Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Music Series] KSHFC's Morning Coffee - Số 11: Cherry Blossom Ending (Busker Bus

[Lấy địa chỉ]
51#
 Tác giả| Đăng lúc 24-12-2012 21:08:55 | Chỉ xem của tác giả
Do cuối năm các bạn bận thi cử nhiều nên quán cà phê này của KSHFC subbing team xin tạm thời đóng cửa một thời gian. Kết thúc các kỳ thi cử, tình hình nhân lực dồi dào trở lại, quán lại tiếp tục mở cửa mang lời ca, tiếng hát cùng với cảm hứng và sự sáng tạo của các nghệ sỹ tới các bạn.

Chúc các bạn Giáng Sinh vui vẻ và năm mới hạnh phúc.

Chủ quán

Wendy :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 29-12-2012 19:35:24 | Chỉ xem của tác giả
JustWendy gửi lúc 26-11-2012 09:34
Ly cà phê thứ chín:
"SPRING DAY, CHERRY BLOSSOM AND YOU" - EPITONE PROJECT

sao không lấy link load nhỉ?mihf tìm thấy 9 bài rồi, còn bài thứ 9 này hổng thấy ầ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
 Tác giả| Đăng lúc 29-12-2012 22:12:35 | Chỉ xem của tác giả
meolulu gửi lúc 29-12-2012 19:35
sao không lấy link load nhỉ?mihf tìm thấy 9 bài rồi, còn bài thứ 9 này h ...

Bài thứ chín, vì là nhạc không lời, nên mình lấy luôn clip trên Youtube xuống giới thiệu với các bạn. Nếu muốn, bạn có thể down bản mp3 của khúc nhạc này xuống.

Bạn dùng tên của khúc nhạc, kèm với chữ mp3 để tìm kiếm sẽ thấy rất nhiều nơi để bạn download. Trong trường hợp bạn không kiếm được, mình sẽ giúp bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 11-4-2013 08:53:38 | Chỉ xem của tác giả
Thích nhất ly cà phê thứ 2 và 10. Anh cháng Park Hyo Shin hát cũng hay nữa. Mình nghe hơn 10 lần mà vẫn muốn nghe.
Nhưng mà không có bản full. Xem fancam thì hơi ồn. Bản này tuy ngắn nhưng âm thanh tốt hơn
Si Kyung thì khỏi chê. Đọc cả rap nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 11-4-2013 15:03:18 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy bài nào cũng hay
cố gắng phát huy nhá                                                     
thanks nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 11-4-2013 20:38:53 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu vào đây lại có thêm một bài mới của anh SSK rồi
Thích giọng hát ballad của anh nên không thể nào tưởng tượng bài này sẽ như thế nào
Mới nghe xon, hay quá cơ! Ôi ghiền rồi, lâu lâu chú MC lại chen vào buồn cười ghê
Công nhận anh hát hay quá đi
Cám ơn bạn đã dịch nhé!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 11-4-2013 22:41:55 | Chỉ xem của tác giả
JustWendy gửi lúc 10-12-2012 09:51
Ly cà phê thứ mười:
"I DON'T CARE" - SUNG SI KYUNG

Uhmmmm lúc chiều em vừa nghe được bài này trên Dailymotion xong XD
Lúc đó đang search video với từ khóa Sung Si Kyung, ra không nhiều kết quả như U2B nhưng mà lại tìm được bản I Don't Care Live cover của anh Si Kyung do subteam nhà mình làm XD
Trong khi đó ở trên U2B cũng có, nhưng chỉ là bản Mp3 và chất lượng rất chán T.T
ST Fightinggg ạ XD XD XD~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
 Tác giả| Đăng lúc 11-4-2013 23:04:50 | Chỉ xem của tác giả
leelinh95 gửi lúc 11-4-2013 22:41
Uhmmmm lúc chiều em vừa nghe được bài này trên Dailymotion xong XD
Lúc đó đang searc ...

Bản up lên dailymotion đã bị giảm chất lượng nhiều (nếu không muốn nói là rất nhiều). Muốn xem màn biểu diễn này với chất lượng tốt, thì 1 là bạn xem bản trên vimeo (nhớ chọn chất lượng HD), hai là bạn nên down file sub mà bọn mình làm sub về (trong hai cách này, down về vẫn chất lượng hơn). Link down được cung cấp trong post của bài này đó.

Bình luận

OK ạ. Thanks ss nhiều ạ XD  Đăng lúc 11-4-2013 11:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 14-4-2013 00:14:53 | Chỉ xem của tác giả
binobino gửi lúc 10-12-2012 22:38
đúng đó bạn ^^
ở tập tỏ tình Gary đã hát khúc này tặng cho Ji ngố
lúc đó muốn ...

cái tập có khách mời là Tony Ahn đó bạn. Gary tỏ tình vs Ji trên tàu điện ngầm và có Rap đoạn đó ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
 Tác giả| Đăng lúc 1-7-2013 20:23:08 | Chỉ xem của tác giả
Ly cà phê thứ mười một:
CHERRY BLOSSOM ENDING - BUSKER BUSKER

Chào các bạn,

Lâu rồi không gặp nhau ^^!

Hôm nay chúng tôi sẽ giới thiệu đến bạn một ca khúc có thể xua tan cái nóng mùa hè và khiến bạn nhận ra cuộc sống này thật đáng yêu biết bao. Đó là ca khúc "Cherry Blossom Ending" của nhóm nhạc indie Busker Busker.

Ra đời năm 2012, với ca từ giản dị và giai điệu rộn ràng, "Cherry Blossom Ending" nhanh chóng trở thành bài hát yêu thích của số đông khán giả và giúp cho Busker Busker, nhóm nhạc thể hiện ca khúc này, trở thành nhóm nhạc giành được nhiều thiện cảm trong lòng công chúng. Giống như vẻ đẹp của loài hoa trong tựa đề bài hát, "Cherry Blossom Ending" là một ca khúc có vẻ đẹp bình dị, thổi vào tâm trạng người nghe những cảm xúc vừa vui vẻ, vừa lãng mạn như thể đang đi dạo trên những con phố mùa xuân.

Giờ thì mời bạn tự trải nghiệm cuộc đi dạo mùa xuân này qua những giai điệu tuyệt vời của "Cherry Blossom Ending" nhé.

Chúc các bạn một tuần mới làm việc hiệu quả

THỰC HIỆN BỞI KSHFC SUBBING TEAM
Phụ trách chương trình: JustWendy
Translator: JustWendy
Timer: minhthai201
Typesetter: gemangel
Encoder: siwang
Designer:JustWendy

Bình luận

Hy, lần trước em đi Cô Tô cũng lên lịch đến lần thứ 3 mới đi được vì bão ấy chị ạ!  Đăng lúc 1-7-2013 09:05 PM
:) 13-18/7 em bận, sau đó thì chơi dài đến tháng 8 mới đi làm, đến tháng 8 chắc cũng chưa bận lắm, chị bố trí được qua ngày 18.7 thì tốt quá chị ơi.  Đăng lúc 1-7-2013 08:58 PM
hy, chị cứ thu xếp đi nhé, có gì nhớ hú em! Theo em đi Cô Tô là hợp lý nhất, vừa đẹp, vừa rẻ!  Đăng lúc 1-7-2013 08:52 PM
Hay là rủ nhà Ngố ngoài Bắc làm 1 chuyến đê chị!  Đăng lúc 1-7-2013 08:46 PM
QN rất nhiều đảo, Quan Lạn, Cô Tô, Ngọc Vừng. Nhưng theo em Cô Tô đẹp nhất, Quan Lạn thì có bãi tắm đẹp nhưng giá cả hơi đắt tí.  Đăng lúc 1-7-2013 08:45 PM

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
tmn + 5 bài hát hay quá ^^
suzannenguyenvn + 5 Ủng hộ 1 cái!
misshan15 + 5 quên chưa rate :xx hehe
gemangel + 5 ^^
reaven_691 + 5 bài này dễ thương quá đi ss :X :X.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách