Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: red_glasses
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

“Ngọn Gió Đông Năm Ấy" và ảnh hưởng của nó đối với ngành công nghiệp giải t

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 27-3-2013 12:00:58 | Chỉ xem của tác giả
ss BoA buồn cười thế, dễ thương

Xem phim xong lại còn so sánh Oh Soo với anh trai mình chứ, tất nhiên là anh trai của ss với anh trai của mọi người làm sao mà bằng Oh Soo chứ

Oh Soo là đàn ông, hok phải anh trai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 27-3-2013 12:19:34 | Chỉ xem của tác giả
“Anh trai! Tại sao anh lại khác Oh Soo thế? Hay là vì anh là anh trai thật của em?”
em cũng mong cho anh trai như anh í.
có được anh trai như anh í em đỡ cận lòi mắt xem phim ngắm zai đẹp và đỡ đụng xe khi đi ngoài đường vì lỡ thấy zai xinh.
em quyết tâm ở vậy ngắm "anh trai" cho nó sướng.
:))))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 27-3-2013 12:23:36 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là hiệu ứng gió đông đang bùng nổ mà!
Từ ca nhạc hài kịch, còn cả runningman nữa chứ!
Fan của gió ngày càng đông đảo rồi{:406:}{:440:}{:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 27-3-2013 12:31:09 | Chỉ xem của tác giả
may quá mọi người xem xong đều ám ảnh với Gió cả tuần chứ không phải chỉ mỗi 1 mình bị. Vì cứ như thế giống tự kỷ quá đi
Bạn mình nói phim này sẽ kết thúc buồn như thường lệ (phim Hàn đa số như thế cả) nhưng dù là SE hay HE mình đều ủng hộ nhà Gió hết mình.
{:290:} {:290:}
3 tập nữa Gió ơi. Mong ngóng từng ngày
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 27-3-2013 12:42:34 | Chỉ xem của tác giả
phiim sắp hết rồi, buồn quá...huhu. biết bao giờ mới có một bộ phim hay, để lại vô vàn cảm xuacs trong mình như nhà gió nữa đây huhuhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 27-3-2013 12:44:07 | Chỉ xem của tác giả
gió đã đổ bộ, thổi tung cả châu á rồi

mong rằng sẽ có một cái kết thúc đẹp đẽ cho gió

thank bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 27-3-2013 13:18:19 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận phim này hay thật. Xem mà có cảm giác như đang coi lại mấy bộ phim kinh điển của này xưa như "Bản tình ca mùa đông" hay "trái tim mùa thu" vậy đó.
Trong ost phim mình thích nhất bài "Gray paper" của Yesung, cơ mà sao nó không được nhắc ở đây vậy nhỉ
Mong rằng sẽ có một HE, không thì mình đau lòng chết mất{:442:}

Bình luận

bài Gray paper ra trước, mà lúc đó Gió ko nổi như bi h nên ko còn trong BXH ^^  Đăng lúc 27-3-2013 06:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 27-3-2013 13:19:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đáng ra phim phải tên là "Bão mùa đông năm ấy" hay Lốc, Xoáy....mới xứng. Kaka.
Mình luyên thuyên quá =.=
Gió ngày càng thổi mạnh, cuốn hàng bao người nổi tiếng và không nổi tiếng (là ta đây) vào vòng xoáy của nó.
BoA twit hài ghê. Xem phim mà ta cũng mong có 1 anh giai tốt như này, đẹp choai như ri. Hihi.
Còn 3 tập nữa thôi. Không biết kết sẽ đi về đâu. Lo lắng và hồi hộp, đêm nào cũng mơ đoạn kết, toàn HE. Haha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 27-3-2013 13:31:06 | Chỉ xem của tác giả
ôi, mình đúng là ngơ thật, ngọn gió đông năm ấy đúng là phim của đài SBS thế mà mình cứ tưởng không phải, còn phân vân sao Running man tập sau lại làm theo phim đài khác đang nổi, nó hơi nhạy cảm)))))))))
sao ss Song và anh Jo không tham gia RM luôn đi mong chờ quá, nhưng có lẽ nó là chương trình thực tế, vận động nhiều không biết có phù hợp với ss không, dù sao ss cũng có quá trình khổ luyện vất vả khi quay Nhất đại tông sư rồi
chúc mừng sự thành công của bộ phim, lần nào ss quay trở lại cũng hóng hớt, mong chờ lắm, tiếc là em dạo này bận rộn quá, không cũng theo phim của ss đến cùng rồi, đợi hôm nào rảnh coi luôn 1 thể
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 27-3-2013 13:43:03 | Chỉ xem của tác giả
PHim hay diễn viên xuất sắc biên kịch giỏi nhà quay phim tài ba cảnh đẹp hỏi sao không gây sốt khắp châu Á đây...
Nhạc phim quá tuyệt ...bài nào cũng hay hết ....thích nhất là bài the one với bài snowflower hay kinh khủng luôn..
SBS sản xuất nhiều phim hay ghê...còn 3 tập nữa thôi hy vọng kết thúc HE..
tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách