Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Mia_ham
Thu gọn cột thông tin

[My Lawyer, Mr Jo] Kang Sora, nhân vật cô luật sư quyến rũ, đáng yêu và có chút vụng về

[Lấy địa chỉ]
Trả lời thưởng 96 Sức gió Trả lời 2 Sức gió giải thưởng! Mỗi người 1 lần
Đăng lúc 12-5-2016 10:26:35 | Xem tất

Trả lời thưởng +2 Sức gió

Nội dung bài của chủ thớt có vẽ tiết lộ nhiều thông tin phim, nhưng không sao vì ít ra cũng nắm được phần nào thông tin để tham gia bình luận chứ...
"Sự thu hút bởi cô đã tạo ra một nhân vật quyến rũ nhưng cũng rất khá vụng về và đáng yêu trong trong các hành động của mình và tạo ra những sự hài hước cho nhân vật". Tình yêu của mình dành cho Kang So Ra chí là ở điểm này. Ai lại không muốn có vợ đẹp, hơi ngô nghê nhưng đáng yêu như thế chứ.

Bình luận

Èo, nghe thích thế, đc yêu thích ngang Sora cơ ah :P :P :P  Đăng lúc 12-5-2016 11:34 AM
Ồ! Như thế thì cám ơn Mia_ham nhiều. Bây giờ thì tớ yêu bạn ngang Kang So Ra rồi đấy  Đăng lúc 12-5-2016 11:25 AM
Mình chỉ dịch từ news báo Hàn mà, với nữa là nó chỉ tiết lộ với những bạn chưa xem thôi, mà biết đâu đây là cách thu hút bạn tò mò fai đi xem film sao ;)  Đăng lúc 12-5-2016 11:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2016 10:29:00 | Xem tất

Sức hút của cô Luật sư này không hề nhẹ nhé
Chân thật, hơi vụng về nhưng rất đáng yêu, thể hiện đúng tính cách của 1 người mới rời ghế nhà trường. Càng lúc càng lôi cuốn và càng thích SoRa
cảm ơn St nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2016 10:36:47 | Xem tất

Sora với vai diễn này phải nói là hóa thân hoàn toàn tốt
Luật sư vụng về thế mới có người eo người thích
Con rate phim vẫn ổn, một phần nhờ vào diễn xuất diễn viên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2016 10:54:53 | Xem tất

Cám ơn về news, Kang Sora thật dễ thương trong nhân vật luật sư Lee vụng về. Nét ngây ngô vì lần đầu tiếp xúc công việc, sự vụng về do quá lo lắng không biết mình phải làm sao, nhưng tất cả không thể là mất đi hình ảnh cô luật sư vì lẽ phải, thương người, luôn thấu hiểu nổi đau thương, đơn độc và sự khó khăn của người bị hại. Vì thế cô luật sư nhiệt tình cũng cố gắng vượt qua khó khăn, nổi sợ hãi của chính mình.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2016 11:23:49 | Xem tất

Nói chung con cái thông minh quá con trai nó sợ.
Vụng về, ngô nghê chút đáng yêu hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2016 11:25:25 | Xem tất

Rất vui mừng cho So Ra vì nỗ lực đã được đền đáp bằng sự thành công của bộ phim về rating và diễn xuất được khen ngợi.
Nhân vật của So Ra là một trong những điểm làm bộ phim về đề tài luật trở nên bởt khô khan hơn.
Sau sự thất vọng về " Cuộc đời như mơ", lỗi là kịch bản quá tệ.
So Ra lấy lại phong độ của mình và sẽ tiếp tục leo lên những đỉnh cao mới trong sự nghiệp của mình.
Mình thích nhân vật Lee Eun Joo . Có hơi vụng về nhưng mà tấm lòng chân thành và trái tim nhân hậu của cô ấy làm cho người xem cảm thấy ấm áp.
Mặc dù nhân vật Ahn Young Il trong Misaeng vẫn là vai diễn ấn tượng nhất của So Ra.
Mong là So Ra sẽ đóng thêm một bộ phim nữa trong cuối năm nay sau khi nghỉ dưỡng vài tháng ^^. Hành động, crime thriller? Mong So Ra sẽ thử thách thêm những thể loại như vậy vì cô ấy nói là muốn đóng phim hành động trong cuộc phỏng vấn trước đây ^^
Mình nghĩ nếu cô ấy tham gia dự án như Signal 2 hay Bad Guy 2 sẽ rất tuyệt vời!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2016 12:06:45 | Xem tất

Kang So Ra trong phim này xinh thật, tạo hình đẹp
Nhưng hình như có vẻ ít đất diễn hay sao ý,mình ko theo dõi nên ko biết
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2016 12:57:19 | Xem tất

PHim mới của Sora được đánh giá cao vậy thiệt mừng cho bạn í. Phim trước có Sora với BÔng nhà mình mà kịch bản nó củ chuối quá nên không bật lên được.
Chúc mừng SOra nhé ^^

Bình luận

Kịch bản quá nhàm luôn, mà công nhận hai bạn í đẹp đôi dễ sợ ^^  Đăng lúc 12-5-2016 02:36 PM
Tui thích cái film đó lắm, hai bản diễn hay mà bị kịch bản  Đăng lúc 12-5-2016 01:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2016 13:43:35 | Xem tất

Phim càng ngày càng hay
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2016 13:45:04 | Xem tất

Bạn này bằng tuổi mềnh này!
Nhưng xinh và tài giỏi hơn mình nhiều!
Những vai diễn như thế này hợp với bạn này "là cô gái chân thành, có chút hậu đậu nhưng cô lại rất biết sống cho mơ ước của mình"!
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách