Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: F-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie][2014] Les Vacances Du Petit Nicolas - Kỳ Nghỉ Hè Của Nhóc Nicolas | Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 17-9-2016 00:32:34 | Chỉ xem của tác giả
Đây là tác phẩm chuyển thể nhóc Nicolas thứ hai mà mình xem và sẽ chẳng có gì để mình phải so sánh với nguyên tác.  Cũng khá lâu mới được xem một bộ phim thoải mái vui vẻ từ đầu tới cuối mà chẳng cần phải suy nghĩ nhiều về các khía cạnh phức tạp.
Kỳ nghỉ hè của nhóc Nicolas chính là xoanh quanh câu chuyện xoay  bọn trẻ con không chút nặng nề hay có vấn đề nghiêm trọng gì, nhưng chẳng vì vậy mà nhàm chán. Bộ phim không vì chỉ xoay quanh lũ nhóc mà cộp mác chỉ dành cho trẻ con. Nội dung phim chính là đưa bạn trở về với tuổi thơ khi thấy cậu nhóc tiểu học mơ mộng mà hành xử như cụ non, bằng những trò đùa tinh nghịch và hàng ngàn câu hỏi ngờ nghệch, rồi bật  cười của trước tình cảm đáng yêu của lũ trẻ con này
Vô cùng cảm ơn subteam đã làm bộ phim hết sức vui vẻ và đầy ý nghĩa về gia đình đáng để thưởng thức này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 17-9-2016 00:33:50 | Chỉ xem của tác giả
Đây là tác phẩm chuyển thể nhóc Nicolas thứ hai mà mình xem và sẽ chẳng có gì để mình phải so sánh với nguyên tác.  Cũng khá lâu mới được xem một bộ phim thoải mái vui vẻ từ đầu tới cuối mà chẳng cần phải suy nghĩ nhiều về các khía cạnh phức tạp.  Kỳ nghỉ hè của nhóc Nicolas chính là xoanh quanh câu chuyện xoay  bọn trẻ con không chút nặng nề hay có vấn đề nghiêm trọng gì, nhưng chẳng vì vậy mà nhàm chán. Bộ phim không vì chỉ xoay quanh lũ nhóc mà cộp mác chỉ dành cho trẻ con. Nội dung phim chính là đưa bạn trở về với tuổi thơ khi thấy cậu nhóc tiểu học mơ mộng mà hành xử như cụ non, bằng những trò đùa tinh nghịch và hàng ngàn câu hỏi ngờ nghệch, rồi bật  cười của trước tình cảm đáng yêu của lũ trẻ con này.  Vô cùng cảm ơn subteam đã làm bộ phim hết sức vui vẻ và đầy ý nghĩa về gia đình đáng để thưởng thức này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 17-9-2016 11:30:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Một film giải trí hài hước dễ thương như vậy thì mình không thể không xem rồi.
Cảm ơn các bạn nhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 17-9-2016 22:32:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Một bộ phim trẻ em rất dễ thương. Cậu nhóc Nicholas phần này cũng đáng yêu, đặc biệt có đôi mắt rất đẹp. Khuôn mặt bé cũng láu lỉnh.
Coi 2 phần phim Nicholas đều thích vì những suy nghĩ ngây ngô và hành động bộc phát của trẻ nhỏ, thấy cuộc sống vẫn còn dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 18-9-2016 00:50:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

ui ui phần 1 e xem đi xem lại không biết bao nhiêu lần
1 bộ phim tuyệt vời, bọn trẻ con hài kinh người
cảm ơn team mình nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 18-9-2016 09:48:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mình đã từng xem phim về nhóc Nicholas và nhựng người bãn tinh ranh của cậu rồi, hy vọng phần này là về chuyến nghỉ hè của cậu bé Nicholas đó.
Phải down về ngay mới được, hy vọng cậu không làm cho người xem thất vọng và sẽ mang đến cho họ những trận cười sảng khoái khác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 18-9-2016 10:55:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ngày xưa suốt ngày đọc Nicolas
Mình còn có gần đủ bộ truyện này hehe
Đọc đi đọc lại vẫn thấy vui. Giờ xem film càng thấy vui hơn nữa. Cảm ơn subteam nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 18-9-2016 12:39:05 | Chỉ xem của tác giả
Có phim rồi ạ.
Cảm ơn F-ZONE nha.
Ít coi phim Pháp lắm, nhưng cũng để thử cái.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 18-9-2016 12:54:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Nhìn mấy đứa trẻ nghịch ngợm mà thích thật
Có dịp quay về với những lúc giải trí tuổi thơ
Mấy bé diễn cũng dễ thương quá
Cảm ơn nhà F ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 18-9-2016 14:10:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Tình hình này xem phim hài là hợp, sau các bộ phim hại não, đau buồn thì thể loại hài hước là nhất. Nhóc Nicolas cực dễ thương, mình thích nhóc quá đi mất. Cám ơn vì bộ phim hay, nhắn nhít với lũ trẻ.

Thanks nhà F-zone
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách