Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: red_glasses
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

“Ngọn Gió Đông Năm Ấy" và ảnh hưởng của nó đối với ngành công nghiệp giải t

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 2-4-2013 19:45:26 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim hay, coi mà thấy thương cho 2 nhân vật chính quá đi, chỉ mong sao có được một kết thúc có hậu.
mình rất dễ rơi nước mắt mong không phải đối diện với kết thúc bi thương, mặc dù chưa coi hết bộ phim nhưng cũng thấy được một phần nào đó..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 2-4-2013 20:15:54 | Chỉ xem của tác giả
mình xin bình trọn "ngọn gió đông năm ấy" là bộ phim của năm
mới nhìn dàn diễn viên đã thấy ấn tượng rồi
lại còn nhạc phim nữa chứ, hay thôi rồi
nội dung thì hay khỏi nói rồi.
nói tóm lại là tuyệt vời{:309:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 2-4-2013 23:12:16 | Chỉ xem của tác giả
Mình đọc mà cảm thấy tự hào và hạnh phúc (:
Chờ mong ep cuối, và vẫn là nuối tiếc, nhưng như vậy mới cảm thấy trân trọng hơn! Hy vọng anh chị sẽ hợp tá với nhau trong 1 dự án nào đó nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 2-4-2013 23:18:59 | Chỉ xem của tác giả
pia_93 gửi lúc 27-3-2013 09:31
đúng là bộ phim quốc dân, mong là có happy ending, nếu không mình khóc sưng mắt mất t ...

Coi Nice Guy đau đầu vì nội dung căng thẳng trong khi mình chỉ chuộng phong cách hài hài. Chính vì vậy mà cứ do dự không biết nên coi phim này hay không nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 11-4-2013 22:54:23 | Chỉ xem của tác giả
Nói là bộ phim quốc dân thì các nhà báo chém hơi quá nhưng gây ảnh hưởng đến công nghiệp giải trí thì có đấy, vì phim phải gây sốt thì mới đc nhái trên truyền hình vậy chứ.
Trc mình mới xem 2 phim ss Song đóng, phim Trái tim mùa thu thì lâu rồi k nhớ như nào, phim Ngôi nhà hạnh phúc thì nhí nhố với hài lãng mạn nên k có ấn tg j nhiều lắm, nên quả thực bất ngờ ghê gớm với diễn xuất của chị ấy, quá tuyệt vời luôn, chị ấy dẫn dắt cốt truyện rất tốt và làm chủ đc cảm xúc của phim.
Còn anh Sung thì theo mình a ấy diễn cũng hay nhưng ss Song dường như đang làm tốt hơn :)))
Về nội dung chính thì mô tip này khá quen thuộc nhưng cách dẫn dắt kịch bản rất hay cộng thêm các thước phim quá đẹp, quá lung linh,  đầu tư kĩ lưỡng như thế không mê mới là lạ, Thích nhất là cảnh ăn kẹo bông với cảnh Soo- young trên đồi, quá đẹp và ấn tượng luôn.
Nhạc phim thì ôi thôi, bấn bài And One dã man vì cảm xúc quá da diết , cứ mỗi lần mợ Tae hát nhạc phim và đc phát hành cũng như 1 dấu hiệu 2 nhân vật chính sắp phải xa nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 4-5-2013 11:19:18 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem nhưng thấy nổi quá....không biết có hay không nhỉ....làm vài tập về xem nào..hì hì.....phim là gió mùa đông năm ấy..mà nổi như bão mùa đông năm ấy...diễn viên đẹp...thấy mấy bình luận ghê quá..."
Không còn gì để nói về That winter, the wind blows hơn là "tuyệt của tuyệt".
Là một bộ phim xem rồi sẽ muốn xem nữa, xem hết lại muốn coi lại cho tới khi thuộc làu lời thoại.
Ai bỏ qua nó thực sự là một điều đáng tiếc.
Còn 3ep nữa là hết phim rồi, hồi hộp quá đi!!!"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách