Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: F-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie][2015] Un Homme Idéal - Kẻ Giả Mạo | Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 4-9-2016 09:48:51 | Chỉ xem của tác giả
Quá tuyệt vời là một câu chuyện không quá mới nhưng chưa bao giờ là cũ.Nếu ở trong hoàn cảnh như anh chàng Mathieu mình không biết có tránh được cám dỗ quá lớn từ sự nổi tiếng và hào nhoáng của thành công nhưng sau tất  cả vì xây dựng trên sự lừa dối nên không bền vững và lo sợ được mất đến nỗi đánh mất mình và người xung quanh.
Cảm ơn ST.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 4-9-2016 17:32:48 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim hay, lúc đầu chỉ là giả mạo nhưng hòan cảnh đưa đẩy đến cuối cùng giết người và sống 1 cuộc đời không phải là chính mình. Đoạn cuối thật buồn cho Mathiew
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 6-9-2016 14:48:59 | Chỉ xem của tác giả
Nhạc phim perfect luôn.
Dạo này cạn phim, đổi gu sang phim Pháp, k kém holywood luôn.
Nhạc phim thì khỏi chê ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 6-9-2016 21:57:56 | Chỉ xem của tác giả
cái hình poster thấy trai cũng có vẻ hơi đẹp nhể, cũng ham lắm, nhưng mà dạo này đi làm về trễ, mệt mỏi nên chả coi film nhiều. cứ các bạn mời thì lại kéo film về cất, cuối tuần rảnh rỗi lại lôi ra coi. thấy cũng thú vị.
film thì chưa coi nhưng vẫn muốn comment cái để ủng hộ mí bạn sub, cảm ơn mí bạn nhen, thương yêu, ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 3-10-2016 20:27:43 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự không hiểu người ta yêu nhau kiểu gì, ở bên nhau mấy năm trời mà cũng không biết được con người thực của nhau. Nếu cứ gắng gượng sống trong vai một người hoàn toàn không phải là mình thì kết cục khéo sẽ khủng khiếp hơn Gone Girl thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 11-11-2017 23:02:41 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng đầu tiên là poster, sáng tạo quá đi mất. Xong xem trailer thì kết luôn, down phim về ngay tắp lự. Có dạo không dò ra FZone ở đâu, giờ vớ được rồi down ngay loạt về xem cho đã. Cảm ơn subteam đã luôn làm việc hết mình nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 25-11-2017 18:26:25 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi tải về thưởng thức, phải nói là hay từ nội dung đến nhạc. Thanks!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách