Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Mia_ham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[My Lawyer, Mr Jo] Kang Sora, nhân vật cô luật sư quyến rũ, đáng yêu và có chút vụng về

[Lấy địa chỉ]
Trả lời thưởng 96 Sức gió Trả lời 2 Sức gió giải thưởng! Mỗi người 1 lần
61#
Đăng lúc 15-5-2016 01:04:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2 Sức gió

Hồi xưa chọn luật cungnx vì lỡ xem mấy cái phim Hàn. Giờ học rồi mới thấy, phim ảnh hường hóa mọi thứ, kịch tính mọi thứ nhưng vẫn chưa hề ân hận.
Chắc là sẽ xem phim để yêu hơn lựa chọn của mình đặc biệt là vì có bà Kang ngố nên chắc chẵ sẽ xem (hi vọng rate cao để có động lực xem lâu),
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 15-5-2016 13:02:31 | Chỉ xem của tác giả

Kang Sora càng ngày càng tiến bộ trong diễn xuất
từ dream high 2, doctor stranger, mr lawyer mr jo
nói chung là ủng hộ Kang Sora ngày càng thành công trong diễn xuất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 16-5-2016 03:04:04 | Chỉ xem của tác giả

Thích Kang Sora từ phim lúc xem We got married và phim Ugly Alert nên phim nào của ẻm cũng tìm xem. Phim này hóng từ ngày chuẩn bi lên sóng nhưng vì phim chưa chiếu hết nên cố đợi để phim ra hết rồi xem 1 lượt cho đã, đọc news thấy khen nhiều cũng vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 16-5-2016 11:55:00 | Chỉ xem của tác giả

Mình thích bạn mặc đồ công sở lắm lắm luôn
dáng chuẩn mặt đẹp
có tướng của dân công sở
có gì đó tri thức
huhu, nhỏ nước dãi
mà mình thích đôi môi của bạn
diễn mấy cảnh đáng yêu làm mình nổi da gà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 16-5-2016 14:50:24 | Chỉ xem của tác giả

Em ko hiểu sao em thích Sora quá trời. Nhìn cứ chân thực mà soang chảnh kiểu gì ý
Có tí ngô ngó nhưng em yêu quá chừng!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 16-5-2016 16:54:20 | Chỉ xem của tác giả

đáng yêu và vụng về
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 16-5-2016 22:03:04 | Chỉ xem của tác giả

phim này hay này. Park shin yang diễn quá xuất sắc luôn. Kang so ra thì vô cùng hợp vai. lúc đầu xem thì thấy hơi vụng về hậu đậu kiểu xem cuộc đời màu hồng. càng xem thì thấy nv của so ra càng trưởng thành và thu hút. Thấy bạn Ra hợp với dạng vai như này hơn là phim tình cảm lãng mạn. ủng hộ Ra!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 19-5-2016 09:43:36 | Chỉ xem của tác giả

Luật sư Lee trẻ trung, còn non nớt trong nghề, có chút hậu đậu, bộp chộp là đương nhiên rồi, vẩn cảm tính và tin tưởng vào chính nghĩa lắm. Và những phi vụ "động trời" cùng thực hiện vs luật sư Jo "kỳ quặc" đã đem đến nhiều kinh nghiệm cũng như trải nghiệm thú vị cho cô ah ^^~ Mình thik cách diễn của Kang Sora, bất ngờ từ "Mùi đời" đến h, ấn tượng cho chị vẫn luôn tốt, xem phim dù chưa thấy đc tiến bộ rõ rệt, nhưng hoàn toàn cảm nhận đc sự cố gắng của diễn viên, điểm này đáng quý lắm.
Cô gái trẻ thường ngây thơ nai tơ, xem hay bị cảm giác gượng gạo làm quá nếu là diễn viên tay mơ, kỹ thuật kém đóng, nhưng Sora đóng rất ổn, nhiều đoạn còn khiến khán giả bật cười cũng như đem đến nhiều suy tư về một thời trẻ tuổi nhiệt thành như vậy.
Vẫn hóng phim lắm, đến đoạn cao trào chuẩn bị lật chủ tịch Jung ruh, mong tập mới ghê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 20-5-2016 18:56:29 | Chỉ xem của tác giả

Càng ngày càng thích Kang Sora, càng ngắm càng thấy cô ấy đẹp. Diễn xuất cũng tốt hơn hẳn.
Thấy Sora hợp với mấy vai cá tính, dễ thương ấy chứ, hiền lành quá không được. Tuy vụng về, hậu đậu vì chưa có kinh nghiệm nhưng dần dần sẽ tốt hơn nhiều.
Thanks chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 24-5-2016 07:50:45 | Chỉ xem của tác giả

Vai diễn Lee Eun Jo trong phim này của Kang Sora làm mình nhớ đến lần đầu mình xem cô ấy trong " Dream High 2 " nhưng lần này diễn xuất của cô ấy đã tiến bộ hơn nhiều. Mình rất bất ngờ vì phân cảnh này mà rating phim tăng 2%, tung bông chúc mừng cho cô ấy nào. Một lần nữa cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách