Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
Thu gọn cột thông tin

[NTV 2005] Nobuta Wo Produce - Kamenashi Kazuya, Yamashita Tomohisa | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-12-2013 21:40:05 | Xem tất
Mình mới xem xong phim này, xem một lèo được 10 tập luôn, phim rất là hay và xem xong thì lại đâm ra mê phim Nhật nữa rồi {:308:}
Kết phm này ở chỗ diễn viên rất đẹp và đẹp rất đều {:308:}
Nội dung phim nhẹ nhàng như hơi thở vậy, nhưng tập nào cũng gây cấn và hấp dẫn hết.
Kết thúc phim khiến mình khá bất ngờ nhưng sau khi ngẫm một hồi thì thấy cũng rất hợp lý.
Hơi tiếc cho bạn gái của Shuji, người vừa xinh vừa giỏi, tính tình lại tốt. Nếu phim có tiếp thì chắc 2 bạn sẽ gặp lại nhau.
Ost do hai nam chính hát luôn cũng rất hay, vừa xem vietsub trên Youtube ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2014 08:18:21 | Xem tất
3 đám mây, 1 bầu trời
Bộ phim đầu tiên mình xem đi xem lại không biết chán
Cũng là bộ phim đầu tiên gặp được lão Rùa.
Nhưng thật ra thích vai của Pi hơn

Cám ơn sub teams đã làm bộ này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2014 23:16:36 | Xem tất
Xem phim này phải nói đỉnh của đỉnh. Sau khi xem phim này kết bạn Maki thế, chứ trước vì thích bạn Kame và có thích bạn Toda qua Spec 2 nên vào thôi. Ai dè cái bản mặt bạn Maki lại iu iu thế chứ
Thích cái đoạn bạn Kame đánh đàn và hát trong ngày hội trường quá. Nhưng bất ngờ và thích nhất vẫn là đoạn cuối phim. 2 chàng đi với nhau để ẻm lại một mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2015 21:36:59 | Xem tất
Ngoảnh đi ngoảnh lại đã gần 10 năm trôi qua Xem lại để thấy tình bạn giản dị, không màu mè nhưng lại đẹp vô cùng Và Akira tưng tửng mãi mãi là tình yêu trong lòng <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2016 20:05:02 | Xem tất
Phim hay ghê,xem phim này mình thấy rằng trên đời này tình cảm đẹp nhất và lâu dài nhất chính là tình bạn chứ ko hẳn là tình yêu,tình yêu có thể mất đi nhưng tình bạn thì ko bao h,tình yêu có thể kèm theo sự giả dối nhưng tình bạn luôn luôn cởi mở hết lòng.
Thanks ST!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách