Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: F-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Movie][2007] La Vie En Rose - Cuộc Đời Màu Hồng | Marion Cotillard| Vietsub HD Completed | Update Link Online #2

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 4-8-2016 17:47:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Édith Piaf là một nữ nghệ sỹ tài hoa của Pháp, một tượng đài vĩnh cửu tượng trưng cho giọng ca và tâm hồn Paris. 'La vie en rose' và 'Non, je ne regrette rien' là hai bài mình thích nhất. Một bộ phim dựng lại cuộc đời có thật, dù có thêm một chút sắc màu nghệ thuật, chút lãng mạn của điện ảnh thì vẫn mang đến cho khán giả một cái nhìn sống động về cuộc đời người nữ danh ca này. Cám ơn các bạn F-Zone đã làm phụ đề cho bộ phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 4-8-2016 19:46:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

mình biết nữ diễn viên này
vô cùng ngưỡng mộ nhan sắc và tài năng của cô ấy
cảm ơn F-zone và subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 4-8-2016 20:36:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Cảm ơn F-zone vì một bộ phim hay ạ. Em được giới thiệu xem phim này lâu rồi, nhưng xem mấy trang khác có nhiều chỗ không hiều giờ nhà mình làm sub, không xem không được. Phim là một bài học lớn Thanks subteam :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 4-8-2016 20:39:13 | Chỉ xem của tác giả
Ít khi thấy nhà F làm sub, nhưng đã làm phim nào là chất lừ phim đấy
Xem đi xem lại mới thấm, cuộc đời ai cũng chỉ được sống một lần, sống để người khác luôn nhớ tới mình mới đáng sống. Cảm ơn anh chị subteam ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 4-8-2016 20:40:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Poster của phim đẹp quá, môi cô ấy cười nhưng cô ấy lại rơi nước mắt
Chỉ xem poster thôi mà đã bị ám ảnh rồi chắc là một bộ phim hay
Cảm ơn nhà mình đã làm sub ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 4-8-2016 20:45:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Tựa phim này là bài hát mình đã nghe đi nghe lại nhiều lần, nhẹ nhàng trong veo mà cám cảnh diễn viên nữ chính quả thật rất xinh, thích vẻ đẹp của những cô gái Pháp, có chút đồng quê, hoang dã, nhưng lại ngọt như kẹo, ngắm mãi không chán Vì là một tác phẩm của team nhà F nên không thể không xem được Cảm ơn subteam nhiều ạ, chúc subteam nhiều sức khỏe để có những tác phẩm thật hay cho bọn em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 4-8-2016 20:50:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Trước đây có đọc bài viết về phim này rồi mà không để ý lắm, chị diễn viên chính được giải Oscar nè @@
Giờ lại thấy nhà mình làm sub, chắc phải down liền về coi đang rảnh, cảm ơn subteam ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 5-8-2016 06:43:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

ậy đây là một bộ phim dựa trên câu chuyện có thật về cuộc đời của một ca sĩ nhỉ. Hẳn cô ca sĩ này rất được yêu thích nên mới có hẳn bộ phim về cô ấy. Phim về ca sĩ nổi tiếng chắc hẳn trong phim sẽ có nhiều ca khúc gắn liền với tên tuổi của cô ca sĩ này giống như một kiểu phim ca nhạc vậy. Diễn viên chính có lẽ cùng là người có năng khiếu về ca hát. Cảm ơn F-Zone đã làm sub của phim và giới thiệu đến mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 5-8-2016 10:09:16 | Chỉ xem của tác giả
Tựa phim nghe hấp dẫn quá nhỉ
phim này thấy cũng lạ down về xem thử thôi
cám ơn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 5-8-2016 12:17:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Mình sẽ down về để cuối tuần xem.
Cô ca sĩ rất nổi tiếng nên có phim về mình luôn.
Những bài hát trong phim chắc hẳn từng nổi tiếng một thời.
Thanks bạn nhiều nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách