Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: F-zone
Thu gọn cột thông tin

[Movie][2015][Điện Ảnh Đức] Er Ist Wieder Da - Xem Ai Trở Về Này | Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-2-2017 17:56:30 | Xem tất
Đây là một bộ phim vừa thực vừa đùa nhưng cá nhân mình thấy thực nhiều hơn. Nếu mình không xem đoạn giới thiệu phim thì nếu xem đến 2/3 phim thì sẽ có cảm giác thực hơn nữa về việc đây không phải là phim nữa và có thể tự nhận mình là khờ khi muốn thực tin vào điều đó. Gọn lại là diễn xuất của Hitler(H) đã gây được một niềm tin lạ về giả tưởng nhất là cách ông ấy phỏng vấn, diễn thuyết và độc tài thật là thực đến mức gần cuối phim không muốn tin là thực nữa.

Phim hay nhưng kết thúc thật nản cho anh chàng khổ sở đi theo H từ đầu phim.
Cuối cùng không quên cảm ơn subteam (F-Zone) đã cố gắng giữ vững trong thời gian qua.
"May mắn và hạnh phúc"

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-2-2017 16:32:38 | Xem tất
Danke
mình đang học tiếng đức đây, nhìn thấy có phim bỗng muốn khóc luôn, giống như đc nhìn thấy 1 điều gì đó gần gũi í
mong dc kết ban vs admin để có thể trao đổi và học hỏi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-2-2017 18:57:38 | Xem tất
chúc team một năm có nhiều nhiều sản phẩm hơn nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2017 00:14:30 | Xem tất
Vừa xem xong phải bay vào cảm ơn subteam đã đem đến một bộ phim tuyệt vời
Hitler - trùm phát xít xuyên không đến thế kỷ 21, nội thế thôi đã thấy tò mò, hấp dẫn, và phim làm được nhiều hơn thế. Pha phong cách của chàng phóng viên Borat, phim có những cảnh quay phỏng vấn, những góc quay khiến câu chuyện trở nên thật hơn, đề cập những vấn đề chính trị nhức nhối hiện tại mà như Hitler nói là chẳng khác gì những năm 30 thế kỷ trước. Tất nhiên mấy chi tiết hài đan cài rất tuyệt, tài hùng biện của Hitler giỏi đến nỗi xù được hóa đơn 26er
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-12-2017 00:36:33 | Xem tất
Phim Đức!
Không ngờ ở F-zone cũng có cả phim Đức!
Khá thú vị nhỉ, giả tưởng trùm phát xít sau "ngủ đông" đến với thế giới hiện đại.
Cảm ơn subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách