Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: red_glasses
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

“Ngọn Gió Đông Năm Ấy" và ảnh hưởng của nó đối với ngành công nghiệp giải t

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 27-3-2013 21:35:14 | Chỉ xem của tác giả
ĐỌc tin này thích thật {:414:}
Gió nổi thật phải nói là thành bão được rồi. Xung quanh mình ai cũng biết đến Gió.
Thậm chí mấy thằng bạn trai của mình thấy mình kêu gào kinh quá cũng bắt đầu xem rồi, cũng thích anh Soo mới chết )
Đây là bộ phim đầu tiên sau khi a Jo xuất ngũ, cũng là bộ phim mà Song chọn để quay trở lại tròn ngần ấy năm ròng. Thật sự để bộ phim có thể lên được mức độ nổi tiếng như thế này, công lớn cũng là của 2 người. Thật sự rất hâm mộ cách diễn của 2 anh chị.
Là 1 fan của bộ phim mình thật sự hạnh phúc khi phim được yêu thích và có ảnh hưởng rộng đến như thế này :X
Chỉ còn 2 tập nữa kể từ hôm nay, chúc bộ phim luôn giữ được phong độ cho đến tập cuối cùng VÀ mong muốn to lớn nhất là 1 Happy Ending, MONG 2 ANH CHỊ SẼ HẠNH PHÚC BÊN NHAU xD

Bình luận

3 tập nữa bạn  Đăng lúc 28-3-2013 03:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 27-3-2013 21:41:10 | Chỉ xem của tác giả
Trên RM thành bão mùa đông lun rùi kìa
phim hay chẳng có lạ khi phim đc yêu thích,tuần nào cũng hóng phim mún chết
nhạc phim cũng hay wa' trời,cực kì hợp với bộ phim
dàn diễn viên ko thể chê chỗ nào,lung linh phải biết,diễn xuất đạt thế.Đặc biệt thích mấy cảnh song khóc,phải nói đúng là người đẹp khóc có khác,coi phim hàn bấy lâu nay chỉ thấy song khi khóc nhìn vẫn đẹp so với nhìu nữ diễn viên khác.
Nói chung ko xem phim là cả 1 sự hối tiếc,ngày nào cũng bị cuốn theo gió hết=)ngồi chờ con rết lên 20%
thak bạn dịch tin

Bình luận

hờ mình cũng đang chờ mỏi mòn RM tuần này  Đăng lúc 28-3-2013 02:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 27-3-2013 22:04:20 | Chỉ xem của tác giả
từ đợt xem xong Nice Guy, giờ mình lại có cơ hội 1 lần nữa quay lại cái cảm giác sống cùng với bộ phim, ngồi chờ đợi và hóng từng ep một
thực sự là một bộ phim hay và cảm động...
mong là sẽ có một HE đến với anh chị :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 27-3-2013 22:07:06 | Chỉ xem của tác giả
Hic coi mới có 4 tập đầu mà nhịn để coi một lần cho thỏa thích nhưng vẫn theo dõi tin tức,khó chịu kinh ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 27-3-2013 22:09:59 | Chỉ xem của tác giả
Chuẩn chỉnh quá ùi keke. Cỡ phim mừ chiếu vào khung giờ vàng cuối tuần xem rating không chỉ là 15, 16 mà phải 40, 50% ấy chứ.

Hai thành viên của ZE:A là Hyung Sik vs Dong Jun cũng đóng lại cảnh nụ hôn kẹo bông cả 2 a e họ Oh nữ chứ, quá nhìu cảnh lãng mạn làm các mem nghiền phim lãng mạn không thể k xem {:161:}{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 27-3-2013 22:57:39 | Chỉ xem của tác giả
mình thích cách diễn của anh jo in sung, rất thật,........................................ love anh nhiu nhiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 28-3-2013 07:36:38 | Chỉ xem của tác giả
pia_93 gửi lúc 27-3-2013 09:31
đúng là bộ phim quốc dân, mong là có happy ending, nếu không mình khóc sưng mắt mất t ...

Tại sao lại đem Nice Guy đem so sánh với That Wind chứ.
Nice Guy có bố cục chán chết, cốt chuyện lãng xẹt. Một nhân vật nam chính không có gì để mà chấm sao có thể so sánh với That Wind có Song và Jo chứ.

Bình luận

bạn chưa xem nice guy à ? nói nice guy bố cục chán thì bạn nhầm to rồi  Đăng lúc 28-3-2013 08:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 28-3-2013 13:13:34 | Chỉ xem của tác giả
tình hình là mới biết phim này có rate cao ngất ngưởng thôi, giờ mới hiểu là ảnh hưởng tới nhiều lĩnh vực khác, cũng phải , dàn diễn viên xinh đẹp, diễn xuất tuyệt vời, nhất là Song, không ai đóng vai cô gái mù qua được hết, vẻ đẹp cực kỳ mong manh, dễ vỡ, còn Jo thì quá mạnh mẽ, cao lớn, đủ sức chở che em ấy trước mọi phong ba cuộc đời
Công nhận cảnh quay, góc quay khiến các cảnh trong phim quá đẹp, lung linh đầy màu sắc.
Không biết bao giờ phim mình mới được vậy nhỉ?{:136:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 28-3-2013 14:29:55 | Chỉ xem của tác giả
haiz đúng là mình cũng bị ám ảnh
cả tuần cứ chờ đón gió đông thôi
âm nhạc trong phim cũng là một trong những yếu tố làm mình càng muốn xem phim, phim hết nhưng giai điệu cứ du dương bên tai mãi, đặc biệt là âm thanh chuông gió nghe rất trong trẻo và thoải mái.
Ints của phim thật sự là tuyệt vời để lắng nghe khi cần một cái gì đó để giải tỏa những bức bối, phiền muộn
rất nhẹ nhàng.
Tuyệt vời!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 28-3-2013 14:40:38 | Chỉ xem của tác giả
Công nghệ nữa chứ , đúng là phim Hàn giờ quảng cáo quá nhiều cho điện thoại , Nào là Note 2 , Vega , LG ....
Một cách quảng cáo rất thành công vì nó mang hơi thở của thời đại , nhưng đúng là không nên nói về sản phẩm , chỉ nên để nó xuất hiện là rất tốt rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách