Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
Thu gọn cột thông tin

[NTV 2005] Nobuta Wo Produce - Kamenashi Kazuya, Yamashita Tomohisa | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-7-2012 00:21:46 | Xem tất
mới xem hết phim này. vậy là cuối cùng kết thúc chẳng cho đôi nào sao. buồn ghê gớm. lâu lắm mới tìm đc 1 phim hay thì gặp cái kết... chán lun

Bình luận

Sao lại spoil hết trơn vậy bạn :D  Đăng lúc 27-7-2012 01:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2012 21:31:03 | Xem tất
juon122 gửi lúc 23-7-2012 00:21
mới xem hết phim này. vậy là cuối cùng kết thúc chẳng cho đôi nào sao. ...

Có cặp đôi Shuji/Akira đấy thôi bạn {:438:}

Nói đùa thế chứ, chính vì cái kết này mà Nobuta wo Produce mới trở thành 1 trong nhưng bộ phim học đường được yêu thích nhất. Nó có 1 cái kết rất đặc biệt, cái kết đấy càng làm tình bạn của 3 con người này trở nên tuyệt vời hơn. Mình xem phim này cách đây hơn 2 năm, đã xem lại ko dưới chục lần nhưng với mình NwP vẫn chưa bao h mất đi sự thú vị cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2012 09:23:54 | Xem tất
Link down Tập 10 lỗi rồi hay sao ấy trả down được gì cả...:|
ST xem lại hộ mình với :|
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2012 23:51:30 | Xem tất
Mọi người cho mình PR xíu nha ^^
ĐUỔI HÌNH BẮT CHỮ CÙNG V-ZONE

Mời các bạn tham gia game Đuổi hình bắt chữ tổ chức tại V-zone.

Sau đây là thư mời và cũng là vé máy bay bay thẳng đến chương trình cho nhanh nè!!!

Thời gian: Thứ 7 hàng tuần tại V-zone,  từ ngày 6/10/2012

Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn dành cho chương trình Vietnam Idol cũng như gameshow được tổ chức hàng tuần và rinh về giải thưởng có giá trị

Bình luận

chết mất b ơi, Phệ cute của mềnh :)))  Đăng lúc 28-6-2013 03:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2012 16:11:56 | Xem tất
Xin phép cả nhà cho mình PR 1 chút nhé ^^ Đây là cuộc thi của Vzone :D mọi ng hãy cùng ủng hộ cho sự phát triển của khu V nhà mình nhé ^^

"Đằng sau tất cả những công trình vĩ đại nhất của thế giới này đều có bóng dáng của người phụ nữ" - Lamartine đã nói vậy và trong cuộc đời này, những người phụ nữ lặng lẽ âm thầm mà vĩ đại ấy hẳn không thể thiếu mẹ, chị em gái, cô bạn thân, hay thậm chí cô giáo xinh xinh hồi tiểu học ... hoặc bất cứ ai từng ở bên để chia sẻ niềm vui, nỗi buồn với bạn phải không?
Nếu ngần ấy năm họ đã sống và yêu một cách lặng lẽ, nếu bạn chưa tìm ra cơ hội nào thích hợp để bày tỏ cảm xúc dạt dào trong tim thì đừng chần chừ, hãy cùng tham gia vào cuộc thi “Hát cho người tôi yêu”. Những ca từ ngọt ngào cùng giai điệu sâu lắng sẽ thay bạn nói lời yêu thương đến những người phụ nữ mà bạn hằng yêu quý.

Thời gian: Từ ngày 6/10/2012 – 15/10/2012.
Đối tượng tham gia: Tất cả các dân phố Diều, không phân biệt nam nữ, già trẻ. ^^!
Cơ cấu giải thưởng: Ban giám khảo sẽ chính là các dân phố Diều bình chọn cho các bạn
          Giải Nhất: 5555 Kite$ + 1 MV đề xuất được làm Engsub bởi V-Musik
          Giải Nhì: 3333 Kite$ + 1 MV đề xuất được làm Engsub bởi V-Musik
          Giải Ba: 2222 Kite$
          Giải "Giọng ca truyền cảm nhất" (Do BTC bình chọn): 500Kite$
          Giải "Lời nhắn nhủ ngọt ngào nhất" (Do BTC bình chọn): 500Kite$

Đây là vé mời, các bạn click vào ảnh để tham gia nhé!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2012 20:18:47 | Xem tất
{:410:}Ôi bộ phim yêu thích của mình. mình đã xem phim này không biết bao nhiêu lần rồi mà không thấy chán. Mỗi lần ngồi coi lại là không thể dứt ra được. Tình cảm của 3 người họ thật là trong sáng và đáng yêu. Mình thích nhất lúc Kame và Pi tự vẽ sơn lên quần áo mình nhằm lăng xê cái xì tai này giúp Nobuta đỡ phải mặc cảm và buồn khi mặc chiếc áo bị sơn chữ xấu xí đến trường. Thật là ngốc xít, nhưng cũng thật dễ thương!!!!!
Xem  phim xong tự nhiên mình ước gì mình cũng có những người bạn như vậy.
và hơn nữa mình cũng rất thích cái kết của bộ phim, (2 bạn nam chính đi với nhau, bỏ nữ chhinh1 lại một mình!). hí hí , mình nghĩ đây là kết cục hợp lí nhất, vì cuối cùng Nobuta đã tự có thể đứng vững trên đôi chân của mình mà không cần đến sự giúp đỡ từ 2 anh bạn ngốc kia.{:398:}
Dù mình là fan của Kame, nhưng trong phim này mình thích nhân vật do Pi đóng hơn cả. có lẽ vì cái tính cách vô cùng quái dị của cậu ta (mình thường thích những nhân vật kiều này, như L của Death Note vậy). Một phần vì tính mình cũng khá giống cậu ta {:291:} xem phim này ghiền luôn cái câu KonKon của Pi, tới nỗi gặp mấy đứa bạn mà cứ KonKon hoài, làm tụi nó kiu mình khùng {:263:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2012 10:28:16 | Xem tất
Phim này link die hết rồi bạn có thể giúp mình re-up được không?{:420:}
Phim này mình xem online đến tập 5 là không được nữa,đang rất mong được coi tiếp{:444:}
Thanks nhiều {:439:}{:441:}

Bình luận

Cảm ơn bạn nhiều :))  Đăng lúc 7-8-2013 09:10 PM
Mình đã fix lại toàn bộ link down của film, bạn quay lại pg 1 để down nhé :)  Đăng lúc 7-8-2013 07:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2013 12:35:06 | Xem tất
Mn ơi link die hết r , mn có ai re-up lại được k {:440:}
Mình chưa xem fi;m này nhưng đọc phần giới thiệu ndung muốn xem quá {:398:}
Mình bấm vào link xem online nhưng trag đấy k tồn tại nữa
Bạn nào có link down cho mình xin với
Thanks mn trước nhé

Bình luận

cảm ơn bạn nhiều nhé :)  Đăng lúc 7-8-2013 08:50 PM
Mình đã fix lại toàn bộ link down của film, bạn quay lại pg 1 để down nhé :)  Đăng lúc 7-8-2013 07:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2013 23:28:04 | Xem tất
Mình ms down về xong...hehe,,,thi thoảng lại mở ra ngắm pi vs maki...<3
Đây là bộ phim về tình bạn hay nhất mà mình xem...yêu bộ ba thế ko biết nữa!!!

Bình luận

Bạn down từ đâu về vậy. Bạn cho mình link được ko?Link của subteam hỏng hết rùi. Thanks  Đăng lúc 18-2-2013 10:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-2-2013 18:23:29 | Xem tất
subteam có thể re-up lại bộ này ko,link die hết rồi :(:(:(:(:(:(                     .

Bình luận

Mình đã fix lại toàn bộ link down của film, bạn quay lại pg 1 để down nhé :)  Đăng lúc 7-8-2013 07:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách