Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: F-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie][2013] Il Était Une Forêt - Rừng Xanh Diệu Kỳ | Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 20-2-2017 13:24:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mình lâu rồi không xem phim tài liệu nhưng trước đây cũng xem khá nhiều chương trình "thế giới động vật", không biết "il etait une foret" có khác nhiều với tưởng tượng của mình không. Cảm ơn các bạn subteam đã giới thiệu phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-2-2017 14:05:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Thể loại tài liệu khoa học. chỉ nhìn hình ảnh thôi cũng thấy được tình yêu với thiên nhiên, những công sức bỏ ra khi thực hiện bộ phim này.
Cảm ơn subteam F-zone <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 20-2-2017 14:09:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Lại có phim mới của nhà G-Zone để xem rồi mà lần này là phim tài liệu về rừng xanh thiên nhiên nên rất đặc biệt  và mới lạ. Trái đất giờ đang nóng lên thêm vào đó nạn phá rừng đang ngày càng trầm trọng gây ra biết bao thảm họa nên xem phim này mình thấy trân trọng hơn những cây xanh xung quanh. Cám ơn subteam đã bỏ công sức ra làm một bộ phim hay và ý nghĩa như thế này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-2-2017 14:49:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

phim về đề tài thiên nhiên
tks sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 20-2-2017 16:04:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Luôn mong chờ các sản phẩm của F-zone
Lần này là 1 phim khoa học.
Thanks subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 20-2-2017 16:13:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

phim tài liệu trước giờ chưa down về xem bao giờ, thực tế thời gian không có, tuy nhiên trước sự bạc đãi của con người với bà mẹ thiên nhiên diệu kỳ, tôi nghĩ mình cũng nên xem để biết và hiểu hơn về mức độ hậu quả mà con người sẽ phải trả giá.

thanks F-zone vì món quà đầu năm 2017.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 20-2-2017 16:13:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Xem trailer cảm giác rất kì diệu và hấp dẫn o.o
Những điều rất mới mẻ về thiên nhiên hùng vĩ. Cảnh quay thì bao đẹp nhìn rất thích mắt. Nhất định phải xem phim mới được.
Cảm ơn subteam đã làm việc vất vả!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 20-2-2017 17:21:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Trời ơi poster nhìn đẹp quá, đọc tiêu đề với nội dung, hy vọng đây là sẽ là một bộ phim khoa học đầy những cảnh quay và góc quay về thiên nhiên hùng vĩ như BBC Earth.
Cám ơn subteam đã làm phim, hy vọng subteam sẽ có nhiều tác phẩm hay hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 20-2-2017 19:20:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mỗi khi xem một bộ phim tài liệu hay nghe những bài hát về thiên nhiên, tôi đều rất thích. Thiên nhiên hùng vĩ, cây cỏ xanh mát luôn đem đến cho tôi một cảm giác thật yên bình. Không có nhiều cơ hội và điều kiện để trải nghiệm thực tế, nên cứ có phim là xem à.
Cảm ơn đội ngũ subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 20-2-2017 19:33:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Cám ơn các bạn đã bỏ công sức làm sub cho bộ phim tài liệu về đề tài thiên nhiên hoang dã này. Mình rất có hứng thú với các phim về đề tài thiên nhiên, đặc biệt là về thế giới dưới đại dương, bởi chúng luôn làm mình ngạc nhiên, sửng sốt và thậm chí còn thấy xúc động vì thấy các thế giới đó thật lạ lẫm, diệu kỳ, và vô cùng hùng vĩ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách