Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3491|Trả lời: 64
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(My Lawyer, Mr Jo) đứng thứ hai trong danh sách những chương trình truyền hình được yêu thích nhất trong tháng 5 2016

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[My Lawyer, Mr Jo] đứng thứ hai trong danh sách những chương trình truyền hình được yêu thích nhất trong tháng 5 2016

Ngày 24/05 vừa qua, theo một khảo sát được công bố bởi Viện nghiên cứu thị trường Gallup Korea , thì bộ phim ‘ My lawyer, Mr Jo’ đang đứng thứ 2 trong danh sách những chương trình truyền hình được yêu thích nhất trong tháng 5 với 4.7%. Điều đáng khen ngợi là bộ phim đã tăng liền 10 bậc so với khảo sát vào tháng trước

Trong khi đó, ở vị trí đầu tiên vẫn là chương trình truyền hình thực tế “Infinite Challenge” 11.1%”. Điều này cũng đồng nghĩa với việc, “Infinite Challenge”  đã giữ vững được vị trí số một của mình trong 20 tháng liên tục. Và với tỷ lệ % hơn hẳn vị trí thứ 2 thì các nhà sản xuất có thể yên tâm đôi chút

‘ My Lawyer, Mr Jo’ là bộ phim lấy đề tài luật sư, phim đề cập đến những vấn đề đang nóng và được cho là khá nhạy cảm hiện nay trong xã hội, coi thường mạng sống của những người vô gia cư, ăn chặn ăn bớt ngay cả với khẩu phần ăn của trẻ em, sự vô cảm, cách hành xử thiếu tính nhân văn và việc dùng tiền để thâu tóm quyền lực của các công ty, tập đoàn lớn…  Bộ phim được thực hiện dựa trên một webtoon cùng tên hiện đang khá phổ biến

Chủ đề của bộ phim xoay quanh nhân vật của Park Shin Yang, cùng sự xuất hiện của Kang Sora, Ruy Soo Young và Park Sol Mi cùng với tuyến nhân vật phụ có liên quan như Kim Kap Soo, Hwang Seok Jung và Park Won Sang.
Sự phổ biến của bộ phim cũng được nhắc đến với việc thu hút số lượng người tham gia bình luận ngày càng gia tăng  trong thời gian  phát sóng
Và thành công hơn nữa khi rating của bộ phim liên tục đứng số 1 trong khung giờ với mức rating đã vượt mốc 15%

cr: Nate

Top 5 chương trình được  yêu thích nhất tháng 5.2016

1. Infinity challenge
2 . My Lawyer, Mr Jo - Luật sư kỳ quặc
3. 2 days 1 night
4. Ssulzul Jtbc
5. MBC  Bokmyeonga king

Source: http://joynews.inews24.com/php/n ... l=959089&rrf=nv
Vtrans : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-5-2016 20:17:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Hình như Go fighting của Trung làm lại từ Infinity challange, cả hai đều có rating cao và không nhàm chán
Đúng là chương trình thực tế số 1, ăn khách liên tục trong gần 2 năm
Bộ phim  ‘ My lawyer, Mr Jo’ cũng rất đáng xem, có vẻ Kang So Ra toàn chọn những kịch bản gai góc, khi trước thì là Misaeng, bộ phim đc yêu thích bới tất cả các ông sếp Hàn Quốc trong công ty mình, giờ đến phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-5-2016 20:24:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

IC là tường thành rồi nhỉ, luôn luôn No1 ở nhiều BXH.
Phim của chú Park với Sora cũng ngoạn mục quá, tăng liền 10 bậc lên No2.
Mình không biết tiêu chí của bxh này nhưng thấy nó khác với CPI (Content Power Index)- cái này là chỉ số truyền thông chắc chỉ chủ yếu ở lứa tuổi trẻ.
Cá nhân mình đang theo dõi Oh Hae Young Again, thu hút lắm luôn, bxh CPI cũng Top đầu nữa.
Một lần nữa chúc mừng IC và My Lawyer, Mr.Jo nhé.

Bình luận

mình cũng đang xem Oh Hae Young nè, đúng là rất cuốn hút, phim cũng đang rất hot bên hàn, tin là tháng sau phim sẽ lên top 5  Đăng lúc 25-5-2016 09:30 PM
chắc k đâu bạn, đến cái DOTS cũng chưa từng no1, những phim phổ biến giới trẻ k xếp hạng cao lắm bxh này mà, top5 là ok r ^^  Đăng lúc 25-5-2016 08:59 PM
IC dẫn đầu 20 tháng liên tục rùi:) Oh Hae Young xếp thứ 12. Tháng sau khả năng sẽ lên No2 như luật sư Jo thậm chí soán ngôi đầu cũng nên:)  Đăng lúc 25-5-2016 08:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-5-2016 20:27:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Đúng là IC nhỉ các chú làm việc vất vả thật là xứng đáng đây có thể nói là tường thành của truyền hình thực tế Hàn Quốc
Mà có vẻ như các đề tài phim về Luật và Y rất thu hút khán giả xem truyền hình, chúc mình My Lawyer, Mr.Jo nhé
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-5-2016 20:36:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Chài ai, tui ko đang coi bất cứ bộ nào trong list này
Ban đầu tính coi Mr. Jo mà tới h vẫn chưa rảnh dc vì còn vướng 1 mớ film xoắn não
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-5-2016 20:39:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Đã xem My lawyer, Mr Jo từ khi khởi chiếu đến nay, phim thuộc top 5 chương trình được yêu thích nhất tháng 5.2016 cũng không bất ngờ. Mặc dù đề tài pháp đình là không mới nhưng từng câu chuyện tòa án mang tính nhân văn làm người xem dễ đồng cảm. Diễn viên đồng đều, lồng ghép hài hước nên không khô khan. Các tình tiết thắt mở hợp lý nên thu hút người xem.

Thanks bạn trans news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-5-2016 20:46:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Infinity challenge là tường thành rồi, ekip sản xuất chương trình quá daebak, 10 năm vẫn chạy tốt. Cơ mà vẫn thích IC thời đầy đủ thành viên Gil, Hong Chul với hyung Doni. Ngoài chú Jae Suk vs Ha Ha, mình hơi bị kết hyung Doni nha, cứ nhìn mặt chú là thấy buồn cười rồi. Hồi đại nhạc hội 2013, couple Doni - GD yêu thôi rồi.
2d1n nữa, chỉ cần nghe Cha vợ lẽ cười thôi là vui cả ngày rồi.
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-5-2016 21:06:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

IC giữ ơhong độ ghê thực chuẩn tường thành của show thực tế luôn
My Lawyer, Mr Jo  ngày càng đứng vững đấy, chúc mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-5-2016 21:08:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Các chương trình truyền hình thực tế thì ít xem nên không rõ lắm
Nhưng Kang So Ra thì quả là ấn tượng
Thích nhất từ hồi xem Misaeng, rồi đến bi giờ, chọn toàn những vai gai góc
Trẻ nhưng rất bản lĩnh - diễn xuất rất thuyết phục
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-5-2016 21:21:16 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

My Lawyer rating hai chữ số từ hồi lên sóng khi DOTS đang hot và ở thời điểm hiện tại các phim rating èo uột
tuần sau là hết phim rồi fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách