Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: F-zone
Thu gọn cột thông tin

[Movie][2007] La Vie En Rose - Cuộc Đời Màu Hồng | Marion Cotillard| Vietsub HD Completed | Update Link Online #2

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-8-2016 17:20:02 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

Lang thang vào đây lại bắt gặp hai phim mới, một series Marseille với Lavie en rose này. Nhưng mà series thì đợi lâu lắc lơ nên quyết định xem phim này trước,
Phim kể về cuộc đời cô ca sĩ thì chắc hẳn nhân vật này rất xuất sắc và được yêu mến lắm nhỉ ^^
Cám ơn các bạn subteam, chúc các bạn luôn khoẻ để có nhiều phim cho chúng mình
Xem xong phim chắc sẽ viết thêm vài cảm nhận hay ho nữa ha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2016 19:01:50 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

Món quà thật sự giá trị cho bất cứ ai yêu những âm thanh của tiếng Pháp, nhạc Pháp và phim Pháp.

Phim có nhiều bài hát hay quá.

Hình ảnh chắt lọc , đẹp .

Cám ơn Fzone đã mang món quà đẹp chất lượng đến cho mem.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2016 20:24:54 | Xem tất
chưa xem phim nhưng đọc giới thiệu đã thấy cuốn hút mình rồi!

bộ phim này lại tái hiện cuộc đời của nữ danh ca mình thích nữa chứ nên phải chuẩn bị khăn giấy nhiều thôi, tại mình rất thích xem mấy film giống giống hồi kí vậy, cảm giác sẽ hiểu thêm về suy nghĩ và cách người đó vươn lên trong cuộc sống

cảm ơn subteam nha! các bạn đã vất vả rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2016 20:37:16 | Xem tất
“La vie en Rose” nghe tên thôi cũng muốn thử xem như thế nào
Cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2016 22:18:03 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

cái poster đẹp quá
nhan sắc thật ngọt ngào
mấy cái tựa tiếng Pháp đọc lên nghe hay thật
cảm ơn F-zone
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2016 22:33:16 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

Bộ phim “La vie en Rose” (La Mome), tái hiện lại cuộc đời của nữ danh ca Pháp Édith Piaf – một trong những danh ca nổi tiếng và được yêu nhất mọi thời đại của Pháp

cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2016 23:06:51 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

Bài La vie en rose của Édith Piaf hát mình đã nghe rất nhiều lần, không biết có phải do nó là bản gốc hay không nhưng khi nghe cảm giác rất khác biệt so với những bản hát lại. Vì quá thích nên mình cũng đã từng đọc về cuộc đời của cô, một người phụ nữ tài năng nhưng cũng gặp nhiều lận đận.
Hôm nay lại biết subteam có làm phụ đề cho phim này nữa, nhất định sẽ xem. Cảm ơn các bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-8-2016 09:01:22 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

"Bộ phim kể lại cuộc đời của nữ ca sĩ Edith Piaf, từ thời thơ ấu đến những vinh quang và gian khổ mà bà phải vuợt qua trong cuộc hành trình sự nghiệp từ thành phố nhỏ Belleville đến New York. Đó là một số phận đầy sóng gió. Bộ phim giúp khán giả khám phá tâm hồn một nữ nghệ sĩ và trái tim một người phụ nữ. Kín đáo mà mãnh liệt, dễ tổn thuơng nhưng ko dễ bị khuất phụ"
Review phim thấy cơ bộ hơi bị hấp dẫn. Thanks subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-8-2016 19:07:36 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

Phim này kiểu như là tự truyện ý nhỉ? Tìm hiểu qua về Édith Piaf mới thấy được sự nổi tiếng và tầm ảnh hưởng của bà ấy. Không chỉ là một nữa danh ca, bà ấy còn là diễn viên sân khấu và điện ảnh và còn có công nâng đỡ nhiều ca sĩ mới mà sau này cũng là ngôi sao nổi tiếng.
Nhưng mà đọc mới thấy cuối đời bà ấy cũng chịu nhiều đau khổ. Qua đời khi mới 47 tuổi nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-8-2016 21:01:42 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

Từ xưa đã thấy phim Pháp rất là nhẹ nhàng, không quá kịch tính mà cũng không hề mất đi sự hấp dẫn. Phim này kể về cuộc đời của cô ca sĩ, chắc chắn sẽ cực hấp dẫn đây.

Cảm ơn subteam nhé hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách