Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: F-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie][2014] Le Père Noël - Ông Già Noel | Vietsub HD Completed ~ Chúc các bạn Giáng Sinh an lành

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 24-12-2016 02:09:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

trailer dễ thương quá. Mình thích việc cậu bé mơ ước ngồi cùng ông già Noel trên xe trượt tuyết đến những vì sao để được gặp bố, thích đoạn "ông già Noel" để cậu bé ngồi trong giỏ xe đạp đưa đi loanh quanh khắp nơi, thích "đội ăn trộm" tùy hứng và nghiệp dư nhất quả đất đó. Có ai đi ăn trộm lại đáng yêu như cậu bé ấy không?
hóng phim, chờ link xem onl
cảm ơn subteam rất nhiều, chúc các bạn giáng sinh thật an lành.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-12-2016 04:04:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

Một bộ phim thật hài hước và thú vị, rất đáng xem trong mùa Noel này
Nhớ hồi nhỏ cũng mơ được gặp ông già Noel như thế, nhận những món quà và chu du cùng ông
Sao lên phim lại hóa thành tên trộm thế này, có hơi phũ phàng nhỉ^^
Dù sao cũng cám ơn món quà của FZone subteam nhé, chúc cả team có một mùa giáng sinh thật an lành, hạnh phúc và cho ra đời nhiều sản phẩm hay hơn nữa nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 24-12-2016 16:24:22 | Chỉ xem của tác giả
Đọc giới thiệu nội dung và xem trailer đã thấy đây là một bộ phim thú vị rồi, hài hước có và cảm động chắc chắn ko thể thiếu quả thật là một bộ phim ấm áp, rất phù hợp để thưởng thức trong mùa Noel lạnh giá này, lót dép chờ link down thôi
Cám ơn subteam thật nhiều vì đã mang đến những bộ phim muôn màu muôn vẻ của điện ảnh Pháp suốt thời gian qua nhé Merry Christmas các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 24-12-2016 19:47:32 | Chỉ xem của tác giả
Hẳn đây sẽ là một bộ phim vô cùng hài hước.
Noel ở nhà xem phim của nhà mình sub, hết buồn luôn.
thks subteam. mọi người noel vui vẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 24-12-2016 23:10:12 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim rất ý nghĩa ạ, em chưa xem đâu, mới xem trailer đã phải vào comment ngay. Trong những bộ phim Pháp mà team đã dịch, những bộ về tình cảm gia đình hoặc bạn bè nhẹ nhàng là hay nhất. Cảm ơn subteam nhiều, merry christmas!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 24-12-2016 23:30:28 | Chỉ xem của tác giả
đêm Noel xem phim về ông già Noel, hợp quá đi mất, hy vọng mình kịp tải về trước khi buồn ngủ. Nội dung phim có vẻ thú vị, cảm ơn các bạn subteam đã giới thiệu phim. Phim này làm mình nhớ đến phim hoạt hình "Cuộc đời chú mèo" do cặp nhân vật chính hơi giống nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 24-12-2016 23:56:36 | Chỉ xem của tác giả
Rất kịp thời và phù hợp để xem nhân dịp Giáng sinh năm 2016. Cám ơn các bạn rất nhiều. Chúc Giáng sinh an lành, chúc mừng năm mới 2017.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 25-12-2016 11:04:07 | Chỉ xem của tác giả
he he giáng sinh ấm áp cả nhà, thanks subteam đã vietsub bộ film này

Mình Giang sinh ở nhà nghiền những bộ film của Kites cho ấM áp

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 25-12-2016 11:44:30 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn tất cả mọi người trong subteam đã làm việc thật chăm chỉ để t có phim hay xem trong dịp giáng sinh này. Chúc subteam và các bạn có một mùa giáng sinh an lành và ấm áp. Love ya <3<3<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 26-12-2016 07:21:45 | Chỉ xem của tác giả
F-zone gửi lúc 23-12-2016 10:45 PM
Thông báo link die tại đây

Mấy hôm rồi bận quá không vào xem hết được nên đã bỏ qua một phim hay và có ý nghĩa nhân dịp Giáng sinh như vậy. Hôm nay dù trễ nhưng không khí lạnh của đêm Noel vẫn còn đó nên nhất quyết phải tải về để xem. Chân thành cảm ơn các bạn đã có một món quà rất có ý nghĩa gởi đến tất cả mọi người. Chúc tập thể ACE KST luôn dồi dào sức khoẻ, thành công trong công việc và ngày càng mang đến cho mọi người nhiều tuyệt phẩm hơn nữa. Thân.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách