Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
Thu gọn cột thông tin

[NTV 2006] My Boss My Hero - Nagase Tomoya, Tegoshi Yuya, Aragaki Yui | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-11-2013 08:41:22 | Xem tất
Phim ngắn gọn.xúc tích dễ hiểu dù cái kết hơi buồn một chút.Không dài dòng nhiều tập.Chỉ 10 tập đã nói lên đầy đủ tất cả.
Có lẽ mình đang yêu thích phim Nhật hơn rồi.đã thoát khỏi cái suy nghĩ phim Nhật toàn cảnh nóng ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-12-2013 19:31:46 | Xem tất
xem phim lai muon coi nua coi roi lai muon mua dia phim co thuyet minh , troi oi la dau cung ko phim nhat ban ma chi toan phim HQ  that vong tran tre.
Cong nhan NB vo vong va tron gphim thich Sakaki Makio va Umemura Hikari  .

Bình luận

bạn viết tiếng việt có dấu giùm mình nha ^^  Đăng lúc 30-12-2013 01:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2014 00:10:40 | Xem tất
haha xem phim này cười chảy cả nước mắt nhất là đoạn anh ý tưởng trong trường có tiếng súng nổ rồi bảo mọi người nằm xuống với đoạn anh ý học về phân số ) xem mà không nhịn được cười. Chị Hagiwara Saki trong phim cũng rất xinh :X bị thích chị này từ hồi koizora. Dù sao cũng cảm ơn subteam về bộ phim này :XXX
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2014 16:30:58 | Xem tất
thật vất vả khi có người yêu mà anh trai là xã hội đen cắp sách đi học,
mà cặp anh chị này hai bên đều kết lẫn nhau nhưng cứ hễ gắp nhau là gầm gừ , nhưng cuối cùng 2 cặp này cũng kết thúc có hậu, phim này xem có nhiều tình huống mắc cười bể bụng .
Thanks subteam !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2014 18:02:32 | Xem tất
Mình sẽ nhớ lớp 3-A, anh Sakaki, Mikki giả với món caramen đanh đá lắm
Nhớ cặp mắt diều hâu, cái miệng vảnh lên mỗi khi "Hanya?" của anh già

Mình thích cái sự kết thúc cuộc đua dành vị trí bang chủ đó. Chạy đua thế để rồi được cái gì? Oai hùng? Địa vị? Tiền bạc? Danh tiếng? Vị trí? Hay chứng mình cho ai thấy?
Những cái đó quá ảo, ngẫm lại ra ngoài đời ra mạng ảo vẫn có những trường hợp đó xảy ra. Phải chăng các cuộc chạy đua đều là ghen tức hậm hực?

Vô nghĩa nhất có lẽ là cuộc chạy đua của cái bóng với bản thể. Là 1 bản thể mới không sướng sao lại cứ phải làm cái bóng để được chạy đua với bản thể?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2014 10:05:18 | Xem tất
xem phim này buồn cười dã man. cả trường tranh nhau mấy xuất caramen không đỡ được. mới xem đầu phim thì ấn tượng anh giai ngồi mặc cả với băng xã hội đen, có mấy phép tính cộng đơn giản mà còn làm sai làm mất toi vụ làm ăn lớn. Quả đấy anh này mà đồng ý thì đã lãi to so với yêu cầu của papa anh ý rồi . trời ơi .tiền...tiền
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-2-2014 19:31:11 | Xem tất
Phim cực hay, nam chính đóng rất đạt, còn nữ chính dễ thương cực kỳ. Nhưng kết nhất vẫn là nhạc phim, nghe đi nghe lại không chán
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2014 17:07:48 | Xem tất
Phim coi cười chịu không nổi, mở đầu phim là thấy sốc với đại ca rồi. Được hơn 27 rồi mà còn chưa chịu, qua 35 cũng chưa vừa ý, thì ra toán công đại ca không biết làm, he he. hài thật  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-6-2014 11:13:50 | Xem tất
đây là bộ phim nhật đầu tiên mình xem một cách đúng nghĩa, và từ đây mình đã tìm ra tình yêu của cuộc đời

thực sự là nếu đi tìm hiểu thì bất cứ một điều mới mẻ nào đều có rất nhiều mặt thú vị mà mình đã bỏ qua cho đến ngày hôm qua
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2014 21:46:34 | Xem tất
Phim này ngắn gọn, xúc tích. Xem mấy tập đầu cười té ghế.
Giá như bác biên kịch thêm tí tình cho 2 bạn nhân vật chính thì chắc sẽ hấp dẫn hơn nữa. :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách