Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: YanKees
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"No Sex and the City"- dự án drama hài lãng mạn mới của đài MBC

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 23-2-2017 18:14:02 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đề tài phim thú vị, chờ thông tin về dàn diễn viên. Mong phim sẽ khai thác nhiều về nội tâm, suy nghĩ của những người phụ nữ 30 nhưng chưa trải qua cuộc tình nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 23-2-2017 21:44:07 | Chỉ xem của tác giả
Đọc đề tài dự án MBc này rõ hóng rồi . Phụ nữ ngang 30 chưa mảnh tình vắt vai nào lại rơi vào bể tình đầu tiên oái ăm . Làm em nhớ cái movie single  cũng nói về những người trẻ tuổi ở độ ấy . Phim rất duyên và cũng gần gũi nữa bộ đó hình như là biên kịch Noh là ấy chị . Đọc qua cả biên kịch và đạo diễn thấy hóng dữ . Đã vậy cứ cast diễn viên lạ lạ một chút cho hay . Biết đâu đấy hình tượng lạ nó mới gần gũi với người xem , kể như họ đang coi chính thực tế đời sống xung quanh mình . Chờ cast dàn diễn viên , là coi luôn . tháng 9 xa lắc lơ .
Cám ơn chị Yan dịch tin . Phim này hình như em đã xem có điều chả nhớ nổi dc nữa.

Bình luận

Chị ít xem dòng phim dạng này nhưng từng xem "Woman still want to marry" và rất thích. BK phim đó rất khéo léo, diễn viên vừa vặn ^^  Đăng lúc 23-2-2017 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 24-2-2017 18:42:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa từng xem một bộ phim nào thuộc đề tài này, cũng không biết một bộ phim nào như vậy cả, nên mình khá trông đợi vào dự án này. Giờ sẽ theo dõi để cập nhật thông tin dàn cast.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 24-2-2017 19:30:51 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung thú vị. Một bộ phim đáng mong chờ
Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách