Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[NTV 2005] Nobuta Wo Produce - Kamenashi Kazuya, Yamashita Tomohisa | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 12-3-2013 09:56:31 | Chỉ xem của tác giả
Nhưng ai muốn xem một couple lãng mạn trong phim sẽ không được thỏa mãn
Nhưng đối với mình, bộ phim thật sự là 1 dấu ấn hoàn hảo về cái được gọi là tình bạn
Mỗi người trong bộ ba Akira, Nobuta, Shuji đều đặt 2 người bạn của mình lên trên chính bản thân họ
Còn gì tuyệt vời hơn nếu bản thân mỗi người đều có cho mình 1 tình bạn tuyệt diệu đến thế

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 12-3-2013 09:58:18 | Chỉ xem của tác giả
Nhưng ai muốn xem một couple lãng mạn trong phim sẽ không được thỏa mãn
Nhưng đối với mình, bộ phim thật sự là 1 dấu ấn hoàn hảo về cái được gọi là tình bạn
Mỗi người trong bộ ba Akira, Nobuta, Shuji đều đặt 2 người bạn của mình lên trên chính bản thân họ
Còn gì tuyệt vời hơn nếu bản thân mỗi người đều có cho mình 1 tình bạn tuyệt diệu đến thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 14-4-2013 18:17:55 | Chỉ xem của tác giả
Đây là một trong những bộ phim Nhật kinh điển trong bộ nhớ laptop của mình, thích xem phim này lắm lắm lun...
Xúc động với tình bạn này quá... Mình thích YamaPi và Horikita Maki trước, sau đó mới xem phim này và ghiền luôn... Làm xúc động nhớ về thời cấp 3  biết bao nhiu hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 18-4-2013 08:10:53 | Chỉ xem của tác giả
Phim này quá hay, xem đi xem lại không biết bao nhiêu lần rồi, cho nên rút ra kết luận : ai biết đến phim Nhật mà không xem phim này thì uổng phí nửa đời người, ai biết đến YamaPi mà không biết đến vai Akira của cậu thì uổng phí nốt nửa đời còn lại ! ( không đúng ý mấy bạn cũng đừng chém tớ nhá)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 5-5-2013 10:51:29 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem lại phim này, lần thứ 2 rồi mà thấy phim vẫn rất hay
Nhờ phim này mà thích anh yamapi đến giờ lun, thích phim nhật nữa chứ
Phim nhật vừa hay lại ý nghĩa, diễn viên lại hay nữa
Thanks subteam nhiều, subteam cố lên :D!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 20-5-2013 18:53:47 | Chỉ xem của tác giả
mình rất thích phim này, nhưng chưa có cơ hội coi, chỉ mới nghe bạn bè giới thiệu thôi mà đã bấn hết cả lên thế này.
giờ thấy trong kites nhưng không down được, link die hết cả rồi. giờ muốn coi quá mà tìm không thấy việt sub ở chỗ nào. bạn nào hảo tâm giúp mình với
cảm ơn nhiều

Bình luận

Mình đã fix lại toàn bộ link down của film, bạn quay lại pg 1 để down nhé :)  Đăng lúc 7-8-2013 07:38 PM
vậy á, dạo này ko hay xem TV nên chẳng biết. thích thế. thanks bạn nhóe :)  Đăng lúc 4-8-2013 02:51 PM
Tivi nhà bạn phát đài HTV3 được không ? Sắp phát sóng phim này rồi đấy  Đăng lúc 3-8-2013 02:09 PM
cho với. [email protected], thanks bạn nhìu nha ^^~  Đăng lúc 24-5-2013 06:07 PM
mình có trong máy nè, nếu bạn muốn mình gửi mail cho  Đăng lúc 24-5-2013 03:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 3-8-2013 14:23:13 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người ới !!!! Phim Nobuta của Pi và Kame sắp lên sóng HTV3 rồi !!!!! Ôi  mơ ước bấy lâu của mình ! Mọi người nhớ xem ủng hộ nha , để HTV3 ngày càng chiếu nhiều phim Nhật cho các anh J-pop có thêm nhiều fan nữa !!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 4-8-2013 18:25:34 | Chỉ xem của tác giả
Cũng mới thấy HTV3 giới thiệu các film sắp phát sóng, trong đó có Nobuta, vui quá chừng
Film được HTV3 lồng tiếng, vậy là ko nghe được chính giọng nói của Kame rồi, hy vọng bài hát Kame hát vẫn có
Không biết chính xác lúc nào phát sóng, bạn nào biết nhớ vào báo tin nhé,tks

Bình luận

Mình dự là HTV3 sẽ cho 1 bài hát nhạc film mới đấy =))) film của HTV3 lồng tiếng, nhạc film toàn dựa vào nhạc OST rồi viết lại lời việt :-<  Đăng lúc 6-8-2013 10:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 11-8-2013 17:06:15 | Chỉ xem của tác giả

Cre: addicted-to-drama
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 11-8-2013 17:07:28 | Chỉ xem của tác giả

Cre: addicted-to-drama
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo