Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: red_glasses
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

“Ngọn Gió Đông Năm Ấy" và ảnh hưởng của nó đối với ngành công nghiệp giải t

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 29-3-2013 15:24:48 | Chỉ xem của tác giả
phim hay qá không còn gì để nói luôn
cặp o2 cũng thật đẹp mỗi tập e phải xem đến chục lần có khi nhớ đến từng chi tiết rồi
công cuộc chờ phim gầnl kết thúc rồi buồn qá hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 29-3-2013 15:49:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình buồn cười nhất là nhận xét của BoA, thử tưởng tượng ta cũng có 1 ông anh như Oh Soo nhỉ ^^^^.

nhưng mà như thế thì mình cũng ko thik lắm đâu, vì mình nghĩ là anh em như OS và OY ngoài đời mà có thì có khi mn lại tưởng là bất thường, 2 ng yêu nhau thì chết =)))

nhìn đi nhìn lại thì vẫn thấy là yêu nhau chứ k phải anh em :P :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 29-3-2013 18:43:39 | Chỉ xem của tác giả
xách ghế ngồi thưởng thức thôi
thú thật lúc đầu vì có Tae hát nhạc phim nên mình định xem phim nó thế nào, k ngờ xem tập 1 xog phỡn wá, h quyết định theo dõi phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 29-3-2013 19:38:48 | Chỉ xem của tác giả
buồn, cứ mỗi tập qua đi cảm giác thật buồn. ngột ngạt trong cuộc giành giật giữa sự sống, tình yêu và cái chết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 29-3-2013 20:51:50 | Chỉ xem của tác giả
"Gió' này là kiểu Gió gì không biêt, cũng làm minh quay cuồng từ lúc biết ss Song tham gia, khi đó cũng ko để ý lắm đến Soo oppa, Kể từ xem worl thin cứ mong ss quay lại drama nào đó, nhưng quan tâm nhìu hơn về thông tin bên lề của SS.
Nhưng từ ngày Gió lên sóng làm cho lịch công việc của mình cứ đạo lộn, cả hơn tháng nay: ăn cùng Gió, ngủ củng Gió và làm việc cùng Gió, lòng luôn hướng về O2, thiệt cái tình, đến việc tham gia vào kites cũng là bị Gió thổi vào.
Thanks người dịch và thanks ST!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 29-3-2013 21:39:12 | Chỉ xem của tác giả
Sau The moon embracing the sun thì mình "chết" phim này nhất, mấy phim kia thì còn chút tỉnh táo chứ tiêng drama này là chết đứ đừ :x
Running Man tuần sau tập tên "Bão đông năm ấy" đó, chắc cũng do ảnh hưởng từ The winter, the wind blows =)) RM mau mời couple này tham ja điiiii Oh Soo của emmmmm <3
Mong HE cái cho em nhờ mà sắp chia tay thấy bùn lém hic chắc phải coi lại lần nữa, nhìu lần nữa :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 29-3-2013 22:02:18 | Chỉ xem của tác giả
ko còn là gió nữa :">
đã thành bão rồi :))
hồi đó chưa chiếu mà đã được kì vọng thế còn gì >.<
Ngắm dàn diễn viên thôi cũng đủ sung sướng r chứ chưa cần coi =]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 29-3-2013 22:04:09 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu thấy mấy bạn khen hay nên cũng bon chen tải về xem thử
Xem hết tập 1 rồi rồi tập 2, riết rồi ghiền lúc nào không hay
Thích dàn diễn viên phim này lắm cơ, ai cũng dễ thương, diễn xuất thì khỏi phải nói rồi
Thích cả anh Kim Bum đáng yêu quá trời quá đất
nhưng mà nghe đồn là nguy cơ SA là rất cao, thấy buồn buồn....
Cầu mong cho có một cái kết thật tốt đẹp cho cả hai nhân vật chính, họ khổ nhiều quá rồi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 29-3-2013 22:10:24 | Chỉ xem của tác giả
Chết ngất với gió mất thôi!!Mong là biên kịch chọn happy ending chứ cứ thế này thấy đau tim quá!
Sau Secret Garden thì mình thấy phim này kịch bản logic,chặt chẽ,diễn viên thì đẹp long lanh nào là ss Song,Jo In Sung thì hình như đây là lần đầu mình biết a ấy ^^!!nhưng mà đẹp trai quá trời đất luôn,nhất là cái style của anh!!bấn không chịu được Lại còn Kim Bum đẹp zai nữa chứ....!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 29-3-2013 22:42:45 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là film hay, dviên giỏi mà! Nhìu lúc xem xong ko muốn dừng lại lun, cứ muốn đắm mình trong bộ film mãi  {:398:}

Mình ko có anh trai nên nhìu lúc cứ muốn được "có", được "ôm", được quan tâm chăm sóc từng miếg ăn giấc ngủ như Oh Young vậy! Nhìu lúc xem film mà mình thấy rất rất ghanh tị lun í ~.~ mình iu Oh Soo nhìu lắm lắm rồi {:437:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách