Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: F-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie][2014] Le Père Noël - Ông Già Noel | Vietsub HD Completed ~ Chúc các bạn Giáng Sinh an lành

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 26-12-2016 07:26:11 | Chỉ xem của tác giả
Mấy hôm rồi bận quá không vào xem hết được nên đã bỏ qua một phim hay và có ý nghĩa nhân dịp Giáng sinh như vậy. Hôm nay dù trễ nhưng không khí lạnh của đêm Noel vẫn còn đó nên nhất quyết phải tải về để xem. Chân thành cảm ơn các bạn đã có một món quà rất có ý nghĩa gởi đến tất cả mọi người. Chúc tập thể ACE KST luôn dồi dào sức khoẻ, thành công trong công việc và ngày càng mang đến cho mọi người nhiều tuyệt phẩm hơn nữa. Thân.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 27-12-2016 08:15:13 | Chỉ xem của tác giả
Trailer hấp dẫn quá
Thích thằng nhỏ quá xá, nhìn cưng ghê
Thks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 27-12-2016 10:36:39 | Chỉ xem của tác giả
Dù Giáng Sinh đã qua nhưng mình vẫn mò các thể loại phim liên quan tới Noel để xem, vẫn muốn sống trong không khí mùa lễ hội mãi
Xem phim ủng hộ Subteam, cảm ơn Subteam nhiều nhiều.
Chúc Subteam mùa đông không lạnh, năm mới ấm áp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 27-12-2016 21:55:52 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay dã man luôn ạ!!!!!!!!!!!!!!! Frenchzone làm việc rất tuyệt ấy! Phim nào phim đó đều rất hay, sâu lắng. Nhạc cũng hay )) sắp năm mới rồi, mong rằng sẽ được Frenchzone giới thiệu cho vài bộ hay nữa để xem trong kì nghỉ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 28-12-2016 11:58:43 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa xem trailer
Đúng là một bộ phim đáng xem trong mùa noel
Cái gì cũng có cái giá của nó, ông già noel cuối cùng cũng hiểu được tình cảm của một đứa trẻ là gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 19-1-2017 20:25:54 | Chỉ xem của tác giả
phim thật sự hay và ý nghĩa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 7-11-2017 10:47:18 | Chỉ xem của tác giả
Cứ phim mà có em bé đóng là đã thấy hay rồi. Chắc chăn sẽ hứa hẹn một bộ phim thú vị về chủ đề Giáng sinh. Thời điểm đăng phim và thời điểm xem phim cực thích hợp. Mình đặc biệt thích hình tượng ông già noel trong bộ phim này. Xây dựng lạ và không hề đụng hàng với các bộ phim về chủ đề giáng sinh khác.
Chúc đội ngũ Subteam và cả nhà xem phim vui vẻ.
Cũng may là bên này không hạn chế về độ cao và sức gió. Nên cứ thoải mái mà xem phim. hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 22-11-2017 20:05:57 | Chỉ xem của tác giả
sắp giáng sinh ròi, lại có phim hay để coi, còn bằng tiếng pháp nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 25-11-2017 18:21:43 | Chỉ xem của tác giả
Sắp đến Giáng sinh lại gặp đúng bộ phim này, phải xem ngay thôi. Thanks subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 19-12-2017 23:19:11 | Chỉ xem của tác giả
có nên gọi là bad santa không nhỉ, đúng là phim này rất hợp xem vào khoảng thời gian này, cảm ơn subteam ạ. Không liên quan nhưng mà hôm nay vào forum là thấy Giáng sinh về thật rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách