Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cobekiquac_92
Thu gọn cột thông tin

“Người tình trong mộng” của các oppa! Lịch sử biến đổi của danh hiệu “Em gái quốc dân”

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-5-2016 21:24:44 | Xem tất
Cô Im Ye Jin và cô Kim Hye Soo nhìn thần thái thay đổi ngoạn mục luôn nhỉ, hồi nhỏ nhìn xinh xắn đáng yêu mà giờ vẻ đẹp phụ nữ mặn mà quyến rũ phát tiết ra mạnh mẽ luôn, có lẽ là khoảng thời gian giữa hai tấm ảnh lúc bé và lúc lớn cách nhau dài nên sự thay đổi nhìn rõ ràng hơn những cái tên còn lại.
Nhìn những tấm ảnh hồi bé của tất cả thì quả xứng với danh xưng "em gái quốc dân", nhìn ai cũng thấy rất trong sáng đáng yêu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2016 22:35:50 Từ di động | Xem tất
Thiệt bất ngờ khi biết chị Hye Soo cũng từng là em gái quốc dân đấy, bây giờ thì có thể gọi chị là Chị gái quốc dân rồi. Trong các em gái quốc dân thì mình biết đến ss Moon với danh hiệu này nhiều nhất, giọng Moon dễ thương quá xá, đúng chất em gái nhỏ. Suzy tươi tắn trong sáng đúng chất tình đầu. Còn cô Park nhà mình có vẻ thích danh hiệu bạn gái quốc dân do tiền bối Jung Jae Young gợi ý cho hơn thì phải.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2016 09:01:25 | Xem tất
Thật bất ngờ khi Kim Hye Soo đã từng là em gái quốc dân

Vì phim đầu tiên coi của sis đã thấy sis rất nóng bỏng rồi

Giờ nhìn lại ảnh sis ngày xưa thấy hiền lành, ngây thơ có chút ko quen :d
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2016 14:45:13 | Xem tất
Ah Kim Hye Soo đóng vai nữ cảnh sát mới ra trường trông không đúng tuổi tị nào á!! Nhưng vì phiêm hay nên mình k có phàn nàn j thôi á
Chất sexy đã ngấm vào máu của KHS rồi, nên dù ăn mặc trang điểm thế nào nó vẫn cứ toát ra ế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2016 19:06:56 | Xem tất
^^ chị Kim Hye Sun lúc nhỏ quá xinh , quá dễ thương,  bất ngờ nhưng vẫn thấy c được gọi là "em gái quốc dân" xứng đáng, iu thích c từ những bộ fim hồi nhỏ xíu đóng cặp với chú Bae jong joon kia. Giờ chị vẫn xinh và có chỗ đứng trong lòng khán giả, mong là chị sẽ mãi như thế ^o^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2016 19:17:52 | Xem tất
Thích Iu vô cùng luôn )) Nghe hát Good Day với cái nốt cao thần thánh ấy thật không ghét nổi mà
Kim Hye Soo thì hết nói luôn Signal quá chi là xuất sắc
Thanks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2016 23:08:47 | Xem tất
Ai ai cũng xinh đẹp hết. Đặc biệt chị Kim Hye Soo, chị siêu đẹp luôn!!! Trong Signal anh Lee Je Hoon (Park Hae Young) còn bảo quên lời thoại vì nhìn thấy chị Kim Hye Soo đẹp quá ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-5-2016 11:17:52 | Xem tất
thích nhất là Park Boyoung. Cảm tưởng kiểu trẻ trung xinh xắn ấy sẽ làm em gái quốc dân được đến cả năm 30-40 tuổi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-5-2016 20:42:31 | Xem tất
Chị Hye Soo xinh quá @@ đúng là đẹp thật, khác xa lúc chị xăm môi
Suzy được ưu ái hai cái ảnh cơ mà giọng dịch mang hơi hướng truyện ngôn tình thì phải
Cảm ơn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-5-2016 00:52:52 | Xem tất
Thích cô  Im Ye Jin cực dù giờ cô chỉ đóng vai phụ
Đúng là cô đã bước qua đoạn dốc cuộc đời nhưng mình cực thích vẻ đẹp mộc của cô cùng sự hài hước của cô ngày ấy khi tham gia SH
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách