Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5383|Trả lời: 19
Thu gọn cột thông tin

"Ngôi sao Hallyu" Kim Soo Hyun thách thức với vai trò vận động viên Bowling chuyên nghiệp

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-10-2016 08:31:26 | Xem tất |Chế độ đọc

Ngôi sao Hallyu Kim Soo Hyun (28 tuổi) sẽ thử thách với bowling chuyên nghiệp.

Ngày 12/10, một đại diện của Hiệp hội Bowling Hàn Quốc cho biết : " Kim Soo Hyun đã nộp đơn đăng ký tham gia kỳ thi tuyển chọn vận động viên bowling chuyên nghiệp lần thứ 22."

Trước đây, Kim Soo Hyun được biết là một người cực kỳ say mê với sở thích chơi bowling.Năm 2014 tại fan meeting Asia tour, anh đã tiết lộ về sở thích chơi bowling của mình : " Khi có thời gian rảnh, hầu hết tôi đều đi chơi bowling.Tôi thường ném quả bowling nặng khoảng 14-15 pounds ( 6-7 kg)."

Năm nay, kỳ thi bowling chuyên nghiệp sẽ được tổ chức với  vòng 1 diễn ra từ ngày 22~23/10, vòng 2 diễn ra từ 29~30/10 để chọn ra những vận động viên bowling chuyên nghiệp.Ban tổ chức sẽ lựa chọn 10 vận động viên nam và 10 vận động viên nữ.Nếu Kim Soo Hyun được chọn, anh ấy sẽ trở thành vận động viên bowling chuyên nghiệp mới của kỳ thi bowling lần thứ 22.
[Bình luận của cư dân mạng]
1.[+5776,-147] ...dễ thương quá đi..Cố lên anh nhé
2.[+5173,-100] Kim Soo Hyun đúng là rất đặc biệt, diễn xuất cũng cố gắng đến cùng, sở thích cũng cố gắng đến cùng.Sống rất có phong cách.
3.[+4719,-138] El??? cái gì cơ? Không ngờ sẽ thế này luôn ㅋㅋㅋ
4.[+3860,-109] Mặt trăng ôm Bowling
-> Trong Moon Sun, Kim Soo Hyun là mặt trời, Han Ga In là mặt trăng vậy nên "Mặt trời ôm Bowling" mới đúng chứ ㄷ ㄷ
5.[+2743,-409] Mong anh sẽ nhận drama...
6.[+862,-24] Từ trước tôi đã cảm thấy điều này, anh ấy thật sự rất đặc biệt.Giống như người nổi tiếng sống trong thế giới riêng của mình vậy.
7.[+766,-23] Phong cách của anh ấy là dù làm gì cũng sẽ làm đến cùng..Anh nhất định sẽ được chọn và mau có tin về tác phẩm trở lại nữa anh nhé.
8.[+678,-27] Omo~ Sở thích vừa rèn luyện sức khoẻ lại vừa thể hiện tài năng nữa..Thật ngạc nhiên ~ Anh quả là một chàng trai tuyệt vời
9.[+596,-21] Thật sự là dù làm gì anh cũng cố gắng hết sức..diễn xuất cũng vậy...thể thao cũng vậy ㅋㅋ Cực ngầu luôn ㅋ  Nhất định anh sẽ được chọn để trở thành tuyển thủ bowling chuyên nghiệp..À nhưng ko phải em gây áp lực cho anh đâu nhé
10.[+549,-13] Em muốn anh quay phim truyền hình cơ ㅠㅠ Dù vậy thì cũng thật tốt khi anh cố gắng hết mình vì sở thích như vậy
Cre : Naver
Dịch : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2016 11:35:47 | Xem tất
Bạn ý luôn say sưa nói về Bowling giống như say sưa nói về diễn xuất vậy. Con người có đam mê và nhiệt huyết. Chúc Ngố thành công ở tác phẩm sau nhé. Chờ Real lâu lắm rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2016 11:56:33 Từ di động | Xem tất
Không bất ngờ gì với việc anh có sở thích này nhưng việc đi thi chuyên nghiệp thì em chưa bao giờ nghĩ đến. Anh thực sự là một con người luôn nỗ lực cố gắng. Sống có mục tiêu rõ ràng và cố gắng đến cùng để đạt được mục tiêu đó. Yêu anh. Mau trở lại với drama nhé còn hiện tại tụi fan đang sốt ruột vì Real lắm rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2016 12:00:38 | Xem tất
Soo Hyun phải yêu thích à k gọi là đam mê dữ lắm mới đi tuyển vận động viên bowling chuyên nghiệp
Chúc bạn cũng đạt đc thành công như diễn xuất
Chờ tin tức tốt của Soo Hyun
P/s: Mợ Chảnh đang đóng phim mới rồi chừng nào tới Cụ Giáo đê?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2016 12:07:45 | Xem tất
chùi ui, dễ thương ghê, sự nghiệp diễn xuất thành công rồi
nên bây giờ chơi theo sở thích, biết là ổng thích chơi bowling rồi, mà ko ngờ ổng đam mê dữ dội vậy, chúc may măn cho kì thi nha chàng trai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2016 12:15:43 Từ di động | Xem tất
bây h ms biết ổng có tài chơi boling đó. Hâm mộ ghê^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2016 12:26:37 | Xem tất
Anh mau nhận drama trước khi nhập ngũ đi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2016 12:31:57 | Xem tất
Ghiền bowling tới mức phải đi thi thì thua ròi
Thoy gắng thi tốt lấy bằng gòi update cho fans coi ké nhá anh
Hiềng sống lỗi quá mà

Bình luận

mốt ôm bằng dzìa chắc loạn mất =))))  Đăng lúc 13-10-2016 07:59 PM
=)))))))))) hơi lỗi :v dậy sóng qua nay  Đăng lúc 13-10-2016 12:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2016 14:52:59 | Xem tất
chồi ơi, cục cưng tham gia bowling zậy ai sẽ đóng fim cho tui coi hử hử???
mong là cục cưng tham gia cho zui, thành công cũng được, thất bại cũng được, có hình trên báo chí để dân tình ngắm cái mẹt là zui òi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2016 15:30:07 | Xem tất
đóng phim xong cụ rảnh ghê cơ
đang tưởng tượng cụ ném bowling
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách