Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: F-zone
Thu gọn cột thông tin

[Movie][2014] Saint Laurent - Huyền Thoại Saint Laurent | Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-12-2016 12:58:31 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Cuộc đời của "Hoàng tử bé ngành thời trang" đã được dựng thành phim rồi, ngưỡng mộ tài năng của nhà thiết kế nổi tiếng này.
Bên cạnh đó, cũng được gặp lại người đã mở ra cánh cửa tới xưởng thời trang của Yves Saint Laurent thông qua những bức ảnh nồi tiếng của ông.
Cảm ơn subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 13:00:08 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

PHim được đề cử giải thì không phải là phim tầm thường
MÌnh rất thích thời trang và cũng có biết đến hàng YSL nhưng nhờ ST mình mới biết người sáng lập là nam
Từ thời trang, mỹ phẩm đến nước hoa đều rất nổi tiếng và ưa chuộng
Hi vọng xem xong phim này có thể hiểu được về nhà thiết kế tài ba này
Thanks ST đã dịch phim có ý nghĩa này ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 13:41:11 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Film này bữa có coi trailer rồi nè, hay quá trời. Phim làm theo kiểu tiểu sử về 1 nhân vật mình thấy Pháp và Anh làm vẫn hay nhất. Thủ pháp độc đáo mà không phải phim Hollywood nào cũng bắt gặp. Chất liệu làm phim cũng khiến người xem cảm thấy mình được chứng kiến toàn bộ cuộc đời của huyền thoại thời trang này. Đầu tư và tìm hiểu về nhân vật cũng rât sâu sắc.
Phim tuyệt hay, nhạc dạo đầu cũng tuyệt không kém. U buồn nhưng đẹp đẽ tựa như tình yêu trong phim vậy.
Tóm lại là cảm ơn subteam nhiều. Mình lê thân đi down đã ^^

Bình luận

ôi vậy ạ, chết, để mình xem lại trailer, cảm ơn bạn, mình sẽ edit lại cmt  Đăng lúc 8-12-2016 02:33 PM
Nhầm hàng rồi nàng ơi,phim là là "Saint Laurent" nam chính phim này là Gaspard Ulliel. Pierre Niney là nam chính phim "Yves Saint Laurent" cơ.  Đăng lúc 8-12-2016 01:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 14:28:18 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Trước giờ vẫn luôn có hứng thú vô cùng với những bộ phim lấy chủ đề thiết kế thời trang, mà phim này lại còn liên quan đến cuộc đời một nhà thiết kế huyền thoại có thực thì càng hay phải biết, đoạt giải nữa cơ mà. Còn chần chờ gì nữa, down nhanh về xem phim thoy. Cảm ơn subteam đã vất vả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 14:47:27 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Từ ngày lỡ sa chân vào F-zone thì list phim để xem nó cứ kéo dài vô tận ko thôi.
Gì chứ phim về ngành thời trang là phải nhảy vào luôn, thực sự rất kết phim về thời trang nên cảm tạ subteam rất nhiều vì đã đưa phim đến với mình nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 15:10:20 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

tks subteam, xem trailer rất thú vị,

danh sách đề cử giải thưởng của phim cũng hoành tráng nữa,

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 16:08:15 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Bộ phim này tuy không biết nhưng làm về saint Laurent 1 thương hiệu yêu thích của mình thì không thể bỏ qua.
Thêm nữa lại là phim của Pháp. Cảm ơn subteam nhiều nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 22:12:39 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Đây là bộ phim thứ 2 mà F-zone làm về Yves Saint Laurent rồi
Xem trailer thấy thời trang trong phim đẳng cấp quá
Phim lại con được đề cử nhiều giải thưởng danh giá nữa chứ
Cảm ơn subteam nhiều nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2016 02:06:17 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Nghe tới tên Yves sao mình cứ liên tưởng tới hãng mỹ phẩm nhiều hơn là thời trang nhỉ
Quá khổ cho người có kiến thức hạn hẹp ~T_T~
Nhưng dù sao phim cũng được công nhận bởi rất nhiều giải thưởng nên phải xem thử ngay thôi.
Cảm ơn subteam đã giới thiệu bộ phim này đến mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2016 02:28:03 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Quả thật là lâu lắm rồi mới lại mò vào F-zone để tìm xem 1 bộ phim Pháp.
Chỉ cần nhìn qua poster là đã thấy ấn tượng rồi, cảm giác như con người trong hình vừa mang nét sang trọng những cũng đầy bí ẩn, nhất là cái nụ cười đó xíu nữa là ám ảnh rồi.
Mà phim được nhiều giải thưởng như vậy chắc chắc là đáng để xem rồi, nên giờ down về ngay thôi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách