Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: wonder_flower
Thu gọn cột thông tin

"My Sassy Girl" phiên bản truyền hình bất ngờ loại bỏ nữ diễn viên chính

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-8-2016 21:36:07 | Xem tất
Thi cung dung thoi my ssasy girl ma chieu chi mot minh han ma ko co Jun Ji Hyun thi co ma moi coi cu nhin tam guong cua ba Victoria la thay ma vi bo phim nay ma bi dan Han ghet luon
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2016 21:50:48 | Xem tất
Sao lận đận thế, casting lên casting xuống xong lại vầy à

Mong Joowon mau có nữ chính để bấm may đi nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2016 22:11:08 | Xem tất
không hiểu, thật sự là đọc xong cái news vẫn không hiểu

nữ chính tên rõ ràng là tên Hàn Quốc, vậy thì dù ko hợp tác với TQ nữa thì nữ chính cũng đâu có liên quan gì, nữ chính là người Hàn cơ mà,

nữ chính đã tham gia cast và đc chọn thì tức là kĩ năng diễn tốt, kỹ năng diễn với đất nước TQ thì có liên quan gì với nhau

thật sự chẳng thấy 1 chút liên quan nào trong cái việc loại nữ chính cả, nhảm nhí hết sức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2016 22:15:36 | Xem tất
Chỉ biết nói một điều là quá tội cho nàng diễn viên trẻ này
Cơ hội này đâu dễ gì mà có được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2016 23:13:05 | Xem tất
Kì ha, lí do đưa ra chg thấy thuyết phục chút nào

Đang thích chị nữ chính này, tự nhiên đùng cái đổi

Trong khi fai thông qua bao nhiêu lượt mới chọn đc, chứ có fai lựa đại là có ngay dv chính đc đâu

Kì quặc thật sự ý, chẳng hiểu thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2016 23:38:29 | Xem tất
đúng là tân binh vào ngay vai nữ chính mà thuộc hàng tác phẩm nguyên tác cực khủng vậy thì hơi liều
nên mình nghĩ tìm người nào có kinh nghiệm vẫn an toàn hơn
Joo Won thì miễn bàn rồi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2016 00:52:49 | Xem tất
Tội cho chị này, vượt qua hơn 1800 người casting để bây giờ bị loại khỏi vai chính..
Đúng là quá phũ cho chị rồi, an ủi cho chị này..
Rầm rộ quá, My Sassy Girl rất đáng được trông chờ..
Thanks bạn strans new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2016 12:51:48 | Xem tất
năm nay SBS đuổi quá sắp hết năm vẫn chưa có phim nào hot Casting thì lận đạn , hết dv bỏ vai tới bất đồng với đối tác
Mới phim cuối tuần nữ 9 đọc kịch bản xong về trả vai
phim này mở công tuyển chọn đã rồi loại bỏ cái rup  casting lại

Bình luận

so ra thì mình thấy kbs>mbc>sbs, nhưng đó là các đài quốc gia, còn xét chung thì phim của tvN vẫn là nhất ^^  Đăng lúc 5-8-2016 08:56 PM
cá nhân mình thì thấy drama của sbs chất lượng ko bằng các đài khác thật mà :))) dù kịch bản có thể hay đi chăng nữa thì khâu đạo diễn, quay phim cũng khá yếu   Đăng lúc 5-8-2016 08:55 PM
tôi dang nói tới thời điểm này ban oi ,mấy fim chua lên sóng thi chưa biết va so voi moi năm thi năm nay SBS ko bằng toi hiện tại  Đăng lúc 5-8-2016 03:02 PM
mình thấy Doctors hot lắm ấy, luôn đứng đầu mức độ quan tâm và bây giờ khi W chiếu thì đứng thứ 2, dân Hàn rất yêu thích, quốc tế fan cũng đông và yêu thích :)   Đăng lúc 5-8-2016 02:44 PM
và hiện tại Doctors dù nội dung ko phải xuất sắc quá, có ý kiến trái chiều về nội dung nhưng vẫn đang làm rất tốt cả về rating và mặt thương mại  Đăng lúc 5-8-2016 02:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2016 14:38:26 | Xem tất
Cũng tiếc cho chị này vì vượt qua 1800 ứng cử viên là chuyện rất nỗ lực.
Nghe tin Oh Yeon Seo đang xem xét vai chính, và mình nghĩ chuyện thế này thà bỏ vai còn hơn xuống vai phụ.
Mà làm lại nhưng bản cổ trang nên chắc cũng sẽ khác nhiều bản gốc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2016 15:06:58 | Xem tất
Đang hóng cái comeback của oppa Won mà giờ lại đang chưa xác định được nữ chính rồi !!!
Cám ơn bạn dịch tin.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách