Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11420|Trả lời: 109
Thu gọn cột thông tin

[Movie][2014] Elle S'appelait Sarah - Bí Mật Của Sarah | Vietsub HD Completed | Update Link Online #1

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-8-2016 09:23:30 | Xem tất |Chế độ đọc
Bí mật của Sarah

Đạo diễn: Gilles Paquet-Brenner
Diễn viên: Kristin Scott Thomas, Mélusine Mayance, Niels Arestrup
Quốc gia: Pháp
Năm phát hành: 2010
Thời lượng: 111 phút
Thể loại: Tình cảm, Gia đình
IMDb: 7.5/10

GIỚI THIỆU

Julia Jarmond, nhà báo người Mỹ, hoạt động tại Pháp đã được 20 năm, đang làm điều tra về giai đoạn Vel d’Hiv (cuộc vây ráp người Do Thái tại Pháp vào năm 1942) đầy đau thương. Trong quá trình tìm hiểu sự việc, cô đã phát hiện ra một cái tên lạ : Sarah – một bé gái khoảng 10 tuổi (vào thời điểm tháng 7 năm 1942). Không chỉ là đề tài của một bài báo, việc tìm hiểu về cô bé này còn là một thách thức đối với riêng bản thân Julia, khi đằng sau đó, còn cả một bí mật của gia đình cô. Làm thế nào mà hai số phận, sống cách nhau 60 năm, có thể gặp gỡ và cùng nhau vén lên bức màn bí mật, làm đảo lộn cuộc sống của Julia và những người thân thích của cô ? Phải chăng, để có được sự thật trong quá khứ, chúng ta phải chấp nhận đánh đổi hiện tại này…

TRAILER

F-Zone's Subbing Team

Trailer: Vĩnh Chính, bizeph
Translator:  bizeph
Editor, Timer, Typesetter, Encoder: Vĩnh Chính
Designer: Ji_Ji
Free download at http://kites.vn

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
leciel89 + 5 Vãi tóa =))))))))))))))))))))))))))))).
sarahlee_95 + 5 Cảm ơn subteam!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 10-8-2016 09:25:49 | Xem tất

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2016 12:05:17 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Lại thêm 1 phim mới nữa được F-zone giới thiệu
Xem ra có gì hơi bí ẩn đây, chắc là sẽ hấp dẫn
Nể phục F-zone vì sự chăm chỉ mang đến cho bà con nhà Diều những bộ phim hay
Cảm ơn nhiều nhé

Bình luận

wow hóng quá, ra nhanh đi ạ  Đăng lúc 16-8-2016 10:42 PM
Vietsub HD Completed  Đăng lúc 10-8-2016 07:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2016 16:06:06 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

gần đây các bạn subteam của F-zone giới thiệu thêm nhiều phim mới nha, bình thường thì bên F-zone thường ít khi giới thiệu phim nhưng những phim này thường được chọn lọc khá kỹ. Mình vẫn còn mấy phim Cánh bướm, Phân khu 13, Amelie, Nhóc Nicholas trong máy đấy. Cảm ơn các bạn nha.

Bình luận

Vietsub HD Completed  Đăng lúc 10-8-2016 07:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2016 19:38:28 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Nội dung phim nghe bí ẩn quá nhỉ
Dạo này Fzone hoạt động tích cực quá ^^
Cảm ơn vì đã mời mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2016 19:43:21 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Cảm ơn subteam đã sub bộ này.
Hồi mới coi trailer mình đã tự hỏi không biết F-zone có làm nó không :v
Ai ngờ dạo này subteam nguy hiểm quá
Hihi giờ thì đi kéo về đây, một lần nữa cảm ơn ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2016 19:44:07 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Cám ơn vì lời mời xem phim, nói cho đúng bản chất vấn đề cám ơn chiếc vé xem phim Pháp của F-zone, phim nào cũng hay, mình đang down đây. Thực sự ấn tượng với cách làm phim của Pháp, các cao trào đều đẩy lên đỉnh điểm sau đó mới buông lơi. Khác với nhạc Pháp nhẹ nhàng du dương.

Đã xem chàng trai Samba duyên dáng, rất hay.

Vừa xem xong Bí mật của Sarah, thật kinh khủng đối với một bé gái 9 tuổi. Chiến tranh để lại biết bao nhiêu vết sẹo không thể phai mờ. Một đứa bé không thể nào biết chuyện gì sẽ xảy ra mình, người thân. Gián tiếp làm chết em trai hẳn không thể tưởng tượng được, Sarah đã cố gắng trốn chạy từ Pháp sang Mỹ 11 năm và không thể vượt qua bản thân, chứng trầm cảm vì hối hận bởi cái chết em mình kéo dài nhiều năm, cuối cùng cũng phải tự sát.

Thật đau xót.

Phim lột tả chân thật đến nao lòng.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2016 19:44:13 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Phim mới , yeah yeah <3 <3 . Trên mạng ít trang làm về phim Pháp quá, mà tớ cũng không học tiếng Pháp nên tiếp cận phim Pháp chẳng được mấy, mặc dù phim hay . Nên rất rất cám ơn các bạn Fzone đã mang đến cho bọn tớ những bộ phim hay này nha <3 <3 . Tớ đi xem đơi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2016 19:49:13 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Từ hồi vớ được mấy cuốn tiểu thuyết của Guillaume Musso là bị cuốn bởi mọi thứ liên quan đến đất nước này. Mà F-zone chọn film cũng đỉnh quá, ra lò film nào là chất film ấy, xem đến nghiền mất rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2016 20:02:12 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Woa Movie này thì cũng coi lâu rồi-"Kristin SCott Thomas"tuy là người mỹ cô này DX thì khg cần chỉnh cũng đóng nhiều film của pháp rồi-nói được tiếng pháp--quí vị bà con cô bác nên coi:Movie-"Bí Mật của Sarah"*film rất hay-sắp hết hè rồi nhanh quá-!-Merci Beaucoup Mod+ Subteam--Bonne Vacances Mod-!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách