Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: F-zone
Thu gọn cột thông tin

[Movie][2013][20+] La Vie D'Adèle - Cuộc Đời Của Adèle ~ Màu Xanh Yêu Thương | Cành Cọ Vàng Tại LHP Cannes | Vietsub HD Completed | Update Link Online #2

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-8-2016 13:15:33 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Đề tài khá đặc biệt, down về xem thử đây, cám ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2016 13:27:13 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Cám ơn chủ thớt

Lại có thêm 1 phim để cất xem rồi ^^

Cám ơn subteam và chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2016 15:26:39 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Cungminh gửi lúc 22-8-2016 09:36 AM
mấy phim này thuộc dạng đề tài nhạy cảm đây
mặc dù nữ x nữ đối với mình thì tho ...

bạn giống mình nè, GL thì coi đc mà BL ko coi đc. truyện cũng zị mà phim cũng zị
nhưng mà bữa nay đỡ roài, từ hồi Thượng Ẳn nổi mình coi thử vài cảnh thấy dễ thương ghê chớ, cũng down phim về máy đấy, chưa coi thôi

ngoài ra nữa là, mình cũng đang hóng phim của ss Gong, hehe.

Bình luận

ahhhhh, đúng rồi, giờ mình mới biết, thank nha :D  Đăng lúc 23-8-2016 01:49 PM
bỏ vào goo.gl để rút ngắn link lại là mặc được 3 ống thôi mà  Đăng lúc 23-8-2016 09:50 AM
hồi xưa link imgur nó ngắn nên mặc đc 3 ống, giờ link dài quá, gió cấp 5 diện đc 1 ống hà =)) chờ cày lên cấp 6 mới có thêm ống đc =))  Đăng lúc 23-8-2016 07:17 AM
sao diện cuồn có 1 mảnh thôi bạn ơi :)) đang hóng phim của chế Gong này, mặc dù lên sóng cùng với W nên cũng hơi lo cho con rết 1 tẹo  Đăng lúc 22-8-2016 08:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2016 16:07:34 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Cảm ơn bạn đã sub film! Luôn ủng hộ bạn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2016 17:21:32 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Lá là la20+ nè
tui 27 rầu, có được xem hơm
tks sub team đã chăm chỉ, 2 movie liền
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2016 18:12:44 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Trước giờ xem phim về đồng tính nam rồi, còn đồng tính nữ thì chưa nhưng đã đạt giải thì nhất dịnh hay.
Mỗi người sinh ra đều không có quyền lựa chọn tính dục của mình nên chỉ cần là yêu thì ai cũng như nhau.
Thanks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2016 20:37:39 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

trước giờ nếu có xem phim về LGBT thì mình toàn coi đồng tính nữ
những câu chuyện rất hay, đặc biệt là diễn biến tâm lý nhân vật
cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2016 22:32:57 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

phim này mình chỉ xem trailer thôi
thể loại phim này mình không hợp lắm
cảm ơn subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2016 23:49:01 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Í nhà mình làm sub film này rồi nè. Mình đã xem phim này và thấy khá xúc động, bây giờ lại có bản đẹp xem lại. Cám ơn các bạn subteam nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2016 01:52:34 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

bộ phim này thực sự là cả 1 kỉ niệm với mối tình đầu của tôi. mùa đông năm 2013 tôi và cô ấy quen rồi yêu nhau và cả 2 cùng đắp chăn xem bộ phim này với engsub. đến cảnh make love mình còn phải lấy tay che mắt cô ấy lại )) câu chuyện của Adele thật giản dị và đúng với tâm lý của biết bao người khi dần dần phát hiện ra giới tính thật của mình. bị cuốn hút, rồi được quen và yêu, sống cùng Emma thật tuyệt vời biết bao nhưng cuộc đời là vậy, đôi khi sẽ chỉ cho bạn tận hưởng những điều tuyệt vời đó trong 1 khoảng thời gian ngắn thôi, cũng giống như cái kết. Adele và Emma chia tay. tôi và cô ấy cũng chia tay k lâu sau đó, vì nhiều lí do. nhưng tôi cũng k hối tiếc vì đã dành 1 phần tuổi trẻ của tôi được yêu như Adele vậy, cũng như Blue is the warmest color, tôi vẫn mong cô ấy sẽ luôn nhớ đến tôi là người con gái đầu tiên và cũng là duy nhất cô ấy từng yêu bộ phim lấy đi nhiều nước mắt của tôi cho đến tận bayh khi xem lại. thương Adele thương Emma rất nhiều. ước gì cái kết là 2 người hạnh phúc ở bên nhau
cảm ơn subteam nhiều lắm vì đã sub bộ phim tuyệt vời này ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách