Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: F-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie][2014] Yves Saint Laurent - Cuộc Đời Của Yves Saint Laurent | Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 9-11-2016 13:19:24 | Chỉ xem của tác giả
phim quá hay đi ạ phim quá hay đi ạphim quá hay đi ạphim quá hay đi ạphim quá hay đi ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 9-11-2016 19:15:38 | Chỉ xem của tác giả
Tính tải về xem mà xem trailer thấy trai hôn trai nên thôi -_-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 11-11-2016 23:24:50 | Chỉ xem của tác giả
quyết định xem phim này vì liên quan đến thời trang và thứ hai là đam mỹ  công nhận xem rất hay  nhất là ty của hai nvc, sự rằng buộc trong cuộc sống, đôi lúc có hạnh phúc, mệt mỏi, chán ghét nhưng vẫn ở cạnh nhau  cuộc đời con ng cũng vậy, nếu như trải qua đc những điều đó mà vẫn bên nhau thì đó là sự thành công lớn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 9-12-2016 13:59:26 | Chỉ xem của tác giả
2 bộ phim đều về NTK YSL
Nhìn poster anh diễn viên chính đẹp trai quá
Thank ST nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 11-12-2016 13:07:15 | Chỉ xem của tác giả
phim hay ghê. cám ơn ST xem phim xong quyết định mình phải mua 1 món đồ của YSL : xong lên mạng tìm thử thì thấy giá khoảng hơn 30 củ 1 cái áo nên thôi luôn thứ duy nhất có thể mua là son
btw lúc xem phim mình cứ tưởng YSL và PB mặc dù có khúc mắc nhưng vẫn yêu nhau cả đời, vậy mà khi tìm thông tin thì họ chỉ yêu nhau 18 năm. có chút buồn nhẹ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 19-12-2016 19:49:52 | Chỉ xem của tác giả
Vừa thấy cái poster phim có diễn viên đẹp phải nhảy vào, lại còn có cảnh zai hôn zai thì còn gì bằng ôi máu hủ trỗi dậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 24-3-2017 03:32:15 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn đôi ngũ team sub đã dịch bộ phim hay cổ điên của Pháp..mình đang hoc tiếng pháp a...
Có bạn nào đang coi để link SEED/SOURCE mình down tiếp bộ này về máy vớimạng down fshare không được, lad quá...hiuhiu ^^ Giúp mình với
merci beaucoup các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 22-11-2017 11:54:32 | Chỉ xem của tác giả
Thương hiệu Yves Saint Laurent, nghe tên là phải xem ngay!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách