Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: F-zone
Thu gọn cột thông tin

[Movie][2007] La Vie En Rose - Cuộc Đời Màu Hồng | Marion Cotillard| Vietsub HD Completed | Update Link Online #2

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-8-2016 22:06:56 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

Ôi trời! Dạo này các admin uống nước tăng lực gì mà up bài ầm ầm thế này! Để cho con dân có thời gian ngấm cái cũ đã chứ! Cứ như thế này thì sao mà chịu được ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2016 22:23:29 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

Cảm ơn F-zone nhiều ạ!
Mình đang tải bộ phim xuống đây
Sau khi xem các bộ phim mà F-zone làm, tự dưng mình muốn học tiếng Pháp quá đi hichic
Nhưng có vẻ sẽ khó lắm đây!
Cảm ơn subteam ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2016 22:28:41 | Xem tất
Vẫn nhớ lúc bị trầm cảm, tự dưng có người nhắc đến La Vie En Rose, mò đi nghe lại và xem sub, tự dưng thấy tâm trạng đỡ đi nhiều. Trước đó, đã cố sức tìm đủ các thể loại nhạc khác để nghe mà không khá lên tí nào. Hình ảnh Piaf vẫn đứng đó, sau bao sóng gió cuộc đời, hát với đôi mắt đầy đam mê và nhiệt huyết gây ám ảnh với mình.
Cotillard như kiểu sinh ra để đóng Piaf ấy, cảm ơn subteam nhiều lắm nhé! Dạo này yêu F-zone nhất!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2016 00:24:02 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

Hức hức dạo này nhà mình xuất hàng cứ gọi là... xòn xòn ý ạ!
Đang down về rồi đây, dạo này xem nhiều hàng nhà mình quá nên cứ muốn đi học tiếng Pháp ý, nghe điệu điệu hay hay lắm ạ.
Cám ơn các bạn đã làm sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2016 08:22:07 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

hồi trước có học tiếng pháp mà giờ quên sạch sẽ luôn ròi
nhớ đoạn cấp III, thằng bạn quay qua hỏi "m nghe La vie en rose" chưa , xong về mở nghe thử mà hem thấm cho lắm :v
giờ được chuyển thành phim luôn rồi nè
cảm ơn subteam nhiều nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2016 10:48:20 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

Hình như mình có nghe nói phim này ở đâu rồi, nghe bảo hay với cảm động lắm, chắc phải down về xem thử thôi
Subteam dạo này năng suất quá, subteam fighting !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2016 10:54:12 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

Vậy đây là một bộ phim dựa trên câu chuyện có thực ư, oa mình thích mấy phim kiểu này lắm, chắc sẽ hay lắm
Cám ơn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2016 10:59:20 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

Phim dựa trên câu chuyện thật của một nữ ca sĩ nổi tiếng, chắc sẽ hay lắm, dàn diễn viên đẹp ghê, chắc đây sẽ là một bộ phim tình cảm lãng mạn buồn nhỉ
Cám ơn subteam ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2016 11:50:50 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

Càm ơn các bạn đã cho ra một sản phẩm tuyệt vời
Phim rất hay và ý nghĩa ^^
Cảm ơn các bạn nhiều !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2016 13:28:31 | Xem tất
Khi đáp từ F-Zone thật sự chỉ xem trailer và summary. Mất 3 giờ down film, không hiểu tại sao lâu thế, cáp mạng chắc bị chất thải công nghiệp bám vào ngộ độc rồi chăng? Tối qua xem và ám ảnh đến bây giờ.

Xin phép chủ thớt vì ngù ngờ chữ " cuộc đời của Edith Piaf như nhịp chảy của trái tim luôn tràn đầy sức sống". Thật sự, nữa cuộc đời của Edith Piaf như mất đi khi Marcel chết và có lẽ 1/4 cũng tan nát khi đứa con gái Marcelle chết vì viêm não cấp. 1/4 cuộc đời còn lại của Edith Piaf là nhờ vào ca hát, không hát được nữa là bà chết. Và đúng như vậy.

Một giọng hát thiên phú được sinh ra trong bối cảnh cùng cực, xung quanh Edith là bóng tối, điểm sáng trong cuộc đời bà có lẻ là cô gái điếm Titine - Đức mẹ Theresa của Cô bé Edith lạc mẹ. Người cha trong lòng Edith là người đặt tên Piaf cho bà là nấc thang cho Bà đến với thế giới "thị phi" cũng như danh vọng.

Nhưng thể chối bỏ sự lạc quan mãi trong con tim tan nát của Edith đối với tình yêu, đoạn phỏng vấn Edith bên bờ biển, bà vẫn thích đan áo dù đang bị đau khớp, các câu trả lời là tình tiết tôi thích nhất ở phim. Tình bạn trong phim cũng để lại trong tôi những cảm xúc đẹp.

Một lần nữa cám ơn F-zone đã mang đến bộ phim hay như vậy.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách