơn. Anh chàng Yokoyama Yu đóng vai ác hợp ghê.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-11-2014 23:02:31 | Xem tất
không biết phim này có hay không, nhìn diễn viên thì có vẻ được đấy. Mà link này hơi khó download, có link khác ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-6-2015 09:50:29 | Xem tất
Đi coi phim vì muốn ngắm Yamada, coi phim xong thì thích nhất là Yu. Ôi trời, người đâu vừa đẹp trai, vừa lạnh lùng, vừa thông minh, tàn nhẫn, không bình thường, lại cưng em trai. Mấy cái lúc Yu cười nhếch mép, mình quắng hết cả lên, đẹp chi mà đẹp dữ dằn luôn!

Cảm ơn subteam đã làm sub phim này nha! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách